-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้านดองเค็ม "ธัญภา" ช้างคลานครับ  (อ่าน 1520 ครั้ง)

basic

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

เนื่องจากร้านดังกล่าวขึ้นชื่อในบอร์ดช่วงก่อนอยู่หลายกระทู้
วันจันทร์ที่ผ่านมาผมมีเวลาว่าง แล้วผ่านไปแถวนั้นพอดีก็เลยไปพิสูนจ์มาครับ

เริ่มเรื่องเลย วันจันทร์ตอนประมาณห้าทุ่มนิดๆ ผมขับรถผ่านไปแถวช้างคลาน
นึกขึ้นได้ว่าร้านนี้ผมยังไม่เคยมา แล้วช่วงก่อนพี่ๆ ในบอร์ดเคยมาส่งการบ้านกัน เลยขอตามไปลอกการบ้านซะหน่อยครับ
เห็นร้านยังไม่ปิดเลยขับเข้าไปจอดรถในซอยเลยร้านไปนิดนึง
พอเดินเข้าร้านไปก็มีพี่คนนึงยิ้มให้แล้วพูดว่า

พี่หวาน: สวัสดีเจ้า มานวดกาเจ้า มีหมอประจำก่อ (มารู้ทีหลังว่าพี่แกคือพี่หวาน)
ผม: ไม่มีครับ ผมมาครั้งแรก
พี่หวาน: นวดอะหยั๋งดีเจ้า น้ำมันบ๋อ ชม.ละสามร้อย
ผม: โอเคครับ
พี่หวาน: เอารหัส wifi ไปเล่นเน็ตก่อเจ้า พร้อมกับชี้รหัสที่ติดฝาผนังให้ผมดู
ผม: ขอบคุณครับ
พี่หวาน: ตวยปี้มาชั้นสามเลยเจ้า

พอขึ้นไปถึงชั้นสาม เข้าประตูแรกไปเจอห้องนวดเล็กๆ อีก 3 ห้องอยู่ทางด้านซ้ายมือ และอีก 1 ห้องตรงสุดทางเดิน
ทุกห้องมีประตูปิดมิดชิด แต่เป็นเพดานรวม (ถ้ามีแขกเยอะๆ อาจจะส่งเสียงลำบากหน่อยนะครับ)
ผมได้นวดห้องที่อยู่ด้านในสุด พอเข้าห้องมาพี่แกก็เอาผ้าเช็ดตัวมาให้ แล้วบอกว่าให้ไปอาบน้ำก่อน
ผมก็เชื่อฟังพี่แกแต่โดยดี ถอดเสื้อผ้าแล้วเดินออกไปอาบน้ำที่แยกอยู่ข้างบันไดทางขึ้นนอกห้อง
พอกลับเข้ามาพี่แกก็บอกนอนคว่ำเลย แล้วพี่หวานก็ขึ้นมานั่งคร่อมบนหลังผมแล้วเริ่มนวดไปตามสเตป
ครึ่งชม.แรกผ่านไปไวเหมือนโกหก พี่แกคุยสนุกดีและไม่มีการถามถึงเรื่องเวปหรือนวดเฉี่ยวน้องชายบอกสัญญาณเลยแม้แต่น้อย
หลังจากนั้นพี่หวานก็เริ่มสนทนากับผมว่า

พี่หวาน: เอ้า กลับด้านเลยเจ้า
ผม: อ้าวพี่ก็เห็นน้องชายผมนะสิครับ
พี่หวาน: บ่าต้องอายหรอกจ้าว ยังละอ่อนอยู่จะไปอายยิหยั๋งหล่ะ ปี้เฒ่าแล้ว
ผม(นึกในใจ): ขนาดแก่แล้วนะ ไฟหน้าพี่ร้ายกาจมาก น่าฟัดซะเหลือเกิน พร้อมกับกลับด้านมาให้พี่แกนวดแต่โดยดี
พี่หวาน: เคยนวดบอดี้มาก่อนก่อจ้าว
ผม: เคยครับ
พี่หวาน: สนใจก่อจ้าว
ผม: พี่คิดยังไงครับ
พี่หวาน: พันนึงจ้าว
ผม: โอเคครับ

ทันใดนั้นพี่แกไม่รอช้า ถอดเสื้อผ้าออกหมดเลย หันหลังไปคว้าผ้าขนหนูเปียกมาเช็ดน้องชายผม
โหลดซีดีแล้วก็ตั้งหน้าตั้งตาบ๊วบเลย ผมก็ตั้งหน้าตั้งตาเล่นไฟหน้าพี่แกอย่างเมามัน
พี่แกสเปย์ได้สุดยอดสมคำร่ำรือจริงๆ ครับ
ซักพักพี่แกก็เงยหน้าแล้วบอกว่าเปลี่ยนถุงมั้ย ถุงท่าจะหนาไปก้าว่าน้องอึดเนี่ย หยั๋งมาเมินขนาด
พี่แกก็ไปเปลี่ยนถุงให้ผมใหม่แล้วตั้งหน้าตั้งตาสเปย์ต่อจนผมเสร็จ
หลังจากนั้นพี่หวานก็เอาผ้าขนหนูมาเช็ดตัวให้ผม แล้วบอกให้ผมไปอาบน้ำ
พออาบน้ำเสร็จกลับเข้ามาพี่แกถามว่ายังไหวมั้ย ต่ออีกรอบมั้ย
ผมไม่ไหวแล้วเลยขอตัวกลับก่อนครับ

สรุปคร่าวๆ สำหรับผมร้านนี้ผมประทับใจครับ
พี่หวานไม่ได้ถามว่าผมมาจากไหน หรือแสดงกริยาอะไรที่ไม่พอใจอะไรเลยแม้แต่นิดเดียวครับ
ส่วนค่าเสียหายอยู่ที่ 1000(นวดบอดี้)+300(นวดน้ำมัน)+200(ทิป) ครับ

ตรงไหนผมเขียนไม่ถูกต้องตามกฏของเวปก็ลบได้เลยนะครับ
ผมยังเป็นมือใหม่หัดส่งการบ้านอยู่ครับ

ขอบคุณครับ

TarmTubo

• ว๊องแมน
  • *
Re: ส่งการบ้านดองเค็ม "ธัญภา" ช้างคลานครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 26 กันยายน 2014, 01:52:03 »

ร้านอยู๋ทางไหนหนอครับ

kindek

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
Re: ส่งการบ้านดองเค็ม "ธัญภา" ช้างคลานครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 26 กันยายน 2014, 06:49:04 »

"ไฟหน้าพี่ร้ายกาจมาก น่าฟัดซะเหลือเกิน"

ประโยคคมครับ บาดใจมาก

งวงช้าง

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 26 กันยายน 2014, 07:18:55 »

ค่าใช้จ่ายสูงไปครับสำหรับพี่หวาน ผมได้ระดับสอง1300 ถ้าเป็นพี่ก้อยหรือนวดกระปู๋บางร้านได้ระดับสามละครับ

I3adI3oy

• คณะสำรวจ
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 26 กันยายน 2014, 09:00:27 »

ขอบคุณสำหรับการบ้านครับ  pongz pongz
" ทำวันนี้ให้ดีที่สุด  แล้วอนาคตมันจะดูแลตัวของมันเอง "

nan01

• *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 26 กันยายน 2014, 10:10:34 »

ร้านอยู่ส่วนไหนของช้างคลานนะครับ

tavitchan

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 26 กันยายน 2014, 12:29:02 »

การบ้านสุดยอดครับ

หมูอยู่ตึก

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 26 กันยายน 2014, 13:12:20 »

เราดีใจกะนายด้วยนะ

basic

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 26 กันยายน 2014, 13:24:24 »

ค่าใช้จ่ายสูงไปครับสำหรับพี่หวาน ผมได้ระดับสอง1300 ถ้าเป็นพี่ก้อยหรือนวดกระปู๋บางร้านได้ระดับสามละครับ

ความจริงพี่เค้าก็บอกว่าค่านวด 1300 นะครับ

แต่ผมก็เต็มใจให้เค้าเพิ่มเองครับ

basic

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 26 กันยายน 2014, 13:40:12 »

ร้านอยู่ส่วนไหนของช้างคลานนะครับ

ถ้ามาจากมหิดลเข้ามาทางเชียงใหม่แลนด์ พอถึงทางออกฝั่งช้างคลานแล้วเลี้ยวขวานะครับ

แล้วก็ตรงไป แต่ขับช้าๆ นะครับ ร้านจะเป็นตึกแถวคูหาท้ายสุดก่อนจะถึงร้านขายเหล้าครับ

จะอยู่เยื้องๆ กับโรงแรม the park ครับ

SIX999

• *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 26 กันยายน 2014, 13:47:46 »

งบพันสามได้เท่าร้านกะปู๋บางแห่งที่มีระดับสองเลย  ต้องคิดหนัก กะปู๋นัวได้ พี่น้ำหวานให้นัวด้วยไหม eta32

crv

• *
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 26 กันยายน 2014, 14:51:40 »

งบพันสามได้เท่าร้านกะปู๋บางแห่งที่มีระดับสองเลย  ต้องคิดหนัก กะปู๋นัวได้ พี่น้ำหวานให้นัวด้วยไหม eta32

นั่นสิ คิดหนักเลย ร้านกะปู๋นัวด้วยเด็กด้วยอีกต่างหาก
แต่ก็น่าลองดู เห็นการบ้านทั้งหล่นทั้งทอน pongz

Carisma

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 26 กันยายน 2014, 15:52:47 »

สิ้นเดือนนี้สงสัยต้องตามไปลอกซะแล้ว  kjhg kjhg

I3adI3oy

• คณะสำรวจ
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 26 กันยายน 2014, 15:57:52 »

ต่างกรรม ต่างวาระ ต่างความชอบ  ยังไงกะเอาใจช่วยทุกท่านนะครับ สู้ๆ  kjhg kjhg kjhg
" ทำวันนี้ให้ดีที่สุด  แล้วอนาคตมันจะดูแลตัวของมันเอง "

kadook

• **
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 26 กันยายน 2014, 16:53:39 »

พี่หวานหุ่นน่า xxx มากครับ ผมยังอดใจไม่ไหวจัดระดับ 3 เลยอ่ะ 555+  เขินนนนนน

lovelovechk

• อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-1
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 27 กันยายน 2014, 11:56:23 »

ปกติต้องเสียบแล้ว พลาดตรงไหนเนี่ย

Oil_narumit

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 27 กันยายน 2014, 16:33:43 »

ขอลายแทงหน่อยครับ ร้านระดับ 2-3 ในราคา 1300

newlancer

• **
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 27 กันยายน 2014, 17:04:45 »

hgjhg hgjhg hgjhg อยากไป ๆ ๆ ๆ หาพี่น้ำหวาน  eta04 eta04 eta04

งวงช้าง

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 27 กันยายน 2014, 17:05:21 »

ขอลายแทงหน่อยครับ ร้านระดับ 2-3 ในราคา 1300

หลังไมค์แล้วน่ะครับ

test

• **
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 08 ตุลาคม 2014, 14:27:17 »

ขอด้วยครับ อิอิ

49bluesky

• **
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 09 ตุลาคม 2014, 10:24:12 »

ขอด้วยครับ อิอิ

ด้วยคนครับ ขอบคุณครับ

newlancer

• **
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 11 ตุลาคม 2014, 12:10:00 »

กลับไปใช้บริการพี่น้ำหวานอีกครั้ง..สุดยอดเหมือนเดิมกับระดับสองที่ทอนกระจาย หนึ่งใบเทาครับ จุดโฟกัส ไฟหน้า10+ ตามไปดูครับ..เบอร์095 452 1483