-->

ผู้เขียน หัวข้อ: วันพุธ ที่ 11 สิงหาคม เจอกันที่สนาม หญ้าเทียม นะครับ  (อ่าน 12322 ครั้ง)

underground009

• บุคคลทั่วไป
Re: รับสมัครนักฟุตบอล 6 คน มีทีมท้าดวล CMX ครับ
« ตอบกลับ #50 เมื่อ: 07 สิงหาคม 2010, 07:22:55 »

วันเสาร์ที่ 7 นี้ให้เตรียมเสื้อสีฟ้า และสีดำ ไปครับ ใครว่างเชิญได้ครับ

เจอกัน 5 ทุ่มครึ่งครับ

เตะกันตอน 5 ทุ่มครึ่งเลยเหรอคับ ... ดึกจัง  ghjk

dvd6699

Re: รับสมัครนักฟุตบอล 6 คน มีทีมท้าดวล CMX ครับ
« ตอบกลับ #51 เมื่อ: 07 สิงหาคม 2010, 07:56:04 »

วันเสาร์ที่ 7 นี้ให้เตรียมเสื้อสีฟ้า และสีดำ ไปครับ ใครว่างเชิญได้ครับ

เจอกัน 5 ทุ่มครึ่งครับ

เตะกันตอน 5 ทุ่มครึ่งเลยเหรอคับ ... ดึกจัง  ghjk

นัดซ้อมครับ สนามไม่ว่างเลย จองได้เวลานี้

garner

piuyty  เสียดายอยู่พิษณุโลกไม่ได้ไปครับ  เก็บภาพบรรยากาศมาฝาก บ้างนะครับ  zad

p_nuin

ถ้าไม่ง่วงจะเข้าไป

arsenal_fc

kick  เกือบหลับ  อาร์เซ จบแล้วจะเข้าไปนะคับ  uiuo

acer2518

zad.....แม่งงงงง....โดนถล่มไป 11-2 ....กำๆๆๆ....นัดหน้าจะเอาคืน...เหอะๆๆ

dvd6699

เหนื่อยสุดๆ  ljhgf ljhgf

man69

zad เมียไม่ให้ไปครับ........................................  lkkjjh

nokkapoot

zad.....แม่งงงงง....โดนถล่มไป 11-2 ....กำๆๆๆ....นัดหน้าจะเอาคืน...เหอะๆๆ

ยังแพ้อีกเหรอนั่น ขนาดมาซ้อมก่อนแข่งที่ฮอนบาร์ตั้งแต่หัวค่ำ อิอิ

Keijikung

เพิ่งตื่นปวดเมื่อยไปหมดเลยอ่า ไม่ได้เล่นนาน ขนาดไปวอร์ม(คอ)มาละนะเนี๊ย  lhgfr lhgfr  นัดหน้าเอาจริงละ ต่อเท่าไหร่ดีพี่จิม  fdgdfdf fdgdfdf

ฝากขอโทษ คนที่โดนผมแทงเข้าไปนะคับ  uilo

mza

09876 สนุกดีครับ มันส์ๆ ดีนะเมื่อคืนฝนไม่ตก

blend_man17

« ตอบกลับ #61 เมื่อ: 08 สิงหาคม 2010, 15:30:52 »

1. dvd
2.albatross
3.Keijikung
4.mrskyeyes44
5.deztiny
6.1ideal  
7.mza
8.batman
9.asus16x
10.SofaR
11.arsenal_fc
12.gosty
14.CastlevaniaX  
15.a_matthayomchan  
16.JuiZalayer
17.TEPPE
18.blend_man17
19.เชษฐ ก่อไผ่
20.TORPIDO
21.hippo1421
22.BOMBTOOL 
23.nudee

อุ้ย...มีชื่อผมด้วย ดีใจจัง uiuo

roonaldo

ไปด้ยได้เป่าไม่เล่นนะ

asus16x

พรุ่งนี้เจอกัน  ฮิ้วววววววววว....

roonaldo

หมูรูน มาแล้ววเตรียมตัวตายกันดีดี

55555555555555

dvd6699

ไปด้ยได้เป่าไม่เล่นนะ

ยินดีครับ กองเชียร์ปีศาจ  kick

dvd6699

เอาสตั๊ดไปเผื่อด้วยนะครับ

a_matthayomchan

ง่า ไปเล่นมาสองวันติด ร่างกายเริ่มกรอบซะแล้วจิ มะรู้ว่าค่ำนี้จะมีแรงอ้ะป่าว  piuyty piuyty piuyty piuyty

chocokizz

^
^
^
^

มีเสื้อใส่รึยัง อิอิ jljhl

a_matthayomchan

^
^
^
ไม่มีเสื้อ ก็ถอดเสื้อเล่นก็ได้ หุหุ ghjk ghjk ghjk

redknoi

พึ่งเข้ามาเห็นคับ ไม่ทันละ แต่ถ้ากรุณา ขอพี่ DVD และนักบอลทั้งตัวจริงตัวสำรองทุกท่าน เล่นด้วยนะครับ เป็นสำรองของสำรองก็เอาน่ะ

อยากออกกำลังและร่วมกิจกรรมเว็บครับ พักหลังๆหาเวลาออกกำลังไม่ได้เลยฝนตก เลยออกกำลังในร่มซ้าาาา อิอิ

CastlevaniaX

พึ่งเข้ามาเห็นคับ ไม่ทันละ แต่ถ้ากรุณา ขอพี่ DVD และนักบอลทั้งตัวจริงตัวสำรองทุกท่าน เล่นด้วยนะครับ เป็นสำรองของสำรองก็เอาน่ะ

อยากออกกำลังและร่วมกิจกรรมเว็บครับ พักหลังๆหาเวลาออกกำลังไม่ได้เลยฝนตก เลยออกกำลังในร่มซ้าาาา อิอิ

เจอกันที่สนามครับ

redknoi

เจอกันที่สนามครับ

รับทราบครับ เลิกงานหกโมง คงถึงทุ่มกว่าๆ ขอบคุณครับ  hgjhg

dvd6699

We are the champions ......... ;kljj ;kljj

roonaldo

We are the champions ......... ;kljj ;kljj

เซ็ง เลย ไม่ ได้ ไป

Yasito

สนุกไหม คะ อยากไปดูบ้างจัง แหะๆๆ

uiuo

dvd6699

เป็นครั้งแรกที่ CMX FC ประกาศความยิ่งใหญ่คว้าถ้วยใบแรกมาครอบครองได้  pongz pongz รูปเด๋วมีคนเอามาลงครับ

roonaldo

เป็นครั้งแรกที่ CMX FC ประกาศความยิ่งใหญ่คว้าถ้วยใบแรกมาครอบครองได้  pongz pongz รูปเด๋วมีคนเอามาลงครับ

รู้สึกตั้งแต่ผมไม่ค่อยได้เข้ามาเวบดุเจริญขึ้น เฮ้ออ เรามันหนักเวบจิงๆ

racegal

ขอบคุณตัวเอง ที่วันนี้ ไปดูบอล
แล้ว เจอ รักแท้  ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ  โคตะระ น่ารัก เยอะแยะ เต็มไปหมด ใจจะวาย

ปล. ขอบคุณพี่ ดีวีดี ที่แนะนำรักแท้ให้รู้จัก ฮ๋าๆๆๆๆๆๆ (ขี้ตู่เอาเองนะ)  อิอิ

ถ้าวันนี้เค้าไม่ได้ พวกพี่อาจไม่ได้ แชมป์ ก๊ากกกก
   hgjhg

ChiMeRa

สมาชิกเยอะมาก แล้วจะแบ่งกี่ทีมหละครับเนี่ย

roonaldo

ขอบคุณตัวเอง ที่วันนี้ ไปดูบอล
แล้ว เจอ รักแท้  ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ  โคตะระ น่ารัก เยอะแยะ เต็มไปหมด ใจจะวาย

ปล. ขอบคุณพี่ ดีวีดี ที่แนะนำรักแท้ให้รู้จัก ฮ๋าๆๆๆๆๆๆ (ขี้ตู่เอาเองนะ)  อิอิ

ถ้าวันนี้เค้าไม่ได้ พวกพี่อาจไม่ได้ แชมป์ ก๊ากกกก
   hgjhg

ใครอะ อย่าบอกว่าเปน ไอ ตอส

Yasito

hgjhg

ชิชะ

ไปดูบ่าวเผื่อช้านไหมมมมม ยัยแอมมี่

racegal

hgjhg

ชิชะ

ไปดูบ่าวเผื่อช้านไหมมมมม ยัยแอมมี่

อะโห้ยยยยยย  หัวใจจะวาย คนที่มาเล่นสนามต่อพวกพี่เค้าเนี่ยนะ  หล่อจัดๆ อะ  mbvc

ปล. พี่โด้ เข้าใจผิดละคะ ไม่ใช่คนนี้   ouiy

Yasito

ที่แท้ไปดูคนที่ไปเล่นสนามต่อ พี่ๆเค้า 555+
   uiuo

roonaldo

ทั้งสองคน ยังไม่เคยเหนพี่โด้

แล้วจะติดใจกว่าอีกก

ช่วงนี้พี่เปนไข้ เลยไปไหนไม่ได้
อิอิ

Yasito

ss

อยากเจอพี่โด้ ...อยากติดใจ      วะฮ่าๆๆๆ  (คิดถกไหมเนี่ย) uiuo

chocokizz

อ่ะนะ

พรุ่งนี้ใครว่าง ป่ะ ดูบอลกัน

tikizawa

ขอทราบ วัน เวลา แข่ง ด้วย ครับ จะได้ ตามไป เชียร์ถูก...

uiuo