-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ความลับสมองของมิสเตอร์บีน  (อ่าน 2250 ครั้ง)

KobKap

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
ความลับสมองของมิสเตอร์บีน
« เมื่อ: 07 ตุลาคม 2011, 15:13:18 »

1. สมองมิสเตอร์บีน
หมอ : หมอเสียใจที่ต้องบอกคุณว่าคุณมีเนื้องอกในสมอง
มิสเตอร์บีน : ต้องอย่างนั้นสิ!!!! (กระโดดดีใจตัวลอย)
หมอ : คุณเข้าใจในสิ่งที่หมอพึ่งจะบอกคุณไหมนี่
มิสเตอร์บีน : แน่นอนสิครับ หมอคิดว่าผมโง่รึไง
หมอ : ถ้าอย่างนั้นทำไมคุณถึงดีใจล่ะ
มิสเตอร์บีน :เพราะนั่นพิสูจน์ให้เห็นว่าตัวผมเองก็มีสมองน่ะสิครับ!!!

2. มิสเตอร์บีนวัยประถม
อาจารย์ : 4+5 ได้เท่ากับเท่าไหร่
มิสเตอร์บีน : 9
อาจารย์ : แล้วถ้า 5+4 ล่ะ
มิสเตอร์บีน : ครูคิดจะหลอกผมหรือไง
ครูพึ่งจะสลับตำแหน่งตัวเลขนะ คำตอบคือ 6!!! 

3. ขณะอยู่ในร้านขายยา
มิสเตอร์บีน : ผมอยากได้วิตามินสำหรับหลานชายของผม
เภสัชกร : ทานโทษ วิตามิน A B หรือ C ล่ะครับ
มิสเตอร์บีน : อะไรก็ได้ทั้งนั้นแหละ หลานของผมยังไม่รู้จักตัวอักษรหรอก!!! 

4. ที่ตู้ ATM
เพื่อน : แกมองอะไรน่ะ
มิสเตอร์บีน : ฉันรู้เลขรหัสของแกด้วยล่ะ ฮี่ๆๆ
เพื่อน : ดีล่ะ งั้นบอกมาสิเลขรหัสของฉันคืออะไร
มิสเตอร์บีน : ดอกจันสี่ตัวไงล่ะ!!! (****)

5. กับเพื่อนน่ะ
เพื่อน : หนัง VDO. ที่แกยืมฉันไปเป็นไงบ้างล่ะ สนุกไหม
มิสเตอร์บีน : นายจะให้สนุกตรงไหนล่ะ ฉันคิดว่ามัน
น่าจะเป็นหนังสยองขวัญเสียมากกว่า ฉันมองไม่เห็นภาพอะไรเลย

เพื่อน : แล้วแกเอาเรื่องอะไรไปล่ะ
มิสเตอร์บีน : ม้วนล้างหัวเทป !!! 

6. การตายของแม่
มิสเตอร์บีน : (ร้องไห้) หมอพึ่งโทรมาบอก แม่ของฉันตายเสียแล้ว
เพื่อน : เสียใจด้วยนะเพื่อน
มิสเตอร์บีน : (2 นาทีต่อมา) ร้องไห้ดังยิ่งกว่าเดิม
เพื่อน : เกิดอะไรขึ้นอีกล่ะทีนี้
มิสเตอร์บีน :น้องสาวฉันก็พึ่งโทรมาบอกว่าแม่ของเธอก็ตายด้วยเหมือนกัน!!! 

7. มิสเตอร์บีนมาถึงในงานเลี้ยง
แขกผู้มาร่วมงาน : ขอโทษที่มาสายผมมัวแต่ติดอยู่ในลิฟท์ตั้ง 4 ชม. เพราะไฟดับ
มิสเตอร์บีน : ไม่เป็นไรหรอกผมเองก็มัวแต่ติดอยู่ที่บันไดเลื่อนตั้ง
3 ชม. เหมือนกัน!! 

8. วิชาสะกดคำ
ลูกชาย : พ่อฮะ คำว่า successful นี่มีตัว C ตัวเดียวหรือว่า2 ตัวฮะ
มิสเตอร์บีน : ใส่เผื่อไปเลย 3 ตัวเพื่อความแน่ใจลูก!!!

[
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 03 พฤศจิกายน 2018, 16:47:16 โดย etatae333 »

liean

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: ความลับสมองของมิสเตอร์บีน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 10 ตุลาคม 2011, 18:21:46 »

อันนี้ผมว่าฮาอ่ะ pongz

donsong

• *
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 13 ตุลาคม 2011, 14:24:19 »

นึกภาพออกเลยว่าเป็นไง  eta32

gunslinger2

• คณะสำรวจ
  • *
  • Country: th
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 13 ตุลาคม 2011, 18:51:24 »

ชอบครับๆ

assum09

• **
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 17 ตุลาคม 2011, 18:28:53 »

มุก นี่ เจ๋ง เอาไปเล่นหน้า ห้องประชุมดีกว่า

pankadang

• *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 01 ธันวาคม 2011, 00:11:48 »

มันขนาดนั้น

sanookman

• **
  • Country: 00
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 01 ธันวาคม 2011, 01:03:11 »

น้าจะทำเป็นตอน สั้น ๆเป็นวีดีโอนะ

Buygonnoii

• *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 13 กรกฎาคม 2018, 13:58:36 »

ข้อ5 คืออะไรครับ

etatae333

• Administrator
  • เทพเจ้าราตรี
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +9/-0
    • cmxseed
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 31 สิงหาคม 2018, 09:49:08 »

ข้อ5 คืออะไรครับ

น่าจะมุขนานมาก คนสมัยนี้คงไม่รู้จักแล้วครับ 555+
นวดกระปู๋ นวดกระปู๋เชียงใหม่ นวดกระษัย ไซด์ไลน์ Sideline นวดน้ำมัน นวดอโรมา นวดแผนโบราณ อาบอบนวด ออน การบ้าน เรื่องเสียว ลายแทง หนังโป๊ AV เชียงใหม่

lisank

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 02 เมษายน 2019, 00:01:03 »

ไม่เห็นนาน