-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ชมดอย  (อ่าน 1108 ครั้ง)

the_noir

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
ชมดอย
« เมื่อ: 23 กรกฎาคม 2013, 20:15:20 »

วันนี้ว่างๆ ไม่ต้องการเสียน้ำ เท่าไร เลยแวะไปลองสำรวจ ที่ชมดอย อยู่ติดกับ data soft ดูเพราะ อยู่ใกล้ๆ เลยจัดไป
พอไปถึงโอ้  mbvc หมอสวย ครับ แนะนำให้เอารถมอไซด์มา เพราะ จะไม่ต้อง แลกบัตร
เลยจัดไปนวดน้ำมัน 1 ชม. 200 บาท

ที่นวด
 ถ้านวดน้ำมัน เป็นเตียงยกสูง มีรู ให้วางหน้า เวลานวดก็รูดผ้าปิด
 ถ้านวดไทย ก็เหมือนๆที่อื่น คือ มีที่นอนปู

นวดดีครับ ที่นี้ เน้นนวด ผ่อนคลาย ส่วนที่ว่า ได้ไปนวด ห้องนั้น อันนี้น่าจะแล้วแต่หมอ กับจังหวะ พอดี ตอนผมไป ว่าง เลยได้ด้านล่าง
แต่พอนวดไปสักพัก มีคนมานวดน้ำมัน ก็ไม่เห็นได้ไปนวด ด้านบนนะ สงสัยวันนี้ หมอมาคนเดียว
แต่แอบ เห็นปลาละ มันน่าจริง อิอิ

คะแนน 8/10 จริงชอบแบบมีห้องส่วนตัว นะ อิอิ

ปล. ถ้าเห็นฝรั่งแก่ นั่งอยู่ นั้น น่าจะเป็น แฟนเจ้าของร้านนะ

WTF : Want To Fuck

Bank_Heaven

• V.I.P.
  • เด็กหัดแอ่ว
  • *
Re: ชมดอย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 24 กรกฎาคม 2013, 01:36:02 »

หมอใช่คนเดียวกับผมหรือป่าวน๊าาา และตอนนั้นที่ผมได้ไปนวดข้างบนเพราะว่า ตอนนั้นเตียงสูงมันเต็มซึ่งมันมีแค่ 2 เตียง

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 24 กรกฎาคม 2013, 11:05:42 »

หมอใช่คนเดียวกับผมหรือป่าวน๊าาา และตอนนั้นที่ผมได้ไปนวดข้างบนเพราะว่า ตอนนั้นเตียงสูงมันเต็มซึ่งมันมีแค่ 2 เตียง

eta32 ถ้าไปแล้วบอกเจ้าของร้าน ว่าขอไปนวดห้องข้างบนนีเค้าจะว่าไรไหม

ยอมจ่ายค่าคอร์สเพิ่มอีกร้อย แล้วบอกเจ้าของร้านว่าขอความเป็นส่วนตัวหน่อย

แบบนี้น่าจะมีโอกาสได้เล่นระดับได้
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

basic

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 24 กรกฎาคม 2013, 13:51:08 »

เมื่อวานตอนบ่ายผมก็ไปมาครับ ห้องนวดน้ำมันจะอยู่ด้านในสุดของร้านครับ ในห้องนั้นมีสองเตียง
ถ้ามีลูกค้านวดน้ำมันอยู่แล้วๆ เราจะไปนวดน้ำมันก็อาจจะมีโอกาสได้ขึ้นไปนวดข้างบนครับ
แต่ผมถามพี่เจ้าของร้านมาแล้วว่าขึ้นไปนวดข้างบนได้มั้ย แกตอบว่า "ห้องข้างล่างว่างก็นวดข้างล่างคะ"
ผมเลยกลับครับ เพราะหมอไม่ว่างด้วย แต่เจ้าของร้านอัธยาศัยดีครับ คุยสนุกดี

ปล. ผมก็เจอฝรั่งแก่นั่งอยู่ในร้านนะครับ ตอนแรกคิดว่าเป็นลูกค้ามารอคิว 555

HaMe

• *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 24 กรกฎาคม 2013, 18:34:45 »

ท่าทางคิวจะเยอะช่วงนี้  เขินนนนนน
โลกแห่งการเรียนรู้

the_noir

• เด็กหัดเสียว
  • **
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 24 กรกฎาคม 2013, 20:51:10 »

ครับก็ตานที่บอกละครับ ร้านนี้แน่ผ่อนคราย ไม่ได้เรื่องแบบนั้น
ว่าแต่ คุณ basic นี้ไปกี่โมงครับ อิอิ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24 กรกฎาคม 2013, 22:52:23 โดย the_noir »
WTF : Want To Fuck

Zezasalad

• *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 25 กรกฎาคม 2013, 02:53:27 »

เตรียมพิกัดแล้ว

basic

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 29 กรกฎาคม 2013, 04:13:07 »

ครับก็ตานที่บอกละครับ ร้านนี้แน่ผ่อนคราย ไม่ได้เรื่องแบบนั้น
ว่าแต่ คุณ basic นี้ไปกี่โมงครับ อิอิ

ผมไปประมาณบ่ายสองกว่าครับ

teter

• *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 29 กรกฎาคม 2013, 13:10:05 »

ผ่อนคลายอย่างเดียว..........

lovelovechk

• อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-1
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 29 กรกฎาคม 2013, 13:43:34 »

ถ้าหมอถูกใจเราก็ไม่แน่ 1+2