-->

ผู้เขียน หัวข้อ: แชร์ความเห็นเทพท่านใหนเป็น Idol ของท่าน  (อ่าน 998 ครั้ง)

drjj

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +9/-0

eta08 สำหรับผม ฝังตัวในบอร์ดก้อหลายปี นี้เป็นกระทู้แรก
เทพในตำนาน : ท่าน Virgin_killer  แห่ง TKR ;khhg สุดยอดคำภีร์ยุทธ์ในตำนาน และการบ้านที่ไม่อาจตามไปลอกได้   วิชาจีบหญิงด้วยสายตาที่ผมไม่มีวันฝึกสำเร็จ
เทพคนปัจจุบัน :ท่าน Jame_bond_007  ;khhg อ่านการบ้านท่านแล้ว อารมณประมาณ เห็น หลุยซ์ ซัวเรจ โชว์ลีลาลากบอลผ่านกองหลัง eta20 แมนซิตี้สี่คนแล้วยิงประตู  eta03 eta03 ตื่นเต้น เร้าใจ และสะใจ มีเงินอย่างเดียวซื้อความสำเร็จไม่ได้ ผมเหมือนนักบอลที่ไม่มีโอกาสลงสนาม แค่ได้เชียร์ก้อมีสุขใจแล้ว kjhg kjhg
ท่านอื่นละคับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 เมษายน 2013, 15:01:59 โดย drjj »

NIRVANA

• อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: แชร์ความเห็นเทพท่านใหนเป็น Idol ของท่าน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 17 เมษายน 2013, 15:04:26 »

ท่าน เจมส์ คับ hgjhg

ShadowMOON

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-0
Re: แชร์ความเห็นเทพท่านใหนเป็น Idol ของท่าน
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 17 เมษายน 2013, 23:15:23 »

มหาเทพ บิ๊กเปี๊ยก  ครับ  เทพในตำนานทั้งหลายเมื่อชาวบ้าน "ยั๊บวอก" ได้  ก็จะหัวเราะหึหึ ละบอกว่า ไม่วอกก็ไม่ใช่ชั้นสิ ... ส่าวนมหาเทพ บิ๊กเปี๊ยก จะออกมาท้าต่อยท้ายิง เลยทีเดียว  kjhg kjhg

maverick crow

• V.I.P.
  • เด็กหัดเสียว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 18 เมษายน 2013, 11:49:40 »

ผมทัน ท่านพี่ เจมส์ น่ะครับ