-->

ผู้เขียน หัวข้อ: โปรแกรมแข่งขันฟุตบอล ลีค 6 ทีม พร้อมผลการแข่งขัน  (อ่าน 13833 ครั้ง)

dvd6699

• บุคคลทั่วไป

แข่ง ณ สนามฟุตซอลหญ้าเทียม CMI (ตรงข้ามร้านก๋วยเตี๋ยวอ๋องรสทิพย์)

CastlevaniaX

น่าจะหายทัน ครับ

เมื่อวานไปนวดอยากจะบ้าตาย  หมอเล่นกดเส้นจนต้องกัดฟันและกลั่นหายใจเพราะมันเจ็บและปวดมาก vbnn

แต่ต้องอดทนเพราะต้องหายให้ทันแข่งครับ ss 09876

garner

จองสนามซ้อมทีมกันดีป่าวพี่ หาทีมมาซ้อมด้วย

จองสนามซ้อมทีมกันดีป่าวพี่ หาทีมมาซ้อมด้วย

เดี่ยวรอพี่DVDก่อนว่าจะซ้อมกันวันไหน

อยากลงสนามใจจะขาดแล้วขาเริ่มหาย90%แล้วครับ

Keijikung

คนที่ไม่ได้เล่นนัดแรกเล่นนัดต่อไปได้ไหมพี่

คนที่ไม่ได้เล่นนัดแรกเล่นนัดต่อไปได้ไหมพี่

ได้ดิแล้วแกหายไปไหนอย่าบอกว่าไปจึกๆๆ fsdg

acer2518

...ทีมกู(บอลเมนู) รอไปเตะชิงที่5 เลยทีเดียวเลยได้มั๊ย...ฮาๆๆ

roonaldo

...ทีมกู(บอลเมนู) รอไปเตะชิงที่5 เลยทีเดียวเลยได้มั๊ย...ฮาๆๆ
เหอๆๆๆๆ เอางั้นเลยยย

a_matthayomchan

เรายังมีโอกาส เป็นแชมป๋ป่าวครับ แหะแหะ ศุกร์นี้เจอกันคับผม mbvc mbvc mbvc

สงสัยต้องรอความฟิตแข่งกับบอลเมนูละครับ  fsdg

hippo1421

ผมจะทำให้ดีที่สุดละกันครับ จะพยายามยิงให้ได้ซีกที ไม่มีดวงเอาซะเลย

deztiny

คราวที่แล้วพลาดครับ คราวหน้าไม่พลาดครับ kick

ผมจะทำให้ดีที่สุดละกันครับ จะพยายามยิงให้ได้ซีกที ไม่มีดวงเอาซะเลย

ทำบุญครับพี่หนุ่ย รับรองดวงดีขึ้นแน่นอนครับ pongz 09876

Keijikung

ได้ดิแล้วแกหายไปไหนอย่าบอกว่าไปจึกๆๆ fsdg

ไม่ได้ไปจึก จึก หรอพี่ ช่วงนี้ต้องเดินสายนิดหน่อย แต่ใจจริงอยากไปเกะกะทุกนัดแหละ  fdgdfdf fdgdfdf

ไม่ได้ไปจึก จึก หรอพี่ ช่วงนี้ต้องเดินสายนิดหน่อย แต่ใจจริงอยากไปเกะกะทุกนัดแหละ  fdgdfdf fdgdfdf

เหอๆๆๆๆแล้วเจอกันน้องพี่ gsdgdgs

don

pongz pongz  มีรปให้ดูไหมนี้  ;kljj ;kljj

chocokizz

cmxseedFc สู้ๆ ss

BOMBTOOL

ยังมีโอกาส คว้าแชมป์ แน่ ๆๆ  เน้น ๆ อาทิตย์นี้เก้บ 6 คะแนน

racegal

จะไป เชียร์ น๊ะ ,,,

เชียร์ หมดเลยทุกทีม .. กรี๊ดดดด ๆๆๆๆๆ  fdgdfdf

dvd6699

กรูละเบื่อ นู๋เอม  piuyty

racegal

อย่าเพิ่งเบื่อหนู สิค๊า ... .

เพราะ หนูยังต้องเจอพี่อีกนาน ,,, ฮ่า ๆๆๆ

เพราะพี่คือ กามเทพ ของหนู น๊าๆๆๆๆๆ     fsdg

ยังมีโอกาส คว้าแชมป์ แน่ ๆๆ  เน้น ๆ อาทิตย์นี้เก้บ 6 คะแนน

พูดง่ายแต่ทำได้ครับ  ต้องยิงแบบเหนือชั้นครับ

ก็เล่นแบบฟุตซอลไปเลยครับ  มันจะยิงง่ายและได้ประตูง่ายด้วย fsdg gsdgdgs

hippo1421

อาจจะเหนื่อยมากขึ้นกว่าเดิมอีกหลายเท่าเลยล่ะครับ แต่เพื่อทีมยังไงก็ต้องทำทุกวิถีทางครับ เพื่อชัยชนะของทีมซักครั้ง 

อาจจะเหนื่อยมากขึ้นกว่าเดิมอีกหลายเท่าเลยล่ะครับ แต่เพื่อทีมยังไงก็ต้องทำทุกวิถีทางครับ เพื่อชัยชนะของทีมซักครั้ง 

ใช่พี่เหนื่อยแค่ไหนผมก็ไม่ยอมแพ้เพื่อชัยชนะของทีมครับ  ถึงจะท้อแต่อย่ายอมแพ้ 09876

asus16x

ศุกร์นี้..เริ่มคู่แรกกี่โมงอะคับ...

ศุกร์นี้..เริ่มคู่แรกกี่โมงอะคับ...

น่าจะ19.00นะครับ fsdg

แข่งคู่บอลเมนูดีกว่าจะได้ดูความฟิตของเข่าด้วยว่าพร้อมที่จะเล่นได้กี่แมต fsdg

asus16x

555+...กลัวจะหอบแฮกๆ...อายเปิ้น...

555+...กลัวจะหอบแฮกๆ...อายเปิ้น...

มันไม่ใช่นะดิ  วิ่งเล่นบอลกระเพกๆแถมยิงไม่ได้อีกนะดิ vbnn

zero_1

แข่งอีกทีวันไหนคับ ท่าว่างจะได้ตามไปเชียร์  gsdgdgs

madozi

วันศุกร์จะถล่ม cmx ฮาๆ  dsgjsd

BOMBTOOL

ศุกร์ที่ 20 สิงหาคม  คู่สุดท้าย เป้น บอลคู่ดาร์บี้แมทช์ ระหว่าง Ballmenu VS Cmxseed น่าชมแล้วเชียร์ มาก ๆ  กองเชียร์ มาเยอะๆ  นะครับ 

วันศุกร์จะถล่ม cmx ฮาๆ  dsgjsd

จะถล่มก็เข้ามาพี่  ผมจะลงเล่นนัดสุดท้ายนี้แล้วขาเดี้ยงก็จะเล่นเต็มเวลา  เวลาซ้อมก็มาซ้อมครับ  

ผมต้องฝืนเล่นนะครับไม่งั้นมันไม่หาย  นะครับ  เดี่ยวว่าจะไป XRAY ดูหน่อยว่าที่ไม่หายเพราะอะไร ss

ตอนที่ไปนวดหมอที่นวดบอกว่าเส้นมันจมต้องบีบไล่ให้มันออกมา    หมอบีบเส้นน้ำตาเลดเลยครับเจ็บมากๆ lkkjjh

ใกล้หายมันก็ไม่หายสนิท  เซงเป็ดครับ ouiy

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 สิงหาคม 2010, 09:47:37 โดย CastlevaniaX »

ขอเวลา หน่อยคร้าบ วันศุกร์เราเตะ สองครั้งใช่ไหมครับ ครั้งแรก ประมาณ ทุ่นนึงใช่ไหมครับ แล้ว เราเตะครั้งที่สองนี่ อีกกี่โมงเหรอครับ

ขอเวลา หน่อยคร้าบ วันศุกร์เราเตะ สองครั้งใช่ไหมครับ ครั้งแรก ประมาณ ทุ่นนึงใช่ไหมครับ แล้ว เราเตะครั้งที่สองนี่ อีกกี่โมงเหรอครับ

น่าจะ 2ทุ่มครึ่ง รึ3 ทุ่มนะ

อ๋อ เหรอครับ ที่ถามเวลาก่อน เพราะ แข่งเสร็จจะต้องไปรับ ผบ.ต่อ หุหุ
พี่อาการดีขึ้นยางครับ
ผมอ่ะ หายเจ็บเมือ แต่ดันเป็นหวัดซะนั่น ก้ายๆ แต้ๆๆๆ แต่ เมื่อวาน ก็ดันไปตากฝนเล่นอีก ดื้อจริงๆๆ เลยเรา หุหุ

hippo1421

ศุกร์ที่ 20 สิงหาคม  คู่สุดท้าย เป้น บอลคู่ดาร์บี้แมทช์ ระหว่าง Ballmenu VS Cmxseed น่าชมแล้วเชียร์ มาก ๆ  กองเชียร์ มาเยอะๆ  นะครับ 

แมตช์นี้จะเล่นให้เต็มที่เลยล่ะครับ ยังไงก็สู้ตายล่ะ เค้าบอกว่าทีมของพี่จิมเครียมทีมมาดีสุดๆ  kick

arsenal_fc

วันศุกร์จะถล่ม cmx ฮาๆ  dsgjsd

จะประกบ ติดเลย 5555 kick

จะประกบ ติดเลย 5555 kick

ประกบกันอย่างเดียวพอนะครับ ห้ามทำอย่างอื่นด้วยล่ะ อิอิ ช่วงนี้ฝนยิ่งตกหนักอยู่ด้วย เด๋วฟ้าจะผ่า เอา อิอิ

madozi

วันศุกร์จะถล่ม cmx ฮาๆ  dsgjsd

จะถล่มก็เข้ามาพี่  ผมจะลงเล่นนัดสุดท้ายนี้แล้วขาเดี้ยงก็จะเล่นเต็มเวลา  เวลาซ้อมก็มาซ้อมครับ  

ผมต้องฝืนเล่นนะครับไม่งั้นมันไม่หาย  นะครับ  เดี่ยวว่าจะไป XRAY ดูหน่อยว่าที่ไม่หายเพราะอะไร ss

ตอนที่ไปนวดหมอที่นวดบอกว่าเส้นมันจมต้องบีบไล่ให้มันออกมา    หมอบีบเส้นน้ำตาเลดเลยครับเจ็บมากๆ lkkjjh

ใกล้หายมันก็ไม่หายสนิท  เซงเป็ดครับ ouiy

พี่ว่าน้องท่อตันแน่เลย น้ำมันขัง ต้องเอาออกบ่อยเดี๋ยวก็หาย อิ อิ  jljhl  jljhl

ChiMeRa

บอลเริ่มเตะกี่โมงครับ

พี่ว่าน้องท่อตันแน่เลย น้ำมันขัง ต้องเอาออกบ่อยเดี๋ยวก็หาย อิ อิ  jljhl  jljhl

ก๊ากๆๆๆสายนวดกระปู๋มาเองเลยแฮะ jljhl   ออกบ่อยๆแรงไม่มีนะดิพี่55555 kjhg

ChiMeRa เตะทุ่มตรงครับ

Keijikung

งั้นผมลงคู่สุดท้ายด้วยคน  /jhtdc /jhtdc

dvd6699

ใช่นักเตะเตรียมเสื้อสีดำมาด้วยนะครับ และสีฟ้ามาด้วยนะครับ

พรุ่งนี้สู้ตายครับ   ขาเจ็บก็จะเล่น gsdgdgs fsdg

madozi

ใช่นักเตะเตรียมเสื้อสีดำมาด้วยนะครับ และสีฟ้ามาด้วยนะครับ

พรุ่งนี้สู้ตายครับ   ขาเจ็บก็จะเล่น gsdgdgs fsdg

งั้นผมลงคู่สุดท้ายด้วยคน  /jhtdc /jhtdc

พวกนี้โดนถล่มแน่ มาโดจะซัดแฮตทริค  /jhtdc  /jhtdc jljhl jljhl

พวกนี้โดนถล่มแน่ มาโดจะซัดแฮตทริค  /jhtdc  /jhtdc jljhl jljhl

ก่อนแข่งไปนวดก่อนนะพี่แล้วค่อยมาเจอกัน55555 kjhg

madozi

ก่อนแข่งไปนวดก่อนนะพี่แล้วค่อยมาเจอกัน55555 kjhg

ชิ ชิ ชี้โพรงอีกละ มะเอานวดแล้วตัวเบา พี่ชอบหนักๆ  jljhl  jljhl  jljhl

BOMBTOOL

มีข่าวมาแว่วๆ  ๆ หาก ทีม Cmxseed สามารถ ถล่ม บอลเมนูได้ 10 ลูกขึ้นไป  จะมีเซอร์ไพร์อะไรหรือป่าวครับ

เอาเป็นว่าผมต้องยิง3ลูกให้ได้ครับ ไม่งั้นเสียเชิงหมด  เล่นอย่างเทพแต่ยิงไม่ได้ห่วยแตกมากครับ อย่างผมนี้นะ ouiy

ถ้ามีเซอร์ไพร์ผมขอนะครับ5555 jljhl 09876

งั้นผมจะพยายามไม่เสียประตูแล้วกานค้าบ หุหุ ยิงกันเยอะๆๆ นะค้าบๆๆๆๆๆๆๆ  mbvc mbvc kick kick