-->

ผู้เขียน หัวข้อ: เล่างาน ช้างคลาน เล็ก ๆ  (อ่าน 2407 ครั้ง)

thebannok

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
เล่างาน ช้างคลาน เล็ก ๆ
« เมื่อ: 16 ตุลาคม 2012, 00:36:09 »

ไปมา ที่นี่ ประมาณ 3 ครั้ง แบบว่าตั้งใจไปนวดคลายเส้นอย่างเดียว แต่ขอหมอ สาว ๆ หน่อย

ครั้งแรกบอกพนักงาน ขอ นวดกลาง ๆ  ครับ ไม่ได้ดูรูปไปแบบไม่รู้อิโหน่อิเหน่  พนักงานดูหน้าเรา แล้วถาม เอาสาว ๆ แม่นก่อ  ผมก็บอกครับ    จ่ายสองร้อยพาไปห้อง เปลี่ยนเสื้อ ผ้า สักผ้า มีป้า พยายามแต่งหน้า หุ่นผอม ๆ เกร็ง เข้ามา ผมมองหน้า แกแล้วนึกในใจ นี่ สาวแล้วเหรอเนี่ย กรูจะเป็นลม  นอนนวดอย่างหนักอีกตะหาก ตัวผมเล็กเจ็บสิครับ นวดก็เครียดแล้ว ต้องทนฟังเสียงแอร์ห้องธรรมดาแบบ กระหึ่ม หู  โอ๊ววววว  แต่ก็นะ ราคามันถูกนิ 2 ชม 200 บาท

ครั้งที่สองไปอีก เพราะมันถูกดีนี่แหละ  คราวนี้เดินไปเลือกป้ายรูป อืม ๆๆ เลือกเอาป้ายที่พนักงานเอามาวาง ก็ สะดุดอยู่คนหนึ่งก็เลือกมา เบอร์ 9x เนี่ยแหละ  รูปร่างค่อนข้างดี อายุ ก็ประมาณสามสิบกว่า ๆ  หน้าตาพอได้ อื่มแบบนี้ค่อยดีหน่อย นวดไปดูหุ่นโค้งเว้าไป พูดคุยดี 
นวดเสร็จ มีให้ผมนวดหลังให้ต่อ แบบว่าให้เหยียบ ผมก็ เหยีบ ๆ ในใจอยากนอนทับ เสียแต่ไม่ใช่ห้อง วี เลยไม่กล้าชวนทำไรมาก   เสร็จ ก็ จ่ายทิปไป ร้อย  กะงวดหน้ามาจะล๊อคเข้าห้องวี เพราะแกบอกจะล๊อคหมอต้องทิปเยอะหน่อยนะ อิอิ

ครั้งที่สาม  คราวนี้ กะไปมากกว่านวด กะมี เพิ่มเติม เดินไปดู ป้ายรูปพนักงานที่กำลังว่าง
อืม เลือกไปเลือกมา  อยู่นาน พนักงานบอกเอาคนนี้ก็ได้ลอ ชอบสาว ๆ แม่นก่อ  ผมดูรูปที่วางคู่กันสองรูป ดูแล้วที่พนักงานชี้มันไม่น่าจะสาวนะ แบบว่า........ แต่อีกคนก็อืมดู สวยกว่าเซ็กซี่กว่านิดหนึ่ง แต่พนักงานบอกอันนี้ผู้ใหญ่นิดหนึ่ง  ผมจ้องสักพัก บอกพนักงาน เอ ผู้ใหญ่ยัวไงครับ มันสลับกันรึเปล่าอะครับ พนักงานหัวเราะ บอก  โห๊ น้อง คนนี้เปิ้น อายุนักละแต่เปิ้นก็ยังงามอยู่ล่อ  kjhg     ผมทำท่าอึกอักเลยบอกไปว่า  เอาไว้ ค่ำ ๆ ผมมาใหม่ดีก่าครับ  ตอนนั้นไปประมาณบ่ายสาม  ทำท่าจะเดินกลับ พนีกงาน คว้าป้ายที่เหน็บ ออกมาอีกหนึ่งอัน วางแปะ  "เอาคนนี้บ๋อ สาวน้อยนา  อันนี้ สาวแต๊ ๆ เน้อ  "  ผมก็จ้องที่รูปดูรูปแล้ว อื่ม ๆๆๆ  คนนี้ก็ได้ครับ ฮา เบอร์ 10
พี่แกบอกจ่ายที่เค้าเตอร์เลยค่า 400  อ่านั้น ยัดห้อง วี ให้เลย  อื่ม วีก็วี ตรูหนวกหูแอร์ห้องธรรมดา   พอเข้าไปในห้องเปลี่ยนเสื้อ ผ้า รอสักพัก ดูทีวี  น้องก็เดินเข้ามา แต่งหน้ามานารักเลย ใช้ได้ แฮะอายุก็ดูไม่มาก ทราบภายหลังบอก 22   ปิดประตู ละก็เริ่มนวด  มาถึงก็ กดจุดต้นขาโดยเอามือมาวางทิ้งน้ำหนัก แบบว่ามือชิดจนโดนน้องชายเข้าอย่างจัง อั๊ยยะ ผมทำหน้านิ่ง ในใจนึก น้อง ๆ พี่เสียว จากนั้นก็เริ่มนวด ขา ซ้ายขวาแบบละเอียด ผมก็มองหน้าไป น้องก็ยิ้มไป
งานนวดใช้ได้เลย นวดจน ครบมาถึงหัว ผมก็ชวนคุย แกก็มัวดูทีวีหัวเราะคิก ๆ  ผมก็แหย่ ๆไปว่า เมื่อกี้มือน้องโดน.....พี่อะ  น้องแก หัวเราะคิก ๆ ในใจดูเวลา ชมครึ่งละ จะเสร็จแล้ว  ยังพอมีเวลาทำอย่างอื่น  เดี๋ยวรอนวดเสร็จ จะแหย่ให้นวด จุดตายต่อ  ดูท่าทางคุยไม่ยาก...........ปรากฏว่า พอเสร็จแล้ว ปุ๊บ น้องแกลุกพรวด แล้วบอกว่าพี่คะเสร็จแล้ว      รีบยกมือไว้  แล้วเดินไปหยิบกระเป๋า ผมก็รีบถามว่าอ้าว สองชมแล้วหรือ น้องบอกคะ ทั้งที่จริงยังมีเวลาเกือบครึ่ง ชม แล้วก็บอกว่ารอหน้าห้องนะคะ แล้วพรวดออกไป .............ผมสตั้นไป 5 วิ 
อารายว๊า กะจะให้ทิป  สะหน่่อย จะแหย่ข้อสเนอพิเศษสักนิด เพราะดันเอามือมาโดน
หายอึ้ง เปลี่ยนรเสื้อผ้า ออกมา น้องยืนรอหน้าห้องพาไปส่งประตู อื่มมม  อารมณ์ค้างงงง

berbaboss

• V.I.P.
  • เด็กหัดเสียว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: เล่างาน ช้างคลาน เล็ก ๆ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 16 ตุลาคม 2012, 01:03:07 »

ครั้งหน้าขอให้ได้พิเศษนอกจากนวดนะครับ kjhg

hippoo

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 16 ตุลาคม 2012, 08:25:00 »

ใจเย็นครับ....ค่อยไป ซ้ำ  อีกทีเนอะท่าน

blitz

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 16 ตุลาคม 2012, 13:52:35 »

นวดสบายๆ กับสาวๆน่ารัก  ราคานี้ก็คุ้มแล้วครับ  ไม่หล่น ไม่หล่น

GuIlLoTiNe

• High Risk High Return~
  • X5 Club
  • แตกหนุ่ม
  • *
  • Country: th
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 16 ตุลาคม 2012, 16:16:21 »

ผมฮาตรงที่ สตั้นไปห้าวิ 5555 kjhg kjhg

cmman573

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 16 ตุลาคม 2012, 20:08:18 »

ห้าๆๆ ค้างแล้วทำไง มันต้องไประบายต่อ

frog

• V.I.P.
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 17 ตุลาคม 2012, 14:27:29 »

เบอร์ 10 น้องนันท์ ตัวเล็กๆ นวดน้ำหนักมือดีครับ ผมนวดกะน้องเขา 5-6 ครั้งแล้ว..น้องเขาไม่ค่อยนวดพิเศษครับ ส่วนใหญ่จะนวดคลายเมื่อยอย่างเดียว ถ้ายังไม่สนิทกะน้องเขา อย่าผลีผลามขอนวดพิเศษละ เดี๋ยวจะเป็นเหมือนท่าน จขกท. ไปนวดคลายเมื่อยอย่างเดียวก็พอ...น้องนวดน้ำหนักมือดีใช้ได้เลยละ... lowwww lowwww

topseries

• **
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 17 ตุลาคม 2012, 14:54:01 »

ครั้งหน้า ต้องไปซ้ำอีกหลายรอบ  คงได้ระดับ   ttu

AbrahamLincoln

• *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 17 ตุลาคม 2012, 14:54:24 »

ที่นี่ต้องเบอร์ 65 นะผมว่า นวดไม่เท่าไหร่ แต่ยังเด็กมากๆเลย หน้าตาน่ารักดีด้วย

frog

• V.I.P.
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 17 ตุลาคม 2012, 14:55:28 »

ที่นี่ต้องเบอร์ 65 นะผมว่า นวดไม่เท่าไหร่ แต่ยังเด็กมากๆเลย หน้าตาน่ารักดีด้วย
.
.
.
น้องกิ๊ก ก็โอเคครับ... dgd jljhl

กงล้อมาร

• @#@ HaLLeLuJaH @#@
  • V.I.P.
  • ไอ้เสือปืนไว
  • *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 18 ตุลาคม 2012, 01:46:14 »

555+ ผิดคาดนะครับ
ความแน่นอนของชีวิต..คือความไม่แน่นอน หากแต่ว่าเรามีชีวิต จงอยู่อย่างมีคุณค่า ขอให้ได้ทำสิ่งที่อยากทำ....ให้ตนเอง  แบ่งปันความสุขให้ผู้อื่นขณะยังมีโอกาส

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 18 ตุลาคม 2012, 08:46:17 »

เบอร์ 10 น้องนันท์ ตัวเล็กๆ นวดน้ำหนักมือดีครับ ผมนวดกะน้องเขา 5-6 ครั้งแล้ว..น้องเขาไม่ค่อยนวดพิเศษครับ ส่วนใหญ่จะนวดคลายเมื่อยอย่างเดียว ถ้ายังไม่สนิทกะน้องเขา อย่าผลีผลามขอนวดพิเศษละ เดี๋ยวจะเป็นเหมือนท่าน จขกท. ไปนวดคลายเมื่อยอย่างเดียวก็พอ...น้องนวดน้ำหนักมือดีใช้ได้เลยละ... lowwww lowwww

roister ไปที่นี้ครั้งแรกนี่ถาม นวดแบบพิเศษนี่ไม่ค่อยชัวร์เหมือน boss

ผมไปสามครั้ง เจอ สว.สองครั้ง ไม่มีรมย์ขอพิเศษ  ไปอีกครั้งเจอน้องคนนี่แหละ

เธอบอกน้องไม่นวดพิเศษหรอก เลยไม่ไปที่นี่อีก  เลยไปที่อื่นที่แน่นอนกว่า
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

Coco_Seed

• **
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 18 ตุลาคม 2012, 09:25:47 »

ว่าจะไปลองวันหยุดนี้
ต้องพิจารณาใหม่ละครับ

www123

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 18 ตุลาคม 2012, 12:22:13 »

ไม่เคยลองสายนี้ซักที คงต้องศึกษาประสบการณ์ของทั่นเทพทั้งหลายไปก่อน  dsgjsd ยังงัยก็ให้กำลังใจ ทั่น thebannokนะค้าบ ;khhg

kolokoso

• *
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 18 ตุลาคม 2012, 13:01:33 »

คราวหน้า ทิปก่อนเลยท่าน dsgjsd

kolokoso

• *
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 18 ตุลาคม 2012, 13:03:15 »

ทิปก่อนเลยท่าน

tigerbigblack

• *
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 19 ตุลาคม 2012, 15:17:33 »

เก็บข้อมูล

beekinhoi

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-2
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 20 ตุลาคม 2012, 08:36:56 »

ไป บ่อยๆ เดี้ยว ดีเอง

nuttikon

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 20 ตุลาคม 2012, 16:02:35 »

pongz พี่กบเราสุดยอดจิงๆจำได้หมด อิอิ mbvc

nitig

• *
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 20 ตุลาคม 2012, 23:55:04 »

มาเก็บข้อมูลครับ

chai.2222

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 21 ตุลาคม 2012, 15:52:29 »

kjhgอ่านไปก็ลุ้นไปนะ สุดท้ายค้างจนได้

cansupermuay

• *
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 21 ตุลาคม 2012, 17:25:33 »

หล่น โค้งสุดท้าย เบยยยย................ wq wq wq ljhgf ljhgf ljhgf eta20 eta20

Benz_googel_chiangmai

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 22 ตุลาคม 2012, 11:38:34 »

ต่างกรรมต่างวาระ ครั้งหน้าขอให้ได้นะครับ เคยได้ยินว่ามีหลุดมาด้วย แต่นานมาแล้วนะครับ สมัยเปิดใหม่ dsgjsd

thebannok

« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 22 ตุลาคม 2012, 23:25:27 »

ผมก็ไม่ได้หวัง อะไรมากหรอกคร๊าบ  ผมกะไปเน้นนวดอยู่แล้ว แต่เห็นท่านอื่น มีประสบการณ์ว่าได้ หลายระดับ เลยลองดู ว่าจะเป็นยังไง  ถ้าจะเอาแบบนั้นผมไปที่อื่นได้คร๊าบ 55

wolfon75

• **
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 23 ตุลาคม 2012, 01:39:22 »

ghjk คิคิ เจอ น้องตัวเล็กๆ อับสตัน 5วิ หรือ   นิ่งไปอีกนาน อิอิ   ljhgf

godmuad

« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 23 ตุลาคม 2012, 21:01:35 »

เก็บข้อมูลจ้า

DarkUTD

« ตอบกลับ #26 เมื่อ: 24 ตุลาคม 2012, 20:14:22 »

ว่าอยากจะไปลองสายนี้ดูซะหน่อย - -''  ljhgf

agito99

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: 24 ตุลาคม 2012, 21:19:05 »

พยายามต่อไปครับ

mcmanaman07

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: 24 ตุลาคม 2012, 23:17:29 »

สงสัย น้องเค้าไม่สบายอะป่าวครับ

thebannok

« ตอบกลับ #29 เมื่อ: 25 ตุลาคม 2012, 17:53:42 »

สงสัย น้องเค้าไม่สบายอะป่าวครับ

น้องเค้าเป็นหวัด สูดน้ำมูกฟืด ๆ  ครับ 555