-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ท่านๆ หวังอยากได้แฟนสวยกันขนาดไหน  (อ่าน 2060 ครั้ง)

Hanibahaey

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
ท่านๆ หวังอยากได้แฟนสวยกันขนาดไหน
« เมื่อ: 14 กุมภาพันธ์ 2013, 13:01:06 »

ตอนนี้ผมเองก็ยังโสดอะนะ ก็ไม่ได้เป็นคนเลือกมากอะไร เพราะที่เคยคบมาก็ไม่ได้งามหยดอะไร (ผมเน้นนม 55+)
ตอนเอ๊าะๆก็ไม่ได้คิดอะไรหรอกครับเวลาจะจีบจะชอบใคร กะหื่นอย่างเดียว(ชัดเจน)

แต่พอตอนนี้จะจีบใครรู้สึกกดดันแฮะ ที่บ้านเลยเริ่มแซวละว่า แก่ละทำไมไม่หาใครซักที (แหม่ก็ยังไม่เจออะ)
คนข้างบ้านแฟนเขาสวยดีนะ (แหนะมีหยอด) ไอ้คำหลังก็ทำเอากดดันอยู่ ถ้าตรูหาได้ไม่สวยจะมีไรมะ
ก็ แหม่หนังหน้าเรามันก็ไม่ใกล้โดมขนาดนั้น  เขาจะเอาลูกแม่ไหมถามเขาซักนิดรึยัง

เห็นเทพๆ จีบน้องโน้นนี่นั้น ดูท่าจะงามๆกันทั้งนั้น ก็เลยอยากรู้ว่า คนโสดในนี้อยากได้แฟนสวยประมาณไหน
หรือไม่สวยก็ได้ ไม่แคร์ แล้วคนที่มีแฟนแล้วได้ตามที่หวังไว้หรือเปล่า ถามไปงั้นหละครับ เห็นวันนี้วาเลนไทน์
ซักนิดละกัน

Copyphoto

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
Re: ท่านๆ หวังอยากได้แฟนสวยกันขนาดไหน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 14 กุมภาพันธ์ 2013, 13:36:11 »

อยากได้แฟนสวยธรรมชาติ น่ารักและหุ่นเป๊ะเหมือนนางฟ้าครับ เกิดมาชาติเดียวตายชาติเดียวเราก็ต้องขอเลือกนิดนึง

ตอนนี้ก็กำลังหาๆ อยู่ แต่ผมยังไม่คิดจริงจังกับใครนะ คงเสาะแสวงหาไปเรื่อยๆ

Copyphoto

• เด็กทะลึ่ง
Re: ท่านๆ หวังอยากได้แฟนสวยกันขนาดไหน
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 14 กุมภาพันธ์ 2013, 13:42:15 »

www.youtube.com/watch?v=BR08gFY1YL4

นาที่ 2.40 เป็นต้นไป คนที่ชื่อแก้ว คนนี้นางในฝัน เสปคผมเลยครับ

นาทีที่ 11.14 เป็นต้นไป ก็ใสๆ เสปคผมเหมือนกัน แต่ทั้งสองคนมีแฟนแล้ว 55+

mbvc mbvc mbvc mbvc mbvc mbvc mbvc
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14 กุมภาพันธ์ 2013, 13:53:19 โดย Copyphoto »

Pro-Big

• ไม่ได้เจ้าชู้ แต่เนื้อคู่มันเยอะ
  • เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 14 กุมภาพันธ์ 2013, 13:45:13 »

ผมไม่มีสเปกนะ ถ้าคุยกันแล้วว่านี่มันใช่ ก็ใช่เลยครับ ส่วนหน้าตากับหุ่นก็มีส่วนประกอบครับ แต่ไม่สำคัญ ผมเน้นนิสัยมากกว่าครับ

Gravityltd

• INTERNATIONAL LOVE
  • V.I.P.
  • เด็กหัดเสียว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 14 กุมภาพันธ์ 2013, 16:03:10 »

น่ารัก เอาใจเก่ง ครับ
รักเที่ยวกลางคืน ต้องเหี้ยม และ ไร้ใจ

eglanteria

• *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 26 กุมภาพันธ์ 2013, 01:51:33 »

อยากได้คนที่ เข้าใจกัน หน้าตา พอได้มากกว่านะ สำหรับผม

ESC

• แอบหื่น
  • Country: 00
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 09 เมษายน 2013, 12:22:39 »

ชอบน่ารักเปิ่นๆ ดีกว่า  สวยๆแต่ทำให้เราจิตตกก้อไม่เอานะ  ouiy

kukinkun

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 22 เมษายน 2013, 16:00:17 »

ผมชอบคนน่ารัก ตัวเล็กๆ พูดจาน่ารัก เปนกันเองครับ

HaMe

• *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 24 เมษายน 2013, 13:45:32 »

สวย รวย เก่ง ดูแลเราได้ อุดมคติเลยคับ 5555

ตอนนี้ขอสวยแบบธรรมชาติให้มากที่สุดก็พอ อยากมีลูก
โลกแห่งการเรียนรู้

kemseed

• แอบหื่น
    • หางานเชียงใหม่
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 25 เมษายน 2013, 15:32:25 »

ของผม ปานกลางพอเข้าวัดได้ก็พอครับ   .,mn  คนสวยเอาใจยากก เจอมาหลายคนละ เป็นเหมือนกันทุกคน 555+

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 25 เมษายน 2013, 23:58:41 »

yellow001 มีแฟนสวยนี่ทำให้เราภาคภูมิใจไม่นาน แต่สร้างความหวาดวิตกแก่เรา

เมื่อเธอห่างเราไปนานๆ เพราะคนสวยต่างมีคนหมายปองเยอะ แล้วที่สุดก็สร้างความทุกข์ใจ

เสียใจให้เราเมื่อเธอจากไป เจอคนที่เหนือกว่าเรา อย่างรวยกว่า หน้าตาดีกว่า เอาอกเอาใจดีกว่า

ขอเตือนเลยว่า ใครมีแฟนสวยๆต้องหัดทำใจไว้บ้าง จะไม่ต้องเสียใจ ช้ำใจ และถึงขนาดแค้นใจ

แบบผมเคยเจอมาแล้ว ฉะนั้นถ้ามีแฟนก็ขอเพียงดูดี ยิ้มแย้ม มารยาทดี มีอารมณ์แจ่มใจก็พอแล้ว
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว