-->

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องมิ้น ร้านชบาตรงบัวระวงย้ายไปร้านไหน พอมีท่านใดทราบบ้างไหมครับ?  (อ่าน 1679 ครั้ง)

jmp1

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

โดนใจไฟหน้าน้องมาก ๆ  eta04 แต่กลับไปอีกที น้องไม่อยู่แล้ว รบกวนสอบถามท่านๆ ในนี้หน่อยครับ น้องย้ายไปร้านไหนแล้ว
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22 มกราคม 2024, 16:51:05 โดย jmp1 »

zumo A

• แอบหื่น

โดนใจไฟหน้าน้องมาก ๆ  eta04 แต่กลับไปอีกที น้องไม่อยู่แล้ว รบกวนสอบถามท่านๆ ในนี้หน่อยครับ น้องย้ายไปร้านไหนแล้ว
เห็นว่าน้องไม่ทำแล้ว..กลับบ้านแล้วครับ แต่ร้านยังเปิดอยู่ครับ 

jmp1

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: 00

ขอบคุณมากเลยครับ สำหรับข่าวสาร

เสียดายเลย  wq

zumo A

• แอบหื่น

ขอบคุณมากเลยครับ สำหรับข่าวสาร

เสียดายเลย  wq
เล็งเป้าหมายใหม่ครับ..อย่าลืมมาแบ่งปันครับ