-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ชาวเวปเรามีเวลาว่างไปซ้อมเตะบอลกันบ้างไหมครับ  (อ่าน 2798 ครั้ง)

a_matthayomchan

• บุคคลทั่วไป

ปกติผมก็จะไปเล่นกะเพื่อนๆๆ กันเป็นประจำกันอยู่แล้วครับ แต่ถ้ามะค่อยได้ซ้อมด้วยกัน แล้วจะเข้าขากันได้ไงอ่ะครับ
หรือว่า ทีมเรามีที่ซ้อมกันส่วนตัวอยู่แล้วแต่ผมไม่รู้ หุหุ  เดด เดด ;khhg ;khhg ;khhg
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 สิงหาคม 2010, 14:19:48 โดย Eker Casillas »

chocokizz

Re: มีแต่กำหนดแข่ง ไม่มีซ้อมกันบ้างเหรอครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 16 สิงหาคม 2010, 13:10:46 »

นัดซ้อมเมื่อไหร่บอกกันด้วยเน้อ จะพาหมึกพอลไปช่วยวิเคราะห์

man69

Re: มีแต่กำหนดแข่ง ไม่มีซ้อมกันบ้างเหรอครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 16 สิงหาคม 2010, 13:12:09 »

เขิน ส่วนใหญ่นัดกันยากนะครับ  kjhg  เจอกันก็แข่งเลยครับ

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 16 สิงหาคม 2010, 13:25:34 »

โห ทีมเรานี่เทพกันจริงๆๆ ว่าแต่ จริงๆอ่ะ อยากจะรู้ว่าแต่ละคน ชอบไปเล่นที่ไหนกันประจำด้วยอ่ะครับ
อ้ะ ว่าแต่ หมึกพอลจะเอามาทำไมหว่า แค่ซ้อมเอง ไม่จำเป็นต้องทำนายจ๊ะน้อง แหมมมมม ghjk ghjk ghjk

CastlevaniaX

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 16 สิงหาคม 2010, 20:46:59 »

โห ทีมเรานี่เทพกันจริงๆๆ ว่าแต่ จริงๆอ่ะ อยากจะรู้ว่าแต่ละคน ชอบไปเล่นที่ไหนกันประจำด้วยอ่ะครับ
อ้ะ ว่าแต่ หมึกพอลจะเอามาทำไมหว่า แค่ซ้อมเอง ไม่จำเป็นต้องทำนายจ๊ะน้อง แหมมมมม ghjk ghjk ghjk

ถ้าฟุตซอลที่เทคโนน้องเอ้ย

แต่ช่วงนี้เด็กมันแข่งกีราสี gsdgdgs

สาวๆเยอะมากขอบอก jljhl

p_nuin

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 16 สิงหาคม 2010, 21:49:03 »

ถ้าฟุตซอลที่เทคโนน้องเอ้ย

แต่ช่วงนี้เด็กมันแข่งกีราสี gsdgdgs

สาวๆเยอะมากขอบอก jljhl
คนมันดวงเฮง ;khhg จะทำอะไรมันดูดีไปหมด

arsenal_fc

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 17 สิงหาคม 2010, 00:57:34 »

สนามฟุตซอล พายัพ จัดมา อิอิ

CastlevaniaX

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 17 สิงหาคม 2010, 01:04:47 »

สนามฟุตซอล พายัพ จัดมา อิอิ

มันจะไม่ว่างนะดิแต่ละคนนะ

แข่งกับเกาหลีอีกนะครับ ชอบๆ jljhl

gosty

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 17 สิงหาคม 2010, 13:45:02 »

เฮ้ยๆๆๆๆ กะทู้นัดซ้อม

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 17 สิงหาคม 2010, 13:58:41 »

หุหุ เกือบออกทะเล อิอิ

gosty

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 17 สิงหาคม 2010, 14:01:21 »

^
^
^
^
แกมันหล่อ มีแต่คนแอบชอบ

อุ้ย ทะเล

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 17 สิงหาคม 2010, 14:08:43 »

^
^
^
ง่า ซะงั้น หรือว่า เพ่ มาแอบชอบผมด้วยอีกคนล่ะ ไม่น๊าๆๆ ตัวเอง ยิ่งๆ เล่นๆๆ กลางแจ้งด้วย เด๋วฟ้าผ่าเอาน๊า ห้าห้า
ปล สถานะการณ์ ณ ตอนนี้ จริงๆๆ พวกผมก็มีพี่พี่ที่เล่นด้วยอยู่ประมาณทีมนึงอยู่แล้ว  แล้วเมื่อวานพี่ ดีวีดี ก็โทรมาชวน เพราะพี่เค้าก็คิดว่าสามารถที่จะนัดทีมเรามาได้อีก แต่ปัญหาที่เจอะณ ตอนนี้คือ สนามไม่ค่อยจะว่างคร้าบพี่น้อง หุหุ ก็ต้องรอดูกันต่อไปว่าเราจะได้มาซ้อมด้วยกันอีกเมื่อไหร่ หุหุ(ดึงกระทู้เข้าสู่สภาวะปกติละ จะพยายามไม่ให้ออกทะเล หุหุ) ว่าแต่ถ้าไปซ้อมที่พายัพนี่ สาวๆๆ ถ้าจะเยอะเนอะ อิอิ(น่านเอาอีกแล้วเรา) ouiy ouiy ouiy

arsenal_fc

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 17 สิงหาคม 2010, 14:32:12 »

^
^
^
ง่า ซะงั้น หรือว่า เพ่ มาแอบชอบผมด้วยอีกคนล่ะ ไม่น๊าๆๆ ตัวเอง ยิ่งๆ เล่นๆๆ กลางแจ้งด้วย เด๋วฟ้าผ่าเอาน๊า ห้าห้า
ปล สถานะการณ์ ณ ตอนนี้ จริงๆๆ พวกผมก็มีพี่พี่ที่เล่นด้วยอยู่ประมาณทีมนึงอยู่แล้ว  แล้วเมื่อวานพี่ ดีวีดี ก็โทรมาชวน เพราะพี่เค้าก็คิดว่าสามารถที่จะนัดทีมเรามาได้อีก แต่ปัญหาที่เจอะณ ตอนนี้คือ สนามไม่ค่อยจะว่างคร้าบพี่น้อง หุหุ ก็ต้องรอดูกันต่อไปว่าเราจะได้มาซ้อมด้วยกันอีกเมื่อไหร่ หุหุ(ดึงกระทู้เข้าสู่สภาวะปกติละ จะพยายามไม่ให้ออกทะเล หุหุ) ว่าแต่ถ้าไปซ้อมที่พายัพนี่ สาวๆๆ ถ้าจะเยอะเนอะ อิอิ(น่านเอาอีกแล้วเรา) ouiy ouiy ouiy

ไม่เยอะคับถ้าเยอะต้องไปฝั่งโน้น หอใหม่เพียบเลย เด็ก ๆ ปี 1 ซี๊ดดดด

ง่า ท่านไปมาบ่อยอ่ะจิคร้าบ แหมมม อยากไปนะแต่คง
ไปไม่ได้เด๋วงานเข้าอิอิ แค่ทุกวันนี้ไปเตะบอลดึก ก็ชักจะไปไหนมาไหนไม่ค่อยจะคล่องแล้วอ้ะคร้าบ หุหุ

faifai

ง่า ท่านไปมาบ่อยอ่ะจิคร้าบ แหมมม อยากไปนะแต่คง
ไปไม่ได้เด๋วงานเข้าอิอิ แค่ทุกวันนี้ไปเตะบอลดึก ก็ชักจะไปไหนมาไหนไม่ค่อยจะคล่องแล้วอ้ะคร้าบ หุหุ

ที่หลังก้อมาด้วยจิ

1ideal

เราจะเริ่มนัดซ้อมตั้งแต่ สัปดาห์แรกของเดือนหน้าเป็นต้นไปครับ  ฉึก ฉึก

ตารางการซ้อม  โพสบอกอีกที ใน2-3 วันนี้ครับ kick kick

arsenal_fc

ผมเล่นประจำอยู่ในนนี้ทุกวันคับ  uiuo

yothekop

ซ้อมที่พายัพ วันไหน ผมเลิกงาน เย็นๆ จะได้แวะไป เตะด้วย ตอนนี้ลงพุงมากแล้ว  .,mn

madozi

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 19 สิงหาคม 2010, 23:07:35 »

เขิน ส่วนใหญ่นัดกันยากนะครับ  kjhg  เจอกันก็แข่งเลยครับ

พวกนี้ส่วนมากเค้าเล่นคนละสาย สายไม่ตรงกันรวมตัวลำบาก กร๊ากกกก

arsenal_fc

ซ้อมที่พายัพ วันไหน ผมเลิกงาน เย็นๆ จะได้แวะไป เตะด้วย ตอนนี้ลงพุงมากแล้ว  .,mn

มาดิ กล้าๆ หน่อย ตอนนั้นไอ้บอลมาวันเดียวหายไปเลย วิ่งตามเด็กไม่ทัน  jljhl