-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ตารางการแข่งขันฟุตบอล 11 คน cmxseed ขอแรงเชียร์จากเพื่อนๆ ครับ  (อ่าน 4545 ครั้ง)

dvd6699

• บุคคลทั่วไป

โปรแกรมการแข่งขัน วันที่ 1 พ.ค. 2553 ณ สนามฟุตบอลโรงเรียนกาวิละวิทยาลัย

ไปให้แรงเชียร์แรงใจได้ครับ

รอบแรก
คู่ที่ 1   บ.ไทยยานยนตร์ จก.    VS    cmxseed          9.00-9.30 น.
คู่ที่ 2   อู่เอส.เอ็นฯ                VS    เชียงใหม่ไรซิ่ง     9.30-10.00 น.
คูที่ 3   3Mคาร์แคร์                VS    อู่เอส.เอ็นฯ        10.00-10.30 น.
คู่ที่ 4   บ.ไทยยานยนตร์ จก.    VS   เชียงใหม่ไรซิ่ง    10.30-11.00 น.
คู่ที่ 5   cmxseed                 VS    3Mคาร์แคร์        11.00-11.30 น.
คู่ที่ 6   บ.ไทยยานยนตร์ จก.    VS   3Mคาร์แคร์        11.30-12.00 น.
คู่ที่ 7   cmxseed                  VS  เชียงใหม่ไรซิ่ง   12.00-12.30 น.
คู่ที่ 8   cmxseed                 VS   อู่เอส.เอ็นฯ       12.30-13.00 น.
คู่ที่ 9   บ.ไทยยานยนตร์ จก.   VS    อู่เอส.เอ็นฯ      13.00-13.30 น.
คู่ที่ 10 เชียงใหม่ไรซิ่ง           VS    3Mคาร์แคร์      13.30-14.00 น.

รอบชิงถ้วยรางวัล
ชิงอันดับ 3คะแนนอันดับ 3   VS    คะแนนอันดับ 4       14.00-15.20 น.
ชิงชนะเลิศคะแนนอันดับ 1      VS    คะแนนอันดับ 2      15.30-16.50 น.

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 เมษายน 2010, 22:21:51 โดย dvd »

mrskyeyes44

ปลุกกระแสครับ อีกไม่กี่วันครับ....จะวันเสาร์แล้ว มามะ มาแข่งกานเหอะ fhgj

innosen

เดี๋ยววันเสาร์จาแวะไปเชียร์ครับ  /jhtdc

meaw_meow

.,mn ถ้าเข้าเชียงใหม่ไปทัน จะแวะไปเชียร์ครับ

ว่าแต่ทีมเราใช้ชุด man City ใช่ไหมครับ

เอ่อ ทำไมตอนเที่ยง โปรแกรม มันโหดจังครับ เล่นแข่งต่อ ม

ไม่ให้พักเลย  ghjk

Keijikung

กล้ามเนื้อฉีกครับ อดเลย เด๋วไปเป็นกองแช่ง(ฝ่ายตรงข้าม)ให้นะครับ  uilo uilo

nickam

.....แมตท์ที่ 7-8 ติดกันนี่..น่าจะหนักนะนิ...ว่าแต่ฟิตมาแล้ว..
     .....ยังไงไปแน่นอนคับ..ว่าแต่...จะมีอาไร.เป็นอาหารตาบ้างไหมน้า..
          ....อยากไปดูอย่างอื่นด้วยง่ะ...อิอิ.. ,mnnb

deztiny

ไม่ได้ฟิตซะด้วยสิ อิอิอิ  ouiy

batman

ส่งกำลังใจไปเชียร์ครับ วิ่งไม่ไหวแล้ว zad

gosty

เตะเหี้ยไรกันเยอะใครจะเอาแรงไปเตะ piuyty

meaw_meow

เตะเหี้ยไรกันเยอะใครจะเอาแรงไปเตะ piuyty

pongz คนนี้มาแรง แซงโค้งเลย

jaydai

โห! ป๋า ตารางแข่งบอลหรือตารางวิ่งเปรี้ยวเนี๊ยะ วันเดวแตะ 5 นัด
 ljhgf

popcorn4202

เตะเสร็จก็ตายกันพอดี

manspringer

เก็บแรงไว้เตะโชว์สาวๆในวันอาทิตย์ตวยเน่อ

arsenal_fc

มี ศูนย์หน้า เชียงใหม่ ยูไนเต็ด มาตัวคับ อิอิ   ;kljj

จัดแจ่ม

งวดนี้ที 5ทีมเหรอคับ งั้นถ้าได้ที่ 5 ก็อด แข่งนัดสุดท้ายจิ -*- ouiy

true

ฤดูกาลนึงเตะวันนึงได้แชมป์เลย pongz

yothekop

ตอนเที่ยงจะตามไปเชียร์ ที่Big C นะครับ กิกิ  ;khhg ;khhg

dvd6699

ทีมมันแรงครับ อิ อิ  kick

ยังไงเจอกันก่อน 9 โมงเช้านะครับ เพราะเราเริ่มเป็นคู่เปิดสนาม

asset

uilo เจ็บเข่า จากบอลกีฬาแรงงานวันก่อน อดช่วยเลยครับ ยังไงตอนบ่ายว่างไปจะช่วยเชียร์นะพี่ dvd cmx สู้โว้ย ...... gsdgdgs

gosty

กะบอกว่าจะเตะไรกันหนักหนาคิดว่ามีแรงกันเยอะใช่มั้ย

นักเตะก็มีแค่นี้ จะเตะเหี้ยไรทั้งวัน  ตัวสำรองยังหาไม่ได้

ไม่พอยังมีคนแก่มาลงกูจะบ้า วิ่งห้านาที

เอวจะหักนี่แม่เย็ดเตะเหี้ยไรทั้งวัน

หารถพยาบาลรอไว้ด้วยเดี๋ยวมีคนตายกลางสนาม

แล้วเอาไรคิดให้เปงคู่เปิดสนามแก๊งตับเหล็กยังไม่ตื่น

Keijikung

^
^
แดดร้อนหรอ อารมณ์รุนแรงจัง

faifai

มาเปนกำลังจัยให้น่ะคะถึงม่ะได้ไป สู้ๆๆๆคะ

gosty

จะเอากรรไกรไปตัดริบบิ้นเปิดสนานแล้วนอนจบข่าว