-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ร่วมเป็นหนึ่งในสโมสรที่ยิ่งใหญ่ที่สุดในใจพวกเราได้ที่นี้ cmxseed FC  (อ่าน 13362 ครั้ง)

don

• บุคคลทั่วไป

เขิน  มาคนแรกครับ   เขิน

paholkarn

ผม ขอ เปง ผู้จัด(......)การทีม ด้าย มั้ย  เขิน

chefbb

ร่วมด้วยช่วยกัน ให้ทำอะไรก็บอกมาเลยนะครับ

ZOIDS

ในที่สุดก้จะมีทีมเป็นของตัวเองสินะครับ จะทำเสื้อทีมจำหน่ายไหมครับ  fdgdfdf

tikizawa

จะร่วมเป็นกำลังใจ นะ ครับ ถ้าไปได้ก็จะไปเชียร์และ ช่วยเป็นกำลัง สำรองให้ครับ....

;kljj

chocokizz

ขอจองที่นั่งกองเชียร์ที่นึง ถ้าไม่ติดงาน ไปเชียร์แน่นอน

where

เหมือนเดิม เบอร์ 8 fhgj

a_matthayomchan

ขอเป็นเด็กเก็บบอลก้าบๆๆๆๆ ;khhg ;khhg

BOMBTOOL

ขอเป็นคน ทำประตู ครับ

Keijikung

ขอเป็นอะไหล่ คับ  เขิน เขิน

sodazuza

ไปด้วย

ไปดูสาวเชียร์บอล

gsdgdgs

CastlevaniaX

ขอเป็นเด็กเก็บบอลก้าบๆๆๆๆ ;khhg ;khhg

พี่จะปั้นแกเป็นโกลระดับโลกเอง 5555 ,mnnb jljhl

a_matthayomchan

พี่จะปั้นแกเป็นโกลระดับโลกเอง 5555 ,mnnb jljhl

ค่อยๆปั้นนะพี่อย่าใช้น้ำเยอะไปล่ะ (เพราะน้ำผมเยอะอยู่แล้ว) อิอิ ขอบคุงก้าบๆๆๆ ;khhg ;khhg

ReActioNX

กองหน้าผ้าเย้น  fsdg

coolman

สมัครด้วยคนค้าป
อะไหล่ ยามจำเป็น   เเต่เค้าก้อยิงประตูเป็นนะ  ,mnnb

faifai

ขอเปนแฟนนักเตะได้มิ

asus16x

...ถ้าผมว่างไปตลอด....

dvd6699

เด๋วจะเปิดรับจองชุดฟุตบอล cmxseed FC ครับ

coolman

เด๋วจะเปิดรับจองชุดฟุตบอล cmxseed FC ครับ
เอา จ๋วยจ๋วย เลยนะป๋า   kick

artten

ผมเป็น พลซุ่มยิง ได้ไหมครับ

yothekop

เบอร์ 20 เหมือนเดิมครับ  .,mn

p_nuin

เป็นกำลังใจให้ครับ

garner

เขิน ขอเบอร์ 15 เหมือนเดิมครับ เขิน

asset

ส่งแข่งดิวิชั่น 2 เลยมะพี่ dvd อิอิ ขอสมัครคัดฝีเท้าด้วยคนละกันครับ ;khhg

porpeak

อยากร่วมทีมทำไงคับ kick kick kick

arsenal_fc

ผม ขอ เปง ผู้จัด(......)การทีม ด้าย มั้ย  เขิน

จัดไปเลยคับป๋า พากองเชียร์มาเยอะๆ นะคับ

momotaro

เตะด้วยคนครับ

1ideal

ดีใจจังมีสโมสร  เป็นของเว็บเราเอง uiuo uiuo uiuo

เพื่อนสมาชิกอย่าลืมติดตามข่าวสารห้องนี้นะครับ mbvc mbvc mbvc

ERIC

m33เหมือนเดิม ล้อเล่น เป็นกำลังจัยหั้ยคับ kick

smallworm

ขอเป็นเด็กเก็บกองเชียร์ได้มั้ยคับ  ttu

CastlevaniaX

ค่อยๆปั้นนะพี่อย่าใช้น้ำเยอะไปล่ะ (เพราะน้ำผมเยอะอยู่แล้ว) อิอิ ขอบคุงก้าบๆๆๆ ;khhg ;khhg

ก๊ากๆๆๆๆได้เลยน้อง   จะปั้นให้เป้นซุปเปอร์สตาร์ระดับโลกไปที่ไหนสาวๆหลงไหลขอลายเซน ;kljj

จองเบอร์13ตลอดการณ์ครับ  เพราะเป็นเบอร์ Luck number นะครับ 09876
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13 สิงหาคม 2010, 03:44:41 โดย CastlevaniaX »

kittiwan

ร่วมด้วยช่วยเชียร์  เดด

blend_man17

ก๊ากๆๆๆๆได้เลยน้อง   จะปั้นให้เป้นซุปเปอร์สตาร์ระดับโลกไปที่ไหนสาวๆหลงไหลขอลายเซน ;kljj

จองเบอร์13ตลอดการณ์ครับ  เพราะเป็นเบอร์ Luck number นะครับ 09876
พวกแกก็แจกลายเซ็นไป  แต่ฉันขอลายแทงละกัน  อิอิ kjhg
เอ้า...ร่วมเชียร์อีกแรงครับ kick

KopkE

ผมจองตำแหน่งผู้รักษาประตูสำรองนะ

pongz pongz pongz pongz
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13 สิงหาคม 2010, 10:24:53 โดย KopkE »

acer2518

..เสื้อโคตรสวย...

chocokizz

ขอเสื้อให้กองเชียร์ตัวนึงจิ อิอิ

marathoner9

ขอเปน กองเชียร์  zad

sodax

ขอเป็นแมวมองได้ป่ะ  kick

naota

ขอเล่นด้วยคนครับตำแหน่งไหนก็ได้ครับที่ได้เล่นนะ /jhtdc

rookie

เอาไงเอากันครับ ถึงจะอยู่ไกล แต่ใจยังใกล้นะเออ  gsdgdgs

asus16x

...ขอเบอร์ 14 เน่อ....รึถ้าเป็นให้เป็นโกล...เอาเบอร์ 12.....

JuiZalayer

ขอร่วมทีมด้วยคนครับ

BASICC

กองเชียร์เต็มหรือยังครับ ขอสมัครเป็นกองเชียร์ ghfg

meaw_meow

.,mn ผมอยู่ไกล ขอร่วมส่งเป็นกำลังใจให้ทุกคนนะครับ   ;kljj สู้ ๆ ครับ

hippo1421

ขอร่วมเป็นหนึ่งนักเตะในตำนานนี้ด้วยครับ ชอบเบอร์ 8 เลขเดียวในใจเลย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 สิงหาคม 2010, 09:30:51 โดย hippo1421 »

acer2518

...อยากลืม..กูจองเบอร์ 99...หนึ่งตัว..จะเอาไว้ใส่เชียร์

tairoop

มีสายเชียงรายมั้ยเนี่ย ครับ  kick

deztiny

ไม่พลาดครับมาจองที่ด้วยครับ kick