ผู้เขียน หัวข้อ: ปาย-ไม่นึกว่าจะดีถึงขนาดนี้  (อ่าน 5588 ครั้ง)

John Doe

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
ปาย-ไม่นึกว่าจะดีถึงขนาดนี้
« เมื่อ: 26 พฤษภาคม 2016, 09:37:04 »

เป็นการบ้านแรกในชีวิตเลยครับ ผิดพลาดยังไงจ้อนขออภัยไว้ด้วย จ้อนเช็คลายแทงมาตามเว็บนาทีนี้ต้องน้องปายครับ กลัวคุยกับคนอื่นๆไม่รู้เรื่องเลยไปลองวันออนวันกับ ”น้องปาย” มาแล้วครับ ยอมรับเลยว่าก่อนมาคาดหวังมาแล้วว่าน้องปายต้องดี แต่ ไม่นึกว่าจะดีมากถึงขนาดนี้ โอ้ยจ้อนไค่หุยน้องปายบริการดีมากๆครับ ไม่มีงอแง อารมณ์น้องมาเต็ม ทำงานเต็มที่เต็มเวลา มันส์มากๆกับน้องปาย น้องใจดีให้สองน้ำแบบไม่มีอิดออด(ในเวลานะครับ) เดินลงมาถึงกับขาสั่นฟ้าเหลืองกันทีเดียวครับ

สรุปสั้นๆดังนี้ครับ

น้องปาย งานไม่ได้แรงอะไรมากมายครับ ออกแนวบิ้วท์แนวนัวไปเรื่อยๆไม่มีเร่ง(ไม่มีรีบทำให้จบๆแล้วไปเอารอบใหม่อะไรงี้)ใส่ใจลูกค้าธรรมดาๆแบบจ้อนดีครับ หวานๆแถมออดอ้อนนะครับ งานหวานก็จริงแต่เสียวใช้ได้ ลีลาตอนขึ้นขย่มนี่สุดๆครับ คิดแล้วยังเสียวไม่หาย เสียงร้องแบบฟังไมได้ศัพท์แนว AV นี่บอกตรงๆได้อารมณ์มากครับ

สรุปคะแนน น้องปาย

หน้าตา 9/10 น่ารักมาก จ้อนมารอบแรกน้องไม่ทันเมคอัพหน้าน้องตกกระนิดหน่อย(อันนี้บอกตรงๆจ้อนชอบ)

ผิว 9/10 ไร้รอยสัก ไม่ขาวมากแต่เนียนทั้งตัว 

รูปร่าง 10/10 สูงโปร่ง (น้องบอกว่าสูง170) ประกวด miss bikini รับรองว่ามีรางวัลติดมือ

ไฟหน้า 9/10 แม้จะเล็กไปนิดแต่สวยได้รูปฟีลธรรมชาติแท้

ไฟท้าย 10/10 ชอบครับ กลม งอน สวย เด้งดึ๋ง ด๊อกกี้มันส์

GF 10/10 น่ารัก ฟีลแฟน ชอบเป็นการส่วนตัว

ค่าใช้จ่าย 1490 (จ้อนเปิดห้องวีไอพี ที่มีฟูก slumberlandเก้านิ้วติดสปริง มีเครื่องฟอกอากาศ โซฟาโค้ง แถมมีกระจกบานใหญ่ที่ผนังห้อง) +ทิป XXXX  คุ้มสุดๆราคานี้

แหะๆจ้อนขอรับรองว่าเป็นความจริง ไม่มีหลอกลวงผู้บริโภคครับ     
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29 กันยายน 2016, 11:23:59 โดย boyz »

boyz

• เปิด 10.30 น. ปิด 02.00 น.
  • เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: 00
Re: ปาย-ไม่นึกว่าจะดีถึงขนาดนี้
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 26 พฤษภาคม 2016, 11:30:08 »

ขอบคุณการบ้านจากพี่จ้อนนะครับ ชั่วโมงนี้ยังไม่หน้าหนาว แต่คนจองตั๋วไปปายกันคึกคัก รีบจองไปเที่ยวกันนะครับ ฟีลใสใส น่ารักขนาดนี้ หายาก บอกเลอออ
สาวเหนือ น่ารัก งานแจ่ม ต้องที่ Absolute Paradise@เชียงใหม่

dekbaba

• เด็กทะลึ่ง
Re: ปาย-ไม่นึกว่าจะดีถึงขนาดนี้
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 26 พฤษภาคม 2016, 11:52:14 »

เลยปาย ไปอ่ะ จอดที่ปางมะผ้า   ว 5  lkkjjh lkkjjh

lukluk

• **
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 26 พฤษภาคม 2016, 12:02:51 »

เขินนนนนน รักเลย

Zaxx

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-2
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 26 พฤษภาคม 2016, 21:03:23 »

eta04 ชัดเจนครับ  lkkjjh

eakpop1

• เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 04 มิถุนายน 2016, 22:53:00 »

ttu ttu ต้องจัดบ้างแล้วละครับ   เขินนนนนน เขินนนนนน เขินนนนนน

Zaxx

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-2
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 05 มิถุนายน 2016, 23:06:29 »

เพิ่งไปจัดปายมาเมื่อวานครับสมคำร่ำลือจัดว่าเป็นทีเด็ดของเฮียบอยเลยครับ pongz mbvc ghjk