-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ประกาศFabriQue Mixer30.-  (อ่าน 1318 ครั้ง)

Tung_Kai

• บุคคลทั่วไป
ประกาศFabriQue Mixer30.-
« เมื่อ: 06 มกราคม 2010, 07:22:54 »

ประกาศครับโซนHiphopของFabrique ลดราคามิกเซอร์ต้อนรับเปิดโซนใหม่
เหลือ 30 บาทตลอดคืน(เฉพาะโซนฮิบฮอบ)และถ้าโชคดีบางวันเจ้าของร้านจะมาแจกเหล้าด้วยครับ hgjhg
ถ้าใครไม่รู้จะไปต่อที่ไหนและเหลือทุนน้อยก็แนะนำใว้เป็นหนึ่งในตัวเลือกนะครับ ปิด6โมงเช้าครับ  fhgj

popcorn4202

Re: ประกาศFabriQue Mixer30.-
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 06 มกราคม 2010, 16:01:14 »

ไม่ทราบว่าโซนนี้สูบบุหรี่ได้มั้ยครับ ถ้าได้ ผมก็ขอบายล่ะ
เพราะแพ้บุหรี่อย่างรุนแรง โดยส่วนตัวผมชอบเพลงโซน Club&House มากกว่าโซนเล่นสดอีก
แต่ดันมีนักเที่ยวสูบบุหรี่ เลยไม่เข้าไปน่ะครับ

หากเป็นไปได้ช่วยจัดสถานที่สำหรับสูบบุหรี่ไว้สักที่จะดีมากครับ
เพราะผมเห็นสูบได้อย่างไม่เกรงใจใครก็มีในห้องน้ำ โซน Club&House และก็โซน Garden
ดีไม่ดีโซนเล่นดนตรีสดยังมีคนเนียนแอบสูบเลยครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 06 มกราคม 2010, 22:42:36 โดย popcorn4202 »

Tung_Kai

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 06 มกราคม 2010, 20:39:38 »

ไม่ทราบว่าโซนนี้สูบบุหรี่ได้มั้ยครับ ถ้าได้ ผมกขอบายล่ะ
เพราะแพ้บุหรี่อย่างรุนแรง โดยส่วนตัวผมชอบเพลงโซน Club&House มากกว่าโซนเล่นสดอีก
แต่ดันมีนักเที่ยวสูบบุหรี่ เลยไม่เข้าไปน่ะครับ

หากเป็นไปได้ช่วยจัดสถานที่สำหรับสูบบุหรี่ไว้สักที่จะดีมากครับ
เพราะผมเห็นสูบได้อย่างไม่เกรงใจใครก็มีในห้องน้ำ โซน Club&House และก็โซน Garden
ดีไม่ดีโซนเล่นดนตรีสดยังมีคนเนียนแอบสูบเลยครับ

ปกติแล้วโซนการ์เด้นหรือwinter sumer+ห้องน้ำจะเป็นพื้นที่สูบบุหรี่ครับแต่โซนอื่นๆคงจะแอบสูบกันและไม่มีคนกล้าเข้าไปบอกครับ
และถึงเข้าไปบอกมันก็ดับแล้วก็ขอโทษซะงั้นทำเป็นไม่มีอารายเกิดขึ้นพอผ่านไปซักพักมันก็จกขึ้นมาสูบใหม่

มันอาจจะเป็นเรื่องเดียวก็ได้ที่ร้านไม่มีมาตรการที่เด็ดขาดครับ(ขนาด พนง. บางกลุ่มที่มีหน้าที่ในเรื่องนี้ยังสูบกันในร้านเลยครับ)

ก็ต้องขอสุมาอภัยมาในนะที่นี้ด้วยครับ fdgdfdf

vaza

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 07 มกราคม 2010, 00:03:48 »

uiuo อยากปาย ลั๊น ลา แต่ม๊า เมร เพื่อน อะ

Tung_Kai

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 07 มกราคม 2010, 07:53:02 »

uiuo อยากปาย ลั๊น ลา แต่ม๊า เมร เพื่อน อะ
น่ารักแบบนี้ค่อยมาหาเพื่อนในร้านเอาคงได้เพียบเลยคับuiuo

gosty

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 10 มกราคม 2010, 13:57:04 »

มิก30ถึงเมื่อไหร่ครับอิอิ uiuo

macma

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 14 มกราคม 2010, 20:23:57 »

dsgjsd ก็ถือเป็นอีกทางเลือกหนึ่งสำหรับผู้ต้องการโต้รุ่ง ขอบคุณครับ

Xman_EF

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 20 มกราคม 2010, 13:17:52 »

มีโชนใหม่แล้วเหรอเนี่ย เขิน

oakley

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 20 มกราคม 2010, 21:15:01 »

ยังไม่ได้ไปเลย ต้องรีบตามไปอัพเดทแล้วครับ