-->

ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้านสาวXราคาโอทอป  (อ่าน 4791 ครั้ง)

giantcock

• V.I.P.
  • เด็กหัดเสียว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-7
การบ้านสาวXราคาโอทอป
« เมื่อ: 15 กุมภาพันธ์ 2024, 19:13:27 »

การบ้านสาวXราคาโอทอป
น้ำขังวันก่อน หล่นแย่างแรง ทักXไปหลายคนไม่ว่างซักคน
เลยนั่งไล่ดูทั้งวัน ไปสะดุดน้องคนนึง อวบอ้วน เรท600 มีแค่สองสามโพส รูปก็ไม่ลง ก็เลยทักไปดู คุยไปคุยมาได้รู้ว่าเพิ่งรับงาน 19+ ปลอดภัย แต่อ้วนหน่อย รวมห้อง เราก็ไม่ซีเรียส ลองอะไรแปลกใหม่บ้าง
-ตัดมาทีห้อง น้องก็นั่งคุยแบบตื่นเต้นอยู่นาน ถามไปถามมาก็นัดFWB ONS ปกติ แต่รอบนี้อยากหาค่าขนมด้วย เราก็ไม่ติด คุยกันซักแปปก็เริ่มเลย อายๆหน่อยๆ จัดแจงถอด หนุบหนับไปหมด แต่แน่น เพราะเป็น สส จัดการกินแคลเซี่ยมที่อลังการมาก น้องฟิวเริ่มมา แต่รอบนี้ไม่กล้าทาสี กันไว้ก่อน เล่นด้านบนซํกพัก เขื่อนน้องเริ่มแตก ก็สลับให้น้อง สปส น้องทำดีเกินคาด นุ่มลึก สบาย แต่ต้องเพพิ่มดูดให้หนึบหน่อยจะดีขึ้น พอได้ซํกพักก็จัดท่าเบสิค เอาวะ วัดดวง หลวมรึเปล่าเดี๋ยวก็รู้ น้องบอกนัดฟรีๆก็บ่อย ใส่เข้าไป ปาดดด แน่นมาก รัดทั้งลำ ของผม52มาตรฐาน รู้สึกได้เลยว่ารัดแน่น เอฟเฟคน้องธรรมชาติมาก ฟิวดี ตามใจทุกอย่างทุกท่าได้หมด น้องขึ้นดี ลึก แน่น หนัก จัดท่าdoggy ท่านี้รู้เลย แน่นกว่าเดิมมาก เกือบแพ้แตก มาหัวแล้ว ก็เลยจัด สปส กะจะ ตป ทำไปทำมา ไม่แตกซะงั้น เลยใส่ซีดีรอบสอง จัดสามสี่ท่าอีกรอบ จนน้องบอกเสียวมาก จัดท่าจบแน่นๆด้วย doggy แพ้แตกไปแบบหอบๆทั้งคู่ นั่งคุยกัน ล้างนั่นนี่ แล้วก็แยกย้าย
คะแนนมา
น้องอวบอ้วน
หน้าตา 5 เด็กบ้านๆ ชอบสวยๆข้ามผ่านเลยครับ
หุ่น 3 อ้วน164
ผิว 7 ไม่แตกลายงามากนัก
หน้าอก 8 ขนาด 40+ หัวน้ำตาลอ่อนๆ ใหญ่ปานกลาง ดูดมัน แน่นๆ ของแท้
ช่วงล่าง 8  น้องน้ำเยอะ สวย ปิดสนิท หนึบ หนีบแน่น ตอดบ้างบางครั้ง ผม52 เกือบแพ้แตก
เสียง 10 ขี้อาย คุยเก่ง ตามใจทุกท่า
สป 9 สปส แตกปากได้
GF  10 แนววัยรุ่นลองทำ สนุกไปอีกแบบ
ค่าขนม600/1 หรือ 800/*.*
ตอนนี้น้องทักไปซ้ำไม่ตอบทุกช่องทาง น้องบอกชอบนัด fwb ons มากกว่า ไม่เคยรับงาน
อัพเดทยังไงจะแจ้งให้ทราบ
ปล...เรื่องแต่งเพื่อความบันเทิงนะครับ อย่าไปเชื่อผมมมมมม

Basskup

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: การบ้านสาวXราคาโอทอป
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 16 กุมภาพันธ์ 2024, 07:51:54 »

ขอรายแทงหน่อยครับผม

pura

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 16 กุมภาพันธ์ 2024, 13:52:45 »

ตามด้วยคน ชอบแนวนี้คับ

haniba

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 16 กุมภาพันธ์ 2024, 19:19:41 »

;khhgขอลายแทงด้วยคนครับ

Fimmama

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 17 กุมภาพันธ์ 2024, 06:43:39 »

ตามด้วยคนครับ

giantcock

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 17 กุมภาพันธ์ 2024, 08:10:26 »

ลายแทงX
@OMukdanan
น้องไม่ตอบข้อความแล้ว ท่านใดนัดได้อีกรบกวนอัพเดทด้วยครับ อยากไปซ้ำ

cdi คันเก่า

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 20 กุมภาพันธ์ 2024, 18:37:46 »

การบ้านแบบนี้เลยครับที่ต้องการ ขอบคุณท่านมากๆครับ ;khhg

bigpocky

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 09 มีนาคม 2024, 09:54:34 »

ขอบคุณการบ้านคับ เหมือนน้องจะลบโพสไปแล้ว น่าจะไม่รับซะแล้วคับ

giantcock

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 10 มีนาคม 2024, 10:08:15 »

ขอบคุณการบ้านคับ เหมือนน้องจะลบโพสไปแล้ว น่าจะไม่รับซะแล้วคับ
น้องได้ลูกค้าไปรับเลี้ยงแล้วครับ ทักคุยได้ปกติ แต่ไม่น่ารับงานแล้วครับ

pura

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 10 มีนาคม 2024, 13:57:36 »

น้องได้ลูกค้าไปรับเลี้ยงแล้วครับ ทักคุยได้ปกติ แต่ไม่น่ารับงานแล้วครับ
[/quote]
ดีใจกับน้องเขาด้วย..แต่แอบเสียดายไม่ได้ตามรอยท่าน

giantcock

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 11 มีนาคม 2024, 20:22:44 »

ดีใจกับน้องเขาด้วย..แต่แอบเสียดายไม่ได้ตามรอยท่าน
[/quote]
ช่วงล่างแน่น เอฟแฟคมาเต็ม เอาได้ดุ ไม่จำกัดน้ำ น้องเจอ56+ เลยลืม52 ครับ วัย19- แน่นๆเเลยครับ

korakot1981

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 17 มีนาคม 2024, 17:44:39 »

ใช่หอพักตรงเลยสี่แยกเมย่าไปหรือเปล่าครับ

giantcock

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 23 มีนาคม 2024, 18:06:09 »

ใช่หอพักตรงเลยสี่แยกเมย่าไปหรือเปล่าครับ
คนละคนกันครับ แต่ว่าของท่าน มีลายแทงก็แบ่งปันกันได้ครับ