-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ไปลองมาแล้วHANA มาสซาจ  (อ่าน 1387 ครั้ง)

Greentea

• V.I.P.
  • เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-0
ไปลองมาแล้วHANA มาสซาจ
« เมื่อ: 18 เมษายน 2015, 11:41:47 »

หลังจากที่พยายามหาข้อมูลเกี่ยวกับร้านนี้อยู่พักใหญ่ จากท่านนักสำรวจว่าร้านHana เป็นยังไง แต่ก็ได้ข้อมูลน้อยมาก เมื่อวานเย็นเลยตัดสินใจไปลองเองสักหน่อย
             ที่ตั้งร้านหาไม่ยากครับ ไปทางสันติธรรมเลยโลตัสเอ็กเพรสไปหน่อยเลี้ยวขวาไปทางโรงเรียนโสต เลี้ยวไปนิดเดียวจะเห็นร้านขายข้าวมันไก่ป.7อยู่ขวามือ หันมาทางซ้าย เลี้ยวเข้าซอยตรงข้ามแล้วตรงมาสุดซอยก็ถึงแล้วครับ
             บรรยากาศบรรยากาศภายในร้าน ค่อนข้างดีครับ มีมุมให้นั่งดื่มชิลชิล เครื่องดื่มก็ราคาแสนถูกจริงๆ จะเป็นกาแฟ น้ำผลไม้ หรื่อเบียร์ก็มีครับ ส่วน้อง PR เห็นว่าเป็นเจ้าของเองด้วย อายุไม่มาก เป็นกันเองดีมากครับ น้องๆที่นั่นส่วนใหญ่ก็น่ารักกันหลายคน ด้วยความที่เป็นคนไม่ชอบน้ำมันเลยลองเลือกน้องคนนึง ชื่อว่าน้องน้ำ ตัวเล็กๆขาวๆน่ารักดีครับ ขึ้นไปบนห้องก็กว้าง สะอาดดีครับ ออเป็นห้องแอร์ด้วยน่ะครับ ไปถึงห้องน้องก็ให้ผมเปลี่ยนชุดนวดเสียก่อน ส่วนน้องก็ออกไปรอข้างนอก ไม่รู้น้องอายหรือกลัวผมอาย ฮ่าๆ จากนั้นก็ถึงเวลานวดครับ บอกตรงนี้เลยครับ ร้านนี้คือนวดจริงๆครับ น้องไม่มีระดับอะไรให้ไต่เลยจริงๆ เพราะมีโอกาศได้คุยกับน้องเจ้าของร้านแล้ววครับ น้องไม่มีนโยบายเรื่องนี้เลยจริงๆ ตั้งแต่รับสมัครน้องๆมาทำงาน พูดกันตรงไปตรงมาก็คือ เน้นงานนวดผ่อนคลายจริงๆครับ ส่วนตัวผมระหว่างนวดก็ได้คุย ได้ถามน้องน้ำเกี่ยวกับเรื่องแบบนี้ น้องไม่รู้เลยครับ ว่ามีอะไรแบบนี้ด้วย เพราะน้องตั้งใจมานวดหารายได้พิเศษจริงๆ สรุปสั้นๆเข้าใจง่ายๆเลย ร้านนนี้ไม่มีระดับให้ไต่ครับ แต่เหมาะกับท่านที่อยากจะมานวดผ่อนคลาย พูดคุยไปกับน้องน่ารักๆ วัยมหาลัย แบบนี้ไม่ผิดหวังหรอกครับ
           ราคา สำหรับเรื่องราคา ผมมองว่า ที่นี่ค่า คอร์ส ถูกมากจริงๆครับ อย่างผมที่เลือกนวดไทย ก็ตกอยู่ ชั่วโมงละ 200 เท่านั่นเอง ถ้าเทียบกับนวดแผนไทยทั่วไป ที่เป็น สว ก็ตกชั่วโมงละ 180 ไปแล้วครับ ส่วนนวดน้ำมันก็ชั่วโมง 400 นวดน้ำมันขัดผิวด้วยทาครีมด้วยก็ชั่วโมง 600 ครับ จะว่าไปแล้วว ก็ถือว่าเป็นราคาคอร์สที่ไม่ได้แพงเลยครับ สำหรับงานบริการในรูปแบบนี้
           สรุปจากภาพรวมที่ผมได้กล่าวมาจากทางด้านบน คงพอสรุปและหวังว่าจะเป็นการบ้านให้หลายท่านที่อยากรู้และกำลังตัดสินใจจะเลือกไปเที่ยวบ้าน HANA ก่อนอื่นเลย ท่านต้องทราบก่อนเลยว่า ร้านนี้ไม่มีและไม่สนับสนุนให้น้องขายบริการอย่างอื่นไปมากกว่านวดผ่อนคลายจริงๆ แต่ที่ผ่านมาก็มีครับจากที่เจ้าของร้านมาเล่าให้ฟัง ว่ามีลูกค้าบางท่านที่พยายามลามก ลวนลามตัวน้องๆ ซึ่งก็ทำให้น้องหลายคนเสียขวัญเลิกทำไปเลยก็มีครับ ซึ่งฟังดูก็น่าสงสารน้องๆครับ เพราะบางคนก็ใสซื่ออย่างที่เราๆนักเที่ยวก็ไม่คาดคิดครับ น้องหวังเพียงมานวดเพื่อหารายได้พิเศษจริงๆ
            ส่วนตัวผมก็ยังคงชอบและเลือกร้านนี้ไว้เป็นที่หนึ่งในใจครับ ในเวลาที่เหน็ดเหนื่อยเมื่อยล้า และอยากจะนวดผ่อนคลายจริงๆ น้องๆที่นี่น่ารักจริงๆครับ ได้นวดได้คุยก็เพลินหายเหนื่อยไปล่ะครับผม นายชาเขียวคงฝากรีวิวร้าน HANA ให้ทุกท่านไว้เพียงเท่านี้ครับ eta08 eta08 eta08 eta08
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18 เมษายน 2015, 11:51:53 โดย Greentea »

lexsud

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: ไปลองมาแล้วHANA มาสซาจ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 18 เมษายน 2015, 13:59:26 »

โฆษณาในเวปนี้ คนไปเที่ยวย่อมต้องคาดหวัง.....อยู่แล้วครับ scary

ouhlunla

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 18 เมษายน 2015, 23:50:09 »

น้องน่ารักหลายคนครับ  pongz

pandachiangrai

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 21 เมษายน 2015, 14:25:39 »

จบกัน eta08