-->

ผู้เขียน หัวข้อ: fashion ...MIX 25  (อ่าน 2586 ครั้ง)

vaza

• บุคคลทั่วไป
fashion ...MIX 25
« เมื่อ: 02 ธันวาคม 2009, 05:06:17 »

:-[ uy65tf uy65tf uy65tf  ลั๊น ล๊าๆ  ๆ ๆ  ท้างคืน  มิ๊กว์ 25 นร๊าๆ ๆ

มาวววววววว์ มาย ๆๆๆๆๆๆๆๆๆ .. 

where

Re: fashion ...MIX 25
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 02 ธันวาคม 2009, 10:03:51 »

หีหึ ราคามิกซ์ไม่เท่าไร สนใจแต่ว่าได้ลุ้นแค่ไหนอะ คนในห้องนี้

popcorn4202

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 04 ธันวาคม 2009, 13:59:01 »

Drop ราคาลงแบบนี้ลูกค้าคงน้อยน่ะครับ น่าเห็นใจจริงๆ
เพราะแย่งลูกค้าจาก Fabrique ไม่ได้เลย ผมเองไปวันเปิดวันแรกก็ไม่ได้ไปอีกเลยแฮะ

noialb

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 07 ธันวาคม 2009, 16:33:59 »

เดี่ยวนี้ Fabrique ก็คนน้อยลงแล้วครับ
ไม่เยอะเหมือนเมื่อก่อน

vaza

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 08 ธันวาคม 2009, 19:06:58 »

jhg jhg           เรียนคุณ  popcorn4202    ม่ายทราบว่าคุงอคติอารัยกับแฟร์มากปะคะ

... ถึงด้ายเอาแต่ว่าๆๆ เนี๊ยย คุงแค่มาคร้างเดียวคุงตรัสรู้ ... ว่าทุกวันแฟร์ คนเยอะม่ายเยอะหรอคะ..

ที่คุงมากินร้านเราวันแรก .. แล้ว ตามมาจ่าย อิก กว่าเปงอาทิตย์ เนี๊ย เรายังม่ายบ่นสักคำ นะคะ.. ม่ายเข้าจัย มัยดีแต่ว่าๆอะคะ

เราม่ายด้ายแย่งลูกค้าใครนะคะ..   เพราะ การเที่ยว กลางคืน ผับ หรือ  คาราโอเกะ  และอะไรต่างๆ เนี๊ย
 มันเปงความชอบ  คะ   

vaza

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 09 ธันวาคม 2009, 19:52:20 »

uiuo uiuo วันเน้ หวังว่าจะมี . คนมาเที่ยเยอะ ๆ นะคะ

จะด้าย แอบแจม ด้วย เอิ้ก ๆ ๆ. ช่วงเน้ อยากล้างพิษ นัยร่างกาย ด้วย แอลกอฮอล์ อะ

มีใคร เห็น ด้วยกะ นู๋ ม้างอะเนี๊ยๆ gjgf gjgf

popcorn4202

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 10 ธันวาคม 2009, 03:49:56 »

jhg jhg           เรียนคุณ  popcorn4202    ม่ายทราบว่าคุงอคติอารัยกับแฟร์มากปะคะ

... ถึงด้ายเอาแต่ว่าๆๆ เนี๊ยย คุงแค่มาคร้างเดียวคุงตรัสรู้ ... ว่าทุกวันแฟร์ คนเยอะม่ายเยอะหรอคะ..

ที่คุงมากินร้านเราวันแรก .. แล้ว ตามมาจ่าย อิก กว่าเปงอาทิตย์ เนี๊ย เรายังม่ายบ่นสักคำ นะคะ.. ม่ายเข้าจัย มัยดีแต่ว่าๆอะคะ

เราม่ายด้ายแย่งลูกค้าใครนะคะ..   เพราะ การเที่ยว กลางคืน ผับ หรือ  คาราโอเกะ  และอะไรต่างๆ เนี๊ย
 มันเปงความชอบ  คะ    
แป่ว ผมไปวันศุกร์ และมาจ่ายส่วนต่างวันอังคาร นับกันแบบเด็กอนุบาลมันก็ 4 วันนะครับ ไม่เห็นถึง 7 วันซะหน่อย
เหตุการณ์คนไปด้วยแล้วมันชิ่งนี่ใครมันจะไปตรัสรู้ล่ะครับ ผมไม่ใช่พระเอกเรื่อง Next ที่สามารถเดาเหตุการณ์ล่วงหน้าได้นะครับ

ขออนุญาตแก้ต่างนิดนึงครับ คืนนั้นผมไปกัน 9 คน แต่ชิ่งไม่จ่ายซะ 6 คน บิลมาเกือบ 5600 บาท ผมมีติดตัวพันเดียว เพื่อนกับรุ่นน้องรวมกันแล้วได้ 2300 บาท
และน้องพนง.ในนั้นคนนึงก็เอาตัวเองการันตีว่ารู้จักพวกผมดี เลยได้กลับ บอกตามตรงว่าเสียหน้ามาก เพราะคิดไม่ถึงว่าไอ้ 6 คนมันจะทำกันได้
หลังจากนั้นผมไล่ทวงเงินก็ไม่มีประโยชน์ เพราะทุกท่านไม่รับสายหรือไม่ก็ปิดเครื่องหนี ผมจึงต้องเข้าเนื้อตัวเองทั้งหมดไปจ่ายในอีก 4 วัน
เพราะผมไม่ใช่เศรษฐีมาจากไหน รายได้ก็มาจากงานที่ไม่ใช่จะได้ทุกวัน ซึ่งความเป็นจริงมันก็ไม่ใช่ธุระกงการอะไรของผมเลยที่จะต้องไปจ่ายแทนพวกแม่ง
แต่เพื่อตัดปัญหา และน้องเขาก็อุตส่าห์การันตีให้ ก็เลยจัดการและถือว่าซวยไป

หลังจากวันนั้นผมไปอีก 1 ครั้งก็ประเมินได้ล่ะครับว่ามันจะเป็นยังไง เพราะผมเองก็เที่ยวมาจะ 10 ปีแล้ว เอาเป็นว่าเป็นอีก 1 ตัวเลือกของที่เที่ยวในเชียงใหม่แล้วกันนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 ธันวาคม 2009, 03:58:35 โดย popcorn4202 »

vaza

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 12 ธันวาคม 2009, 22:48:25 »

dsgtk  เอาเปงว่า จ๊าว์ ๆ  นะคะ

tiinoi

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 15 ธันวาคม 2009, 20:24:37 »

uiuo uiuo วันเน้ หวังว่าจะมี . คนมาเที่ยเยอะ ๆ นะคะ

จะด้าย แอบแจม ด้วย เอิ้ก ๆ ๆ. ช่วงเน้ อยากล้างพิษ นัยร่างกาย ด้วย แอลกอฮอล์ อะ

มีใคร เห็น ด้วยกะ นู๋ ม้างอะเนี๊ยๆ gjgf gjgf

อยากล้างเหมือนกันคับ สะสมมานานแล้ว ฮาร่า ฮาร่าฮ่า ๆ

vaza

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 21 ธันวาคม 2009, 00:22:21 »

เรื่อย ๆ ๆ ๆ  นะพี่น้อง ๆ ๆ

tak2000

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 21 ธันวาคม 2009, 13:05:53 »

ร้านนี่อยู่ตรงไหนครับ..เรดลิตรนี่ราคาเท่าไรครับ..ขออนุญาตถามที่นี่เลยครับ

มะช่ายคนชม.ครับ..แต่แว่บไปทุกเดือน   ปล.ไปคนเดียวมันเหงาอ่ะหาเพื่อนไปกินด้วยกัน..แหะแหะ

popcorn4202

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 21 ธันวาคม 2009, 14:42:23 »

ร้านนี่อยู่ตรงไหนครับ..เรดลิตรนี่ราคาเท่าไรครับ..ขออนุญาตถามที่นี่เลยครับ

มะช่ายคนชม.ครับ..แต่แว่บไปทุกเดือน   ปล.ไปคนเดียวมันเหงาอ่ะหาเพื่อนไปกินด้วยกัน..แหะแหะ
ที่นี่ขายเหล้าเครือ Ballentine Chivas และก็ 100 Pipers ครับ
Red นี่ซื้อเข้าไปเสียค่าเปิด 100 บาทครับ

tak2000

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 21 ธันวาคม 2009, 16:00:36 »

ที่นี่ขายเหล้าเครือ Ballentine Chivas และก็ 100 Pipers ครับ
Red นี่ซื้อเข้าไปเสียค่าเปิด 100 บาทครับ

ขอบคุณครับท่าน pop  ชีวาสกะบาเลน..เนี่ย..กลิ่นมานไม่ไหวครับ

vaza

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 21 ธันวาคม 2009, 19:35:47 »

ม่ายมีปันหาคะ
........................................................ 

เปิดด้ายหมดคะ

.......... มาหา วา ซ่า ด้ายเลยคะ ม่ายเสียค่าเปิด.

เรด ลิตร 1100 คะ.

ซื้อ มาเอง .. ม๊าเสียค่าเปิด  ตามจัยวาซ่า อยู่แล้วว..

............. มาม๊าไหร่ . บอก ก่อนด้วยนะคะ.

popcorn4202

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 21 ธันวาคม 2009, 20:21:01 »

อยากไป แต่ไปไม่ถูก มารับได้ไหมค่ะ???  ;khhg
เชื่อตายล่ะ rgb

vaza

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 21 ธันวาคม 2009, 20:24:10 »

mbvc  ถาม พี่ป๊อปๆ  เยยๆ

kornxxx

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 26 ธันวาคม 2009, 23:50:08 »

อัพเดท 25/12/52 มิกซ์ขึ้นเป้น 40 แล้วครับเพิ่งไปมางบบานเลย
แต่จะราคานี้ไปจนถึงปีใหม่
หลังจากนั้นไม่รู้ว่าจะลดมา 25 เหมือนเดิมหรือป่าวไม่รู้

Xman_EF

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 30 ธันวาคม 2009, 08:41:06 »

jhg jhg           เรียนคุณ  popcorn4202    ม่ายทราบว่าคุงอคติอารัยกับแฟร์มากปะคะ

เราม่ายด้ายแย่งลูกค้าใครนะคะ..   เพราะ การเที่ยว กลางคืน ผับ หรือ  คาราโอเกะ  และอะไรต่างๆ เนี๊ย
 มันเปงความชอบ  คะ    
แป่ว ผมไปวันศุกร์ และมาจ่ายส่วนต่างวันอังคาร นับกันแบบเด็กอนุบาลมันก็ 4 วันนะครับ ไม่เห็นถึง 7 วันซะหน่อย
เหตุการณ์คนไปด้วยแล้วมันชิ่งนี่ใครมันจะไปตรัสรู้ล่ะครับ ผมไม่ใช่พระเอกเรื่อง Next ที่สามารถเดาเหตุการณ์ล่วงหน้าได้นะครับ

ขออนุญาตแก้ต่างนิดนึงครับ คืนนั้นผมไปกัน 9 คน แต่ชิ่งไม่จ่ายซะ 6 คน บิลมาเกือบ 5600 บาท ผมมีติดตัวพันเดียว เพื่อนกับรุ่นน้องรวมกันแล้วได้ 2300 บาท
และน้องพนง.ในนั้นคนนึงก็เอาตัวเองการันตีว่ารู้จักพวกผมดี เลยได้กลับ บอกตามตรงว่าเสียหน้ามาก เพราะคิดไม่ถึงว่าไอ้ 6 คนมันจะทำกันได้
หลังจากนั้นผมไล่ทวงเงินก็ไม่มีประโยชน์ เพราะทุกท่านไม่รับสายหรือไม่ก็ปิดเครื่องหนี ผมจึงต้องเข้าเนื้อตัวเองทั้งหมดไปจ่ายในอีก 4 วัน
เพราะผมไม่ใช่เศรษฐีมาจากไหน รายได้ก็มาจากงานที่ไม่ใช่จะได้ทุกวัน ซึ่งความเป็นจริงมันก็ไม่ใช่ธุระกงการอะไรของผมเลยที่จะต้องไปจ่ายแทนพวกแม่ง
แต่เพื่อตัดปัญหา และน้องเขาก็อุตส่าห์การันตีให้ ก็เลยจัดการและถือว่าซวยไป

หลังจากวันนั้นผมไปอีก 1 ครั้งก็ประเมินได้ล่ะครับว่ามันจะเป็นยังไง เพราะผมเองก็เที่ยวมาจะ 10 ปีแล้ว เอาเป็นว่าเป็นอีก 1 ตัวเลือกของที่เที่ยวในเชียงใหม่แล้วกันนะครับ

เพื่อนกินหาง่าย เพื่อนตายหายาก จริงๆ 0okl

vaza

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 05 มกราคม 2010, 16:19:28 »

เดด   ไชโยๆ ปีใหม่

keaw99th

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 15 มกราคม 2010, 14:06:47 »

ตอนนี้ปีใหม่แล้ว ราคา mix เท่าไหร่แล้ว

vaza

« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 21 มกราคม 2010, 20:52:30 »

nears nears nears nears nears nears  ปีใหม่ ตอนเน้

ขออัพ   เดทท หน่อยนะคะ

ตอนเน้

ก่อนเที่ยงคืนนนนนน  มิกซ์ 25 คร๊า

............... วันที่ 13 กุมภา เน้  .  IN love   กับ แคลลี่บาบาร์ ด้าย นะคะ

แล้วเจอ ก๊าน นะคะ

....                  .. ..  .. ghfg ghfg ghfg ghfg ghfg ghfg

bumclub

« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 07 กุมภาพันธ์ 2010, 15:49:45 »

สิบสาม จะไป รวดสิบสี่เลย