-->

ผู้เขียน หัวข้อ: เปลี่ยนกลยุทธละ  (อ่าน 1245 ครั้ง)

bbgatoonjj

• รอง Global Moderator
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-1
เปลี่ยนกลยุทธละ
« เมื่อ: 07 สิงหาคม 2012, 14:40:06 »

เอาเป็นว่าเดือนนี้ใครอยากดูเรื่องความรักการมีกิ๊กหายนะหรือสุขสมเอาวันเดือนปีเกิดมาเดี๋ยวจัดให้ เจาะจงเรื่องนี้โดยเฉพาะเลยละกัน

bbgatoonjj

• *
Re: เปลี่ยนกลยุทธละ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 23 สิงหาคม 2012, 08:16:10 »

เดือนนี้ก็มีการดูให้นะครับสำหรับโชคชะตาเพียงแต่ว่าไม่รู้ทำไมมันย้ายไปอยู่แต่ในpmหมดเลยงะ

bbgatoonjj

• *
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 23 สิงหาคม 2012, 08:51:08 »

เอาเป็นว่าเพื่อความไม่เงียบเหงาเอาดวงมาลงสักคนดีกว่า มาตามอ่านได้จากที่นี่นะครับ

ดวงของคุณนะเป็นคนที่น่าอิจฉาคนนึงในบางมุมนะคุณจะเป็นคนมีเสน่ห์ต่อเพศตรงข้ามหรือเพศที่คุณสนใจแต่จริงเน้นไปทางเพศตรงข้ามนะครับ ต่อต่อนะครับคือจากที่คุณอยากทราบเรื่องความรักนะดวงคุณเกิดมาเพื่อภาระกิจความรักครับ เหรียญมีสองด้าน คุณมีวาสนากับเรื่องความรักนะ แต่ว่า ความรักของคุณมันมีปัญหาอยู่บ้างเพราะความรักของคุณมันอยู่ในรูปแบบที่มองไม่เห็นหรือไม่อยากมองดีนะ คือคุณมีโอกาสที่จะได้คบคนเยอะถ้าเปิดโอกาส คุณมีอะไรบ้างอย่างที่ให้ตัวเองสามารถเลือกได้ หล่อเหรอ คารม เหรอ ไม่พูดถึงดีกว่าเดียวจะยาวเอาเป็นว่ามีของ แล้วก็นะครับงานของคุณนะมีโอกาสที่จะทำให้เกี่ยวข้องกับสาวๆเยอะอยู่บ้าง ถ้าไม่เยอะก็เป็นว่างานคุณโชคดีไปอีกขั้นคือเจอแต่สาวถูกใจทั้งนั้น ต่อนะครับคือ ด้วยความที่เป็นแบบนี้สม่ำเสมอแล้วคุณก็ไม่ค่อยจริงจังเท่าไหร่มันทำให้บ้างครั้งคุณพลาดโดอกาสกับคู่แท้เพราะตัวคุณ น่าจะอารมณ์ประมาณนั้น คือจริงๆช่วงอายุ 24+ 1ชมไปถึง24+364วัน+23ชมเนี้ยมันมีความปลอดโปล่งมาสักพักนะน่าจะเห็นเค้าโครงของคนที่เราว่าใช่นะ
แล้วไหนก็พูดช่วงอายุความจริงช่วงนี้โซน27ปี+1ไปจนถึงทุกวันนี้มันเป็นช่วงที่เหมือนคุณได้คลุกคลีแบบละลานตา ถ้าช่วง24พลาดมาช่วงนี้ต้องคว้าไว้ให้ดีรีบหาให้ได้ก่อนวันเกิดที่จะถึงนี้นะครับอิอิได้ข่าวว่าอีก8วัน ไม่งั้นก็รออายุครบ31อีกที พลาดอีกก็37นู้นเลย แต่จริงๆก่อนหลุดอะไรพวกนี้มันจะมีแรงถีบนะ แบบว่าถ้าช่วงที่ปกติเราต้องเจอละลานตาแต่หายไปสักเดือนสองเดือนแล้วเนี้ย แปลว่ามันกำลังเตรียทเวทีไว้สำหรับแรงถีบ คือชีวิตช่วงนี้คงเป็นเวลาสำหรับการจัดการเรื่องนี้มั้ง ส่วนเรื่องงานที่ถามมานะครับว่าจะมีโอกาสเปลี่ยนได้ไหมต้องดูที่ญาติพี่น้องคุณอะครับว่าพอช่วยได้ไหมเพราะปีที่28ดวงคุณจะเปลี่ยนเป็นเรื่องที่ผูกกะญาติครับ คือจริงๆนะงานคุณจะเป็นงานที่เกี่ยวข้องได้หลายเรื่องเช่น โรคภัยไข้เจ็บ งานอบายมุขประมาณเรื่องสาวๆ แบบพวกจัดคิวพริตตี้หรือนางแบบก็ใช่นะครับ หรืองานที่เกี่ยวกับการบริหารจัดการคน คือถ้ามีญาติอยู่ในกลุ่มอาชีพประมาณนี้ก็ได้เปลี่ยนแน่ครับในช่วงอายุ28นะครับ รอดูครับประมาณนี้มั้งเรื่องที่อยากรู้

mamamama

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 30 สิงหาคม 2012, 14:09:44 »

เพิ่งเห็น 15/03/23 ขอบคุณคับ  mbvc

ปล.มาวันที่ 30 แล้วจะดูไปทำไมเนี่ย  เขินนนนนน  ขอเดือนหน้าด้วยเลยได้มั้ยคับ  eta03