ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้านน้องมัดหมี่ !  (อ่าน 2915 ครั้ง)

redspa

• รอง Global Moderator
  • กามนิตหนุ่ม
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
ส่งการบ้านน้องมัดหมี่ !
« เมื่อ: 17 มิถุนายน 2018, 21:42:53 »

การบ้านน้องมัดหมี่
วันนี้แวะมาชมน้องใหม่  น้องเพิ่งเคยมาบ้านแดงครั้งแรก

ทางร้านเลยเรียกไห้น้องมาโชว์ตัว  น้องตัวเล็กผิวขาวผ่อง หน้าตาจิ้มลิ้ม ส่งยิ้มหวานๆเย้ายวน น่าหลงใหล   ผมเลยตัดสินใจขึ้นครูเปิดซิงประเดิมรอบแรก   

น้องควงแขนพาเข้าห้อง .พอเข้ามาในห้อง ก็พูดคุยกันทำความรู้จักกันนิดหน่อย จากนั้นก็ต่างคนต่างสลัดผ้าเดินเข้าห้องน้ำ
สำหรับเรื่องการอาบน้ำนั้น ใช้เวลาพอสมควร น้องก็ถูสบู่ให้อย่างดี อาบไปเพลินๆ ไม่ได้เร่งรีบอะไร อาบน้ำสะอาดดีครับ
ปกติเป็นคนมือไม่ค่อยซุกซน ไม่ค่อยรุ่มร่าม
น้องก็เอามือผมไปจับไฟหน้าอันกลมกลึงได้รูป ผลัดกันจับนู่นจับนี่ไปเรื่อย จนสะอาดหมดจด
..เช็ดตัวเสร็จปุ๊บ ผมก็โดดขึ้นไปนั่งบนเตียง จากนั้นน้องก็เดินตามมา
จังหวะนั้น ผมก็ตัดสินใจ ไม่นงไม่นวดมันละ นัวเลยดีกว่า 5555 น้องก็เช่นเดียวกัน... ตามใจอารมร่วมดีมาก
 ghjk ghjk ghjk ghjk ghjk ghjk ghjk

วันนี้ผมตัดสินใจเป็นฝ่ายรุกครับ ละเลงลิ้นชิมจุกสีชมพูอิ่มหนำสำราญ มือผมก็จับนู่นจับนี่
ผมก็สปาลิ้นบนตัวน้องละชุ่มใจระหว่างนั้นมีเสียงครางเล็กๆมันยิ่งทำให้ฟินสุดๆ

.น้องเริ่มรุกผมบ้าง กดตัวผมลงแล้วส่งยิ้มหวานมาให้ นัองเริ่มสปาลิ้นบนตัวผม   เด็ดมากครับ   ลิ้นพริ้วดี ดูนุ่มนวล ละมุนมากๆ
การใช้ลิ้นของน้องจัดอยู่ในขั้นเป็นงาน
น้องเลื่อยต่ำลงๆและเริ่มสเปย์ให้ผม น้องเป่าปี่ได้ดีมากครับ ฟินจนเกือบเกมหลายรอบ   จากนั้นน้องเริ่มชะโลมเจลลงบนเจ้าโลกของผมเริ่มเอาเต้ามาหนีบเจ้าโลกแล้วถูไปถูมา  เสียวดีครับ  ความรุ้สึกเหมือน AVญี่ปุ่น    เสียวจนผมกลั้นใว้ไม่ไหว  พ้ายไห้นัอง  1-0 ครับ      สำหรับนัองมัดหมี่  ผมกลับมาซ้ำแน่นอน  มัดหมีชืีอนี้ อร่อยเด็ดจริงๆ
 mbvc mbvc mbvc mbvc mbvc mbvc

kao

• แอบหื่น
Re: ส่งการบ้านน้องมัดหมี่ !
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 20 มิถุนายน 2018, 23:41:50 »

ลอกการบบ้านละ​ คราวหน้าต้องซ้ำอีกรอบ

redspa

• รอง Global Moderator
  • กามนิตหนุ่ม
  • *
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 21 มิถุนายน 2018, 09:37:51 »

ขอบคุนคะ แล้วมาทำการบ้านใหม่นะคะ

PR.Visa Club

• เทพเจ้าราตรี
  • *
  • Country: 00
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 26 สิงหาคม 2018, 15:01:30 »