-->

ผู้เขียน หัวข้อ: Chelsea - Aston  (อ่าน 1388 ครั้ง)

j007

• บุคคลทั่วไป
Chelsea - Aston
« เมื่อ: 10 เมษายน 2010, 10:13:54 »

เกมส์พรีเมียร์ลีกก็เพิ่งจบไปหมาดๆ หอยถล่มไปซะ 7-1 แต่คราวนี้เปนการแข่ง FA cup อะไรก็เกิดขึ้นได้ ส่วนสภาพของทีมนั้น ฮิลาริโอประตูมือสองของเชลซีมีอาการบาดเจ็บที่ขาหนีบ ในขณะที่บรานิสลาฟ อิวาโนวิชจะต้องเช็กอาการอีกครั้งหนึงก่อนเกม หลังมีปัญหาที่หัวเข่า ส่วนมิคาเอล เอสเซียง ( หัวเข่า ), แอชลี่ย์ โคล ( ข้อเท้า ), ริคาร์โด้ คาร์วัลโญ่ ( ข้อเท้า ) และโจเซ่ โบซิงวา ( หัวเข่า ) ต่างก็หมดสิทธิ์ลงสนามกันถ้วนหน้า
มาร์ติน โอนีลล์กุนซือของแอสตัน วิลล่ามีปัญหาอาการบาดเจ็บของตัวหลักอย่างริชาร์ด ดันน์ และเจมส์ มิลเนอร์ฟิต ทั้งดันน์ และมิลเนอร์ต่างก็ได้รับบาดเจ็บที่เอ็นร้อยหวาย แต่โอนีลล์ก็มองว่าทั้งสองคนน่าจะฟิตพร้อมในเกมนี้

ฟันธง :: นัดนี้เชลซีเหนือกว่า แม้ดูแล้วจะไม่ชนะได้ง่ายเหมือนที่เคยเจอกันมา แต่ยากที่เกมนี้จะพลิกโผ เชื่อว่าฟอร์มชั่วโมงนี้ของเชลซีจะพาทีมเข้าชิงได้ เป็นทีมแรก

evolution

Re: Chelsea - Aston
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 10 เมษายน 2010, 10:29:37 »

เชียร์ให้เชลชีชนะ แล้วไปแพ้นัดชิงครับ หุหุ ส่วนพรีเมียร์ก็โดนผีเฉือน เพราะไปแพ้หงส์ หุหุ สุดท้ายเชลชีได้ดับเิบิ้ลรองแชมป์ ส่วนผี ดับเบิ้ลแชมป์ ฮ่าาา kjhg

เออ นี่กรูฝันกลางวันอยู่หรือเปล่าเนี้ย  piuyty

mrskyeyes44

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 10 เมษายน 2010, 12:10:41 »

ไม่แน่.... ljhgf

waterman09

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 10 เมษายน 2010, 12:22:46 »

เชียร์ให้เชลชีชนะ แล้วไปแพ้นัดชิงครับ หุหุ ส่วนพรีเมียร์ก็โดนผีเฉือน เพราะไปแพ้หงส์ หุหุ สุดท้ายเชลชีได้ดับเิบิ้ลรองแชมป์ ส่วนผี ดับเบิ้ลแชมป์ ฮ่าาา kjhg

เขิน..หน่วยหนับหนุนมาแว้วฮ่าฮ่า..เอิ๊ก.. gsdgdgs

shoots

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 10 เมษายน 2010, 12:50:55 »

เขิน..หน่วยหนับหนุนมาแว้วฮ่าฮ่า..เอิ๊ก.. gsdgdgs
ขอให้คำอธิฐานเป็นจริง แล้วผีได้แชมป์     kick

dvd6699

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 10 เมษายน 2010, 13:20:05 »

กองแช่งเข้ามาเพียบเลยวุ้ยยยยย

วันนี้สกอร์ หอยชนะ 3-1 _ครับ  kick

j007

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 10 เมษายน 2010, 13:53:36 »

อยากแช่งไรก็เอาเหอะ อย่างน้อยฤดูกาลนี้ก็ทั้งเย้า ทั้งเยือน แถมต้องหวังพึ่งหงส์อีก

เฮ้อ....เศร้า!
 jljhl

evolution

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 10 เมษายน 2010, 14:17:47 »

หุหุ ปีก่อนแพ้หงส์ เหย้า เยือน แต่สุดท้ายก็แชมป์นะค้าบบบ  .,mn

ขออย่างเดียวห้านัดที่เหลือเล่นให้เหมือนนัดชิงบอลถ้วยทุกนัดก็พอครับ

kick kick kick

pagedown

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 10 เมษายน 2010, 14:18:07 »

ขอให้คำอธิฐานเป็นจริง แล้วผีได้แชมป์     kick

---------------------------------------------------------------------

กลอรี่ กลอรี่แมนยูนายยยยยยยยยย เต็ด !!!!

meaw_meow

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 10 เมษายน 2010, 14:52:28 »

เออ นี่กรูฝันกลางวันอยู่หรือเปล่าเนี้ย  piuyty

ขอให้ฝันเป็นจริงครับ .......

ไงฟอร์มคืนนี้ ดูยังไงก็เป็นทีของหอยครับ

gsdgdgs

jungkrud

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 10 เมษายน 2010, 15:12:54 »

ขอให้ฝันเป็นจริงครับ .......

ไงฟอร์มคืนนี้ ดูยังไงก็เป็นทีของหอยครับ

gsdgdgs

ตามนั้นเลยครับ  fsdg

BOMBTOOL

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 10 เมษายน 2010, 16:07:52 »

ดูมุมแล้ว เซลซี แค่เฉือน  หรือ มีการต่อเวลา  บอลถ้วย อะไรก็เกิดขึ้นได้   ฟันธง เซลซี เข้าป้าย 120 นาที

innosen

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 10 เมษายน 2010, 17:09:47 »

ผมชอบเชียร์ทีมรอง ส่งใจช่วยวิลล่าดีกว่า ทีมเล็กเจอทีมใหญ่แล้วเป็นบอลถ้วย หอยทะเลมีลิ้นห้อยแน่ คงไม่เหมือนนัดที่ผ่านมานะ

dvd6699

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 11 เมษายน 2010, 09:08:32 »

วันนี้สกอร์ หอยชนะ 3-1 _ครับ  kick

ฟันธงผิดไปนิดเดียว อิ อิ  jljhl

หอยไปรอชิงล่ะครับ โยว่ๆๆๆๆ

meaw_meow

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 11 เมษายน 2010, 09:26:07 »

ฟันธงผิดไปนิดเดียว อิ อิ  jljhl

หอยไปรอชิงล่ะครับ โยว่ๆๆๆๆ

ดีใจกับหอยด้วยครับ

ครึงแรก พอทานไหว ครึ่งหลังไม่ไหวเลยคับ

แต่ดูฟอร์มโดย รวมแล้ว ไงหอยก็เล่นดีกว่าครับ

หน้าวิลล่า เหมือนหายไปเลยเมื่อคืน  zad

j007

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 11 เมษายน 2010, 22:25:13 »

หอยแชมป์ป่ะ.... ss

ZOIDS

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 12 เมษายน 2010, 07:07:18 »

สุดยอดคร้าบ  hgjhg