ผู้เขียน หัวข้อ: ใครชอบสายหื่น...มาทางนี้ครับ น้องบาบี้ บู้ทะลุมิติ  (อ่าน 2169 ครั้ง)

kaewpanya saegor

• แอบหื่น
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

แบบว่าไปถึงรานPR. แนะนำสายบู้ให้ผม..(ผมแอบถามพีอาร์ ว่าใครสุดซอย..ท่าสะท้านโลกันต์ บ้าง)....อิอิ

พีอาร์ก็ให้น้องมาแนะนำตัว พอผมเห็นน้องบาบี้เดินมาจรัสแสงจร้าสะท้อนสายตายผมทันที โอ้..มายกอ้ด อกเด็ดสุด ล้ำหน้าตา (38แทัครับท่าน)
WOW!!!ขอลองซักหน่อยแล้ว 555 ผมเห็นหุ่นเอ็กๆ อกใหญ่ๆเป็นไม่ได้ ทุกอย่างจะจะลืมหมด จดจำแค่นี้แหละนั้น...55

ผมตกลงเรีียกน้องอกใหญ่ แต่ลุ้นว่าใจจะถึงหือป่าว..

ดูกันชัดๆ  จัดไปคร๊าป.......
น้องเค้าเป็นนิสิตสาว ม. กทม... ปีสุดท้ายอายุ 23  สวยใส สไตล์ญี่ปุ่น คุขิอาโนเนะ   ขาววิ๊งๆ

บู้สุดๆ ที่ลุ้นไว้..อกใหญ่ ใจถึง...ครบรส แซบซ่า ถ้าให้ลองบาบี้ เสียงซาวด์ชัดเจน ลิ้นระรั่ว นัวส์มันไม่ย้อมแพ้ผมงายๆ  สุดท้ายต้องพ้ายแตก...ต้องแก้มือ นัดหน้าท้าชิงแน่นอน55555   ....ไม่ยอมๆ ต้องลองครับมันแบบว่ามันพระเจ้าค่ะ....
สัดส่วนกำลังดีฟัดมันส์สนั่นเตียง น้องมาเต็ม ลีลาสุดติ่งอร่อยแน่ท้าให้รอง แนวฟิวแฟนก็จัดให้ สวยใสใส น่ารัก แต่พอเครื่องติดขอบอก
ใส่ไม่ยั้ง  อย่าช้า ท้าให้รอง จองด่วนนจร้าาา

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24 กันยายน 2018, 00:03:42 โดย Pr office2018 »

valentine2018

• ผู้คงแก่กาม
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1

ขอบคุณค่ะ

mbvc mbvc mbvc mbvc mbvc mbvc mbvc mbvc