-->

ผู้เขียน หัวข้อ: >>> รับสมัคร ร่วมสนุก กิจกรรม ทายผล บอล 2009-2010-ครั้งที่ 3  (อ่าน 6220 ครั้ง)

mommamman

• บุคคลทั่วไป

เกมทายผลบอล
SOCCER SEED MADNESS #6
เปิดรับสมัครวันนี้ ถึง วันที่ 3 กพ 2553

เกมจะเริ่มวันแรก วันที่ 6 กพ 2553

กติกาเดิม
แข่งกัน ยี่สิบครั้ง (สิบอาทิตย์)

กิจกรรมทายผลบอล 2009-2010 พรีเมียร์ลีค อังกฤษ

เงินทุน 10,000 xseed dollar ใครเหลือเงินเยอะสุด ได้รางวัลที่ 1 ไป

รางวัลอื่นๆ จะพิจารณา แล้วแจ้งให้ทราบอีกครั้ง

ลงชื่อไว้ก่อนนะครับ แล้ว กติกา รายละเอียด จะแจ้ง ให้ทราบอีกครั้ง ครับ

1. แจ้ง ชื่อ ID
2. ทีมโปรด (พรีเมียร์ลีค อังกฤษ)

พิเศษ สำหรับ คนมาร่วมงาน มอบรางวัลบอล  บวกเพิ่ม 2000 ครับ

กติกาเดิม เหมือนครั้งก่อน

1.) จะมีให้เลือกเล่นได้อาทิตย์ละ 2-3วัน (แล้วแต่ว่า วันไหนมีบอลที่น่าสนใจ) โดยจะแจ้งล่วงหน้าทุกครั้ง...เน้นวันเสาร์แน่นอน
2.) ท่านสามารถ ทายกี่ทีมก็ได้ ไม่จำกัด......จะทีมเดียว...หรือห้าทีม..ก็ตามใจท่านเลย (มั่นใจทีมเดียวก็ทายทีมเดียว....หรืออยากจะกระจายความเสี่ยง ก็ทายหลายทีม เผื่อบวกลบกันไป)
3.) ทุกท่านจะได้รับ Xseed Dollar ( XSD ) ไปก่อนทุกคน คนละ 10,000 XSD
4.) โดยทุกท่านจะต้องระบุ ทุกครั้งที่ท่านทายผลบอลว่า ท่านจะจิ้ม(แทง หรือ พนัน) ในทีมนั้นๆ เป็นจำนวณกี่  Xseed Dollar ( XSD ) ....หากไม่ระบุ ถือว่าโมฆะ...
5.) ท่านที่ขาดการ ทายผล  2ครั้ง หรือ 2วัน จะหมดสิทธ์ได้รับรางวัลทุกรางวัล (แต่ยังเล่นต่อได้ สนุกๆ)
6.) เพื่อเป็นการง่าย และ สะดวก สำหรับกรรมการ กรุณาแทง XSD เป็นจำนวณที่หารด้วย 10ลงตัว เช่น 10 XSD, 250 XSD, 370 XSD, 3010 XSD
7.) สรุปผลภายใน ห้าอาทิตย์ (จะแจ้งอีกทีนึง)
8.) ผู้ชนะ หรือ แพ้...เราจะดูจาก XSD ที่ท่านเหลืออยู่ในวันสุดท้าย
9.) ท่านที่ใช้ XSD จนหมดก่อนคนอื่นๆ(แทงจนหมดตูด)...ก็ต้องออกจากการแข่งขันไปก่อน....(และไม่ มีสิทธ์ ในรางวัลรองบ๊วย แน่นอน)...บริหารเงินให้ดีๆนะครับ.
10.) ผู้ได้รับรางวัล ต้องมารับรางวัลด้วยตัวเองเท่านั้น หากไม่สามารถมารับเองได้ จะเลื่อนคนในลำดับถัดไป รับรางวัลแทน (ต้องการให้มาเจอกันนะครับ)

รายชื่อ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 02 กุมภาพันธ์ 2010, 20:28:23 โดย ป๋ามอม »

mommamman

ป๋ามอม - หงส์หื่น

sonor

ลงชื่อครับ
หมีพุ  เชลซีครับ kick kick

manspringer

manspringer หงส์หื่น

labk1200

หงษ์หื่น ครับ  mbvc

zzeuss

ลงชื่อครับ zeus
ทีมที่ชอบไม่ได้อยู่ในพรีเมียร์อ่ะ  uilo [Leed United]

GTOz

GTOz ครับ
หงส์แดง ครับ
ลงทะเบียนเล่นด้วยคน
kick

akiko

akiko หงส์ค่ะ

9669

9669

golfmanu00

kick

แมนยูคัฟฟฟฟ

kitkapu5

Kitkapu   เซลซี เหมือนเดิมคับ

lostboy

lostboy

เชลซี pongz คับผม

sodax

sodax หงษ์แดงคร้าบๆๆๆๆๆๆ  ;kljj

arsenal_fc

hssd hssd hssd hssd hssd

ArsenaL FC  อิอิ

mormor1973

ไอดี ผม ทีมโปรด เหมือนท่านข้างบน kjhg kjhg

yothekop

yothekop หงษ์ ครับ ถึงฟอร์มห่วยแต่ใจรักครับกิกิ  .,mn

shoots

shoots ผีซุ่ม คร้าบๆๆๆๆ     kick

jeerasak wilaipun

1 ที่ หงส์หื่น

olelemon99

1 ที่ ผีดิบ แมนหยู๋  เขิน

cmman573

1 ที่ หงษ์ชอบกิน ผีดิบ

1ideal

เดะผี........ฮ่ะ kick

j007

J007 - Chelsea

งานนี้สู้ยิบตา คราวก่อนพลาดท่าให้ หงส์  uilo

madozi

.,mn

ไม่พลาดคับงานนี้ 1ที่คับ

"ผีซุ่ม"

kick

Hymn1919

hymn1919
ปืนโต ครับ
คราวนี้ไม่พลาดแน่ของคว้า รางวัลใหญ่
 jljhl

asus16x

...แมน ยู 100%.... ss

jiggolord

หนึ่งที่ครับ ลิเวอร์พูล เนเวอร์ดาย gsdgdgs

roonaldo

1 ที่ครับบ
รอมานานแล้ววววววววววว

แน่นอน

แค่ชื่อก้อน่าจะรู้แล้วว่าผมเชียร์ กุยบุรี เอ้ยย แมนยูครับบบ เดด เดด

virgin_killer

คาสโนว่าเวอร์จิ้น - แมนยู

mommamman

fhgj มาอีก

pagne2204

ดอน ฮวนเขียว

แมนยูจ้า

fdgdfdf fdgdfdf
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22 มกราคม 2010, 14:36:47 โดย ตัวเขียว »

albatross

........รอบนี้คนเยอะง่าว.........ปวดหัวแน่ๆเลยตรู......... ghjk ghjk ghjk

........จัดไป 1 ที่ คับ........แมนเชสะเตอร์ ยูไนเต็ด.......

dvd6699

นู๋ชอบหอยค่ะ  เขิน

hippo1421

mbvc  ขอร่วมด้วยกันเช่นเคยครับ Liverpool เน้อ

สำลี สีดำ

อีกที่ค่า ของสำลี  ผีแดง .....1000% 

don

uiuo ดลคับ  uiuo  ไม่สักกัด แต่อยากได้รางวัล zad

nirvana1982

แมนยูฯ 1ที่ค๊าบบ  ghfg

zero_1

ผีแดง 1 ที่คับ

วันงานผมท่าจะไปไม่ได้ ช่วงนี้งานเข้าจิงๆคับ  uilo

mrskyeyes44

เอาด้วยคนสิรอบนี้.... fsdg

mrskyeyes44 หงษ์แดง ลิเวอร์พูล ครับ.....ง

ลองกะเค้าหน่อยเหอะ.... ss

garner

1  ที่  garner ชอบหอย ชมหอย เชียร์หอยครับ

mommamman

ไปไหนหมดพวกที่ตกรอบไปอย่างเร็วจากคราวก่อนอ่ะ

ไปไหนหมดพวกที่ตกรอบไปอย่างเร็วจากคราวก่อนอ่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30 มกราคม 2010, 09:31:47 โดย manspringer »

naynoom

naynoom

Liverpool ครับ  ;khhg

ZOIDS

หอย 1 ที่คร้าบ  เขิน

albatross

........เพิ่งจะมีแค่ 41 คนเอง น้อยกว่าคราวก่อนเยอะเลยยยย..........อีก 10 กว่าวันจะเริ่มเล่นแล้วนะคับ........ fhgj fhgj fhgj fhgj

don

ghfg  ตามนั้น อิอิ อยู่ทุกทีม  uiuo

batman

BatmanUTD ผีซุ่ม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25 มกราคม 2010, 16:02:30 โดย batman »

etatae333

หงส์อีก 1 ครับ

notear

จองผีไว้ 1 ที่คับ เดด

asset

.,mn แมนเชสเตอร์ซิตี้ (เฮ้อ...มะช่าย) แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด ครับ ;khhg

mommamman

งานนี้ เด็กผี เยอะ จัง

หงส์ ไปไหน กัน หมด

where

ถ้าบอกว่าสโต๊คจะได้แข่งไหมเนี่ยอิอิ (ล้อเล่นครับ)
หงส์ กระเด้าลม หนึ่งที่ครับผม

BOMBTOOL

ฺBOMBTOOL  อีกที่ครับ
        Liverpool  ฟังทีรัย ผู้บรรยาย ว่า ลิเวอร์พรุน ทุกๆ