-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ถามกูรูที่เคยไป sugarbeat หน่อยยครับบ  (อ่าน 3895 ครั้ง)

guideyotsakorn

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
ถามกูรูที่เคยไป sugarbeat หน่อยยครับบ
« เมื่อ: 18 เมษายน 2012, 19:19:23 »

ร้าน sugar beat ใต้ เซนธารา ดวงตะวัน  ใครเคยไปมั่งอะครับ
อยากทราบว่าแนวไหนนครับแล้วค่าบริการเครื่องดื่ม อื่นๆ เท่าไหร่หรอคตรับบ
ราคาหัวแตกป่าววครับ

• ว๊องแมน
  • *
Re: ถามกูรูที่เคยไป sugarbeat หน่อยยครับบ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 22 เมษายน 2012, 19:37:32 »

ใคครเยไปมั่งครับ แชร์ ทีครับ

pheebar

• X5 Club
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1
Re: ถามกูรูที่เคยไป sugarbeat หน่อยยครับบ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 22 เมษายน 2012, 21:42:49 »

แนวโคโยตี้ มีเด็กดริ๊ง ราคาดริ๊งและเครื่องดื่มได้ยินมาว่าไม่ถึงกับหัวแตกครับ น่าจะพอๆกับstar6 เชียงใหม่

andyaun

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 28 เมษายน 2012, 06:01:24 »

เพิ่งไปมาครับ เป็นแนวโคโยตี้ มีเด็กนั่ง drink ไม่ว่าจะเป็น PR หรือ โคโยตี้ก็สามารถเรียกได้ ไม่ค่อยมีเต้นโชว์มากเท่าไหร่เพราะเพิ่งเปิดไม่นานและเป็นสาขาที่สอง(ที่แรกอยู่ที่เชียงราย) เด็กจะเต้นวนไปๆมาๆระหว่างเชียงใหม่กะเชียงรายครั้งละ 10 วัน โคโยตี้สวยและน่ารักดีครับ ค่าดริ๊งมี 200(1 ช๊อต) กับ 600(เซอมินอฟ 1 ขวด). มีโปร benmore, red, black ครับ อาหารก็ราคาพอประมาณครับ
มาม่าพูดจาดีและไม่ค่อยจี้ขายดริ๊งเท่าไหร่ ส่วน PR คนหนึ่ง(สงวนชื่อครับ) เร่งและจี้ขายอาหารกับดริ๊งมาก ตอนแรกผมก็บ้าจี้เลยจัดให้เต็มโต๊ะเลย แต่ตอนหลังๆเริ่มรำคาญเพราะมีการชะเง้อดูเงินในกระเป๋าเราและพูดแซวตอนเราจ่ายทิปให้โคโยตี้ ซึ่งตรงนี้ผมว่าเสียมารยาทมากๆครับ สรุปว่าฟิลใครฟิลมันครับ จะลองไปนั่งดื่มซักขวดสองขวดก็ไม่เสียหายครับ
เริ่มนั่งตี 2 กว่าๆจนร้านปิดตี 4
ค่าอาหาร 2000
ค่าดริ๊ง PR กับ ทิป 2000 กว่าๆ
จ่ายทั้งหมด 4000 กว่าๆ
ขำๆครับ ตอนร้านใกล้จะปิด PR ขอเงินอีกร้อยไปกินข้าวทั้งๆที่ผมซื้อดริ๊งไปเยอะล่ะ กล้าผมก็กล้าให้ครับ

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 28 เมษายน 2012, 18:59:37 »

โปรเหล้าเท่าไหร่หรอฮะ  พอ ๆบางแสนหรือเปล่า ที่เปิด เรด 1800 มิ๊กฟรีหมดขวด

แล้ว คนเยอะไหมครับ คึกคักไหม หรือไปนั่งยมครับ

andyaun

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 28 เมษายน 2012, 23:30:44 »

โปรเหล้าเท่าไหร่หรอฮะ  พอ ๆบางแสนหรือเปล่า ที่เปิด เรด 1800 มิ๊กฟรีหมดขวด

แล้ว คนเยอะไหมครับ คึกคักไหม หรือไปนั่งยมครับ

เท่าที่พอจำได้ก่อนเมา benmore 799 , red 1699 มิ๊กได้แค่ 10 อย่างครับ
ผมไปวันพฤหัส นั่งยมครับ

monkeywf

• เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 10 พฤษภาคม 2012, 18:22:01 »

จำราคาไม่ได้เพื่อนเลี้ยงครับ คนชื่อ andy aun นั่นแหละครับ อิอิ fdgdfdf