-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ไต่ระทึก @ ลิลลี่มาสซาส...  (อ่าน 1927 ครั้ง)

drjj

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +9/-0
ไต่ระทึก @ ลิลลี่มาสซาส...
« เมื่อ: 28 พฤศจิกายน 2016, 16:44:10 »

สวัสดีสมาชิกเวปทุกท่าน ;khhg ;khhg  นี้ก้อใกล้จะสิ้นปีอีกแล้ว  drjj ขอส่งแชร์การบ้านสักหน่อยแล้วกัน ปีนี้ผมเน้นเป้นผู้อ่านที่ดีเป้นส่วนใหญ่ งานยุ่งไม่ค่อยมีเวลาส่งการบ้าน   ljhgf ljhgf  ไม่มีไรมากเรื่องมันเริ่มจากผมเล็งน้องใหม่ นกป ไว้คนหนึ่ง พอเจอตัวจิงน้องแล้ว  เทรนเล็ก บาง กรอบมาแรงมาก.. ช่วงนี้เจอแต่น้องตัวเล็กบางกรอบสามคนติดแล้วอ่ะอยากเปลี่ยนแนวมั่งอ่า    เขินนนนนน เขินนนนนน  ไม่รู้จะไปไหนต่อ ก้อเลยเปิดเวปอ่านกระทู้หาข้อมูล ก้อเจอกระทู้สมาชิกท่านหนึ่ง มาตั้งกระทู้ถามว่า ร้านลิลลี่มาสซาสเป็นยังไงบ้าง  eta32 eta32   พี่หลายๆคนก้อมาช่วยกันตอบ  อ่านไปอ่านมา ก้อเลยมาคิดว่า เออนั่นสิไม่ได้ไปร้านนี้นานหลายเดือนแล้ว  ป่านนี้พี่แว่นคุงจะเป็นยังไงบ้างนะ ว่าแล้วก้อแวะไปเยี่ยมหน่อยก้อแล้วกัน  อย่างน้อยถือว่าไปนวดผ่อนคลายแก้เซ็งแล้วกัน dsgjsd dsgjsd   ไปถึงร้านก้อยังเหมือนเดิม พี่แว่นคุงบอกว่าน้องๆขึ้นงานหมดแล้วเหลือน้องคนเดียว  จะดูก่อนใหม....เค้าลางไม่ดีเลย  ไม่ได้เลือกอ่ะ  ouiy ouiy แล้วน้องก้อออกมาสวัสดี แวปแรก น้องหน้าตาธรรมดา แต่หุ่นดีขาวเนียน  เลือกสิครับรออัลรัย มานวดเฉยๆจะคิดอะไรมาก  eta30 eta30   ชื่อน้องไม่ได้จำอ่ะ  งานน้องเป้นยังไง ไม่รู้   ว่าแล้วไปลุ้นเอาหน้างานกันเลย ....  jljhl jljhl ไปรอน้องที่ห้อง   สักพักน้องก้อเคาะห้องเข้ามา  น้องยิ้มให้  ผมก้อชวนน้องคุย ดูตอนแรกเหมือนจะเป้นเสือยิ้มยาก แต่คุยไปคุยมาน้องก้อคุยสนุกดี   สาวเหนือของแท้  บ้านนี้น้องส่วนใหญ่จะเป็นเด็กท้องถิ่น  น้องเพิ่งมาทำได้ไม่นาน ผมก้อนอนคว้ำให้น้องนวด งานนวดน้องก้อตั้งใจดี แต่น้ำหนักมือเบาไปนิดแต่ได้ความนุ่มนิ่มของมือมาแทน ...พอน้องนวดถึงโคนขาก้อเป็นลุ้นจังหวะเช็คสัญญาณครั้งแรก ปรากฎว่า ....ไม่มีสัญญาณตอบรับ  ..ไม่มีเฉี่ยวไม่มีเฉียด   eta30 eta30  ผมก้อชวนคุยไปนวดไป  พอมาจังหวะพลิกมานวดด้านหน้า  จ้องหน้าน้องดีๆดุดีๆก้อหน้าตาโอเคนะ น่ารักตามแบบสไตล์เหนือๆ แต่ความขาวเนียนนี่ผมไม่ได้ตาฟาดนะ  “  หันแล้ว ..ลุงตึงใจ๋บ่อดี... “    eta04 eta04  ในหัวชักคิดชั่ว ไม่อยากนวดอย่างเดียวล่ะ  เอายังไงดีน้า... eta03 eta03.   วันนี้น้องสวมเสื้อกล้ามกะกางเกงยีนขาสั้น...  เสื้อกล้ามไม่ใช่ประเด็น   eta30 eta30 กางเกงยีนนี้แหละตัวปัญหา  red001 red001    หยั่งเชิงดูก่อน  ลูกค้าเยอะมั้ยค่ะ ...น้องก้อบอกมาว่า  พอมีค่ะพี่ แต่ช่วงนี้ลูกค้าน้อย  น้องมีเยอะก้อแบ่งๆคิวกันไป   ผมก้อต่อ ว้าอย่างนี้รายได้จะพอมั้ยค่ะ  น้องก้อตอบมาว่า พี่เคยมาก้อน่าจะรู้น้องบางคนรับนวดพิเศษกันอาศัยรายได้ตรงนั้นแหละ ...น้องชงมาขนาดนี้ผมก้อตบต่อ แล้วเรารับนวดพิเศษใหม  น้องนิ่งสักพักแล้วบอกรับค่ะ แค่ใช้มือนะค่ะ   ห้าร้อย...(ไอ่เรื่องนี้ผมรู้อยู่แล้วแหละ ไอ่ที่อยากรู้คือนอกจากนี้ตังหาก  dsgjsd dsgjsd  )   ผมก้อยังนิ่ง  ให้น้องนวดไปเรื่อยๆ  ชวนคุยไปเรื่อยๆ แล้วได้จังหวะผมก้อวกเข้าประเด็น  เป้นไงคะทำนวดพิเศษตอนแรก ตอนนี้หายอายยัง  น้องก้อบอกยังไม่ชินอ่ะพี่  บางทีลูกค้าก้อเยอะ บางทีลูกค้าก้อขอให้ถอดบน นู๋ยังอายๆอยู่  แล้วถอดบนเพิ่มอีกเท่าไรค่ะ ห้าร้อยค่ะ ที่รู้เพิ่มคือน้องรับถอดบนด้วย  .,mn .,mn แต่ผมยังนิ่งๆ ชวนน้องคุยต่อ เรื่องอื่น  พอสักพักผมก้อลอง วันนี้พี่มานวดเฉยๆ นะ  น้องก้อรีบถามกลับมาเลยว่า ไม่นวดพิเศษด้วยเหรอค่ะ ...ผมก้อดึงน้องใกล้ๆแล้วถามต่อ แล้วเรารับได้สุดๆระดับใหนค่ะ ..น้องก้อบอก ถอดบนแหละพี่   ผมอ้อนต่อแล้วถ้าถอดล่างด้วยล่ะคะคิดยังไง เดี่ยวพี่เพิ่มให้   น้องทำหน้ายิ้มๆอายๆ แล้วตอบมาว่างั้น พันห้าแล้วกัน ค่ะ  (อื่ม พิเศษพันห้า  บวกค่าคอร์ส หกร้อย  สองพันเอ็ด หนักเอาการนะ ยังไม่ได้ทำไรเลยนะเนี้ย   ljhgf ljhgf ไม่เป็นไร การลงทุนมีความเสี่ยง เอาฟระ เสี่ยงวัดใจดู  eta03 eta03  ) . ผมก้ออ้อนน้องงั้นขอพี่นัวหน่อยนะแล้วบิ้วให้พี่นิดนะ  น้องนิ่งสักพักแล้วแล้วก้อพยักหน้า จากนั้น ..น้องก้อไปถอดเสื้อผ้า   ถอดออกมา  หน้าอกเล็กไปนิด หุ่นดี ผิวเนียนมาก  ช่วงล่างอย่างสวย ...น้องก้อเอามือปิดหน้าอกทำท่าอายๆ มานั่งข้างๆ  บอกตรงถึงตอนนี้ผมตื่นเต้นมาก .. eta02  eta02. เลยบอกน้อง ไหนๆก้อไหนๆ ล่ะเดียวพี่สอนนวดบีทูบีให้นะ น้องบอกนู่ทำไม่เป้นพี่ น่าไม่ยากหรอก  ก้อสอนน้องใช้หน้าอกนวดตัว ผมก้อลูบไล้บิ้วตามตัวน้องไป ตอนแรกน้องยังหัวเราะคิกๆ สักพักน้องเริ่มเงียบ กลืนน้ำลายเป็นพักๆ พอได้ที่ผมก้อให้น้องลงแล้วเริ่มบิ้วน้อง ทั้งตัว น้องหลับตาหนีบขาแน่น  แต่เท้าจิก  ผมก้อบิ้วไปเรื่อยๆ จนน้องหลุดครางเป้นบางครั้ง  ก้อสอนน้องทำท่าจำลอง สาหร่ายห่อกล้วย เรื่องสเตปโยกเอวสแครชน้องมาเต็มตามธรรมชาติ แบบไม่ต้องสอน สอนท่าจำลองไปหลายท่า สุดท้ายก้อเสร้จจนได้  ไม่ไหวตื่นเต้นเกิน  ghjk ghjk ได้ฟิวว์ยิ่งกว่าทำจิงๆซะอีก เล่นเอาผมเหนื่อยหอบแหกๆ  พอเสร็จแล้วน้องเหมือนคุ้นสนิทกันมากขึ้น ...น้องมานั่งนวดแขนให้ ผมก้อจับกอด จับหอม น้องก้อนั่งยิ้มอายๆ  จนหมดเวลาก้อบายๆน้องแล้วกลับ   ...งานนี้ สบายตัวจัง แต่ตังหมดเป๋า...อีกแล้ว   ljhgf ljhgf  ตกลงตรูมานวดอารายกันเนี้ย  fdgdfdf fdgdfdf   ถามว่าคุ้มมั้ย ผมไม่เสียดายเงินนะ ได้อารมณ์ดี เพราะ ผมเป้นสายเสียวตอนลุ้น ไม่ได้เสียวตอนเสียบ..  นี่คิดถึงหน้าน้องยังเสียวไม่หาย  อยากไปซ้ำซะตอนนี้เลย  ก้อเป็นเรื่องราวเล่าสู่กันฟังว่า บ้านเล็กๆหลังนี้ยังมีดี มีเสน่ห์ให้ไปลุ้นกันได้เรื่อยๆ  ในแบบของนวดแผนโบราณแนวนวดผ่อนคลาย  น้องส่วนใหญ่ออกแนวเด็กเหนือที่สามารถพบเจอได้ทั่วไป แต่บางคนก้อดีกรีมหาลัยดังนะ   ถ้าท่านชอบแนว สวยๆ พริ้ตตี้  พีจี ท่านคงต้องบอกผ่าน  ส่วนน้องคนไหนขออณุญาติบอกใบ้ให้ท่านไปลุ้นตามหากันเอาเอง เหมือนการดูหนังถ้าตอนจบมันก้อไม่มีความสนุกตื่นเต้นกันพอดี   ชื่อน้องพยางค์เดียว . .,mn .,mn .อีกอย่างต้องการจะเซฟน้องด้วยครับ เพราะคอนเซปร้านเป้นแค่ร้านนวดผ่อนคลาย  ที่เหลือเป็นเรื่องของคนสองคน ต่างกรรมต่างวาระ หวังว่าท่านคงจะเข้าใจ ฉบับนี้ขอลาทุกท่านไปก่อน โชคดี มีทอนทุกท่านครับ  eta08 eta08
ปล. เรื่องนี้เป้นเรื่องแต่งขึ้นเพื่อความบรรเทิง โปรดใช้พิจารณาญาณในการรับชม 
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29 พฤศจิกายน 2016, 11:22:19 โดย drjj »

amazingdream

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: Everest ไต่ระทึก @ ลิลลี่มาสซาส...
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 28 พฤศจิกายน 2016, 17:14:03 »

ขอบคุณคับ ลุ้นตามเลย

ninkrating

• เด็กหัดเสียว
  • **
Re: Everest ไต่ระทึก @ ลิลลี่มาสซาส...
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 28 พฤศจิกายน 2016, 21:45:14 »

ขอบคุณการบ้าน Drjj เป็นการบ้านที่น่ารัก น่าลุ้น

kohaku

• เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 28 พฤศจิกายน 2016, 22:48:45 »

การบ้านแปลกดีครับ  eta03

เฒ่าใจแตก

• V.I.P.
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-1
    • กดติดตามเฟสพี่เฒ่าได้นะจ๊ะ https://www.facebook.com/groups/SpoiledHusband/
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 28 พฤศจิกายน 2016, 23:29:40 »
สนใจเข้ากลุ่มไลน์พี่เฒ่าทักมาได้ที่ id line: ac_actor

boyskyone

• แอบจิต
  • **
  • Country: th
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 29 พฤศจิกายน 2016, 00:05:28 »

mass2542

• แอบหื่น
Re: ไต่ระทึก @ ลิลลี่มาสซาส...
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 29 พฤศจิกายน 2016, 11:23:43 »

อ่านแล้วเหมือนอยู่ด้วยกะพี่เลย

Mazzard

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-3
Re: ไต่ระทึก @ ลิลลี่มาสซาส...
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 29 พฤศจิกายน 2016, 19:31:53 »

pongz  ขยันจริงๆ

frog11

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-0
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 29 พฤศจิกายน 2016, 20:42:21 »

ร้านนี้ มีดี ได้ลุ้นตลอดๆ ขึ้นอยู่กับคนสองคนจริงๆ
ขอบคุณสำหรับการบ้านดีๆ ครับท่าน  ;khhg ;khhg

bbgatoonjj

• X5 Club
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-1
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 30 พฤศจิกายน 2016, 10:52:59 »

ชอบมนต์เสน่ห์การไต่ระดับครับต้องไปลองบ้างล่ะไปบ้านนี้มาสองครั้งไต่หนึ่งเฉยๆหนึ่งลุ้นดีครับ

mafiakob

• V.I.P.
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 01 ธันวาคม 2016, 11:56:27 »

เห็นท่านdrjjแล้วสุดจริงๆ hgjhg ว่าแต่ยอดเขาเอเวอร์เรสหนาวไหมครับ 

unicon25

• แอบหื่น
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 02 ธันวาคม 2016, 01:18:42 »

สบายตัว สบายกระเป๋า เลยครับท่าน  pongz

I3adI3oy

• คณะสำรวจ
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 02 ธันวาคม 2016, 10:07:16 »

pongzยอดเยี่ยมคับ สายลุ้นมีเสียวแน่นอน pongz
" ทำวันนี้ให้ดีที่สุด  แล้วอนาคตมันจะดูแลตัวของมันเอง "

drjj

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 02 ธันวาคม 2016, 11:56:48 »

ร้านนี้ มีดี ได้ลุ้นตลอดๆ ขึ้นอยู่กับคนสองคนจริงๆ
ขอบคุณสำหรับการบ้านดีๆ ครับท่าน  ;khhg ;khhg
  ว่างๆ คงต้องขอคำแนะนำจากท่าน Frog11 บ้างละครับ  ... ;khhg ;khhg

drjj

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 02 ธันวาคม 2016, 11:58:39 »

ชอบมนต์เสน่ห์การไต่ระดับครับต้องไปลองบ้างล่ะไปบ้านนี้มาสองครั้งไต่หนึ่งเฉยๆหนึ่งลุ้นดีครับ
หาอะไรที่มัน แหวกแนวๆ ก้อดีนะครับท่าน .เปลี่ยนบรรยากาศครับ... ;khhg ;khhg

drjj

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 02 ธันวาคม 2016, 11:59:49 »

เห็นท่านdrjjแล้วสุดจริงๆ hgjhg ว่าแต่ยอดเขาเอเวอร์เรสหนาวไหมครับ 
อากาศอบอุ่น...  แต่หายใจอึดอัดครับ........ jljhl jljhl jljhl

TheJokerTH

• *
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 03 ธันวาคม 2016, 21:05:19 »

เคยไปครั้งนึง แต่ไม่มีน้องว่างเลยอดเลยครับ

อีตาบ้า

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 06 ธันวาคม 2016, 08:40:20 »

ขอบคุณสำหรับการบ้าน ขอหลังไมค์ด้วยคับ อิอิ

chunyu

• เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 09 ธันวาคม 2016, 14:22:54 »

ขอบคุณการบ้านพร้อมลายแทงครับ ไว้จะไปเก็บงานมาให้ตรวจ

bigpocky

• *
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 13 ธันวาคม 2016, 13:23:51 »

ขอบคุณครับ อ่านจบ แข็งโป๊ก

lovelovechk

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-1
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 14 ธันวาคม 2016, 13:27:40 »

ได้แต่ไต่ยอดเขา อันหนาวเหน็บ
โอกาสหลบหนาวเข้าถ้ำ ยากมาก

THENEST

• *
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 14 ธันวาคม 2016, 14:38:17 »

ลุ้นระทึกกันทีเดียว ขอบคุณสำหรับการบ้านครับ

bangdad175

• *
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 20 ธันวาคม 2016, 15:02:09 »

อ่านแล้วหนาวเลย 5555