-->

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากจีบหมอ  (อ่าน 6992 ครั้ง)

thitiruj

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
อยากจีบหมอ
« เมื่อ: 20 กรกฎาคม 2011, 15:33:28 »

หมอในที่นี้คือ แพทย์นะครับ   แพทย์ อะไรก็ได้  ใครมีเทคนิคบ้างครับ 

coompranang

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: 00
Re: อยากจีบหมอ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 20 กรกฎาคม 2011, 21:58:15 »

พกความมั่นใจคับ  ส่วนผมนั้นขอบาย  ฮ่าๆๆ  kjhg

thitiruj

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 21 กรกฎาคม 2011, 09:12:48 »

พกความมั่นใจคับ  ส่วนผมนั้นขอบาย  ฮ่าๆๆ  kjhg

ความมั่นใจผมมีเกินร้อยครับ  แต่ตัง ที่จะเลี้ยงเค้าเนี่ย คงไม่มีครับ  vbnn

hunterkiller

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-8
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 21 กรกฎาคม 2011, 09:31:26 »

ตังค์ต้องมี และ ดูดีมีชาติตระกูล .............. ถ้ามีแต่ความมั่นใจหรือว่าเข้าปจีบแบบสาวๆธรรมดาหละก็ อาจมีหน้าแตกนะครับ

LeeHyoHee

• V.I.P.
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 23 กรกฎาคม 2011, 14:33:10 »

เทคนิคการจีบหมอ มี 3 ข้อ
1. เงินถึง
2. เงินถึง
3. ก็เงินถึงอีกนั่นแหละ
ไม่สงวนลิขสิทธิ์ ใช้ได้กับสาวทุกวงการ ทุกประเทศ  kjhg

zokmok

• ลั้ลล้า ♩~♪ ♬~♥♥
  • *
  • Country: th
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 24 กรกฎาคม 2011, 01:02:56 »

ไม่เสมอไปครับ หมอ เรียนสูง มีการศึกษา ฐานะมั่นคง แต่ก็คนเหมือนกันครับ
หลายคนคิดว่าจีบยากเพราะสวย รวย เก่ง เรามันไม่มีอะไรไปเทียบกับเค้าได้เลย
อย่าปิดกั้นตัวเองครับ ไม่หล่อแต่จนอย่างเรา มันต้องมีซักอย่างแหละที่ทำให้หมอชอบเราได้
สู้ต่อไปทาเคชิ!!!

Love me - Love my cock! ✌

zeohunter

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 24 กรกฎาคม 2011, 01:10:34 »

จะจีบหมอนะครับ ค้องมีความพร้อมด้วยนะครับ มีเงิน + เงิน + เงิน + ความมั่นคง + นิสัยที่เข้ากันได้ แค่นี้ก็ได้ละครับคนเรา (แต่สมัยนี้ ไม่มีเงิน เสียเปรียบเยอะครับ)

Avbnnn

• *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 24 กรกฎาคม 2011, 10:20:06 »

มีแฟนเป็นหมอนี่ เสป็คผมเลยครับ

พยายามมานานแล้วเหมือนกัน ยังไม่ได้เลย  vbnn

LeeHyoHee

• V.I.P.
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 25 กรกฎาคม 2011, 11:58:38 »

ที่ผมว่า เงินถึง คุณต้องเอาไปคิดต่อ และประยุกต์ใช้นะครับ ไม่ได้หมายความ คุณเอาเงินไปซื้อเขามา ต้องมีเทคนิค และศิลปะการใช้เงินด้วย

เอาง่ายๆ เวลาจีบ มีคู่แข่ง ความรู้ นิสัย อื่นๆ เท่ากัน ต่างกันที่ คนหนึ่ง ขับรถ เงินถึง อีกคน ขี่มอไซ ไม่มีเงิน จะให้เลือกใคร จะซื้อรถดีๆ มาขับต้องเงินถึงหรือเปล่า

อยากใช้เวลากับเธอ พาเธอไปที่สวยๆงามๆ ไปเที่ยวด้วยกัน ไปกินอาหารอร่อยๆ บรรยากาศดีๆ ไปช๊อปปิ้งด้วยกัน ไปหลายๆครั้ง จะได้สนิทรู้จักกัน ถ้าเงินไม่ถึง ทำได้ไหม ต้องเงินถึงอีกเหมือนกัน

วันเกิดเธอ วันเกิดพ่อแม่เธอ พาไปเลี้ยง ซื้อของขวัญสวยๆ ดีๆ ให้เธอประทับใจ ต้องเงินถึงหรือเปล่า

คบกันมานานแระ เธอเริ่มรักเราละ อยากแต่งกับเธอใจจะขาด เธอเป็นหมอ ฐานะดี ครอบครัวก็ดี จะสมฐานะเธอ ต้องมีแหวนเพชรให้เธอ ต้องไปขอแต่งงานร้านอาหารหรูๆ หรือ พาเธอไปเที่ยวเมืองนอกแล้วขอเธอแต่ง มันก็เงินถึงอีกนั้นแหละ

เธอตอบตกลงแระ ไปขอพ่อแม่เธอ แต่งงาน พ่อแม่เธอ บอกเลี้ยงลูกมาแสนยากลำบาก กว่าจะได้เป็นหมอ กลัวลูกลำบาก ขอดูหลักประกันคุณ ว่าจะเลี้ยงลูกสาวเขาได้หรือเปล่า ขอสินสอด xx,xxx,xxx บาท ต้องเงินถึงอีกหรือเปล่า

เอาหลักๆ แค่นี้ก่อน ถ้าคุณเงินถึงในทุกเรื่อง มันก็สะดวกไปทุกอย่าง จะคิดฝันอะไร เป็นเจ้าชาย ให้เธอเป็นเจ้าหญิง ทำได้หมด

kab_moo

• เด็กหัดเสียว
  • **
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 26 กรกฎาคม 2011, 19:09:45 »

จีบหมอ ไม่ยาก แต่จีบหมอที่สวยด้วย เป็นเรื่องยาก เพราะหมอ พร้อม ทั้งวิชา ความรู้ งาน เงิน สิ่งที่ขาดคือ คนดูแล เอาใจใส่
เพราะหมอ ทำงานหนัก (เที่ยวเก่งด้วย ) จะใช้เงินกับของที่ดี แพง เพราะงั้นหากจะจีบหมอสวย ต้องลงทุนครับ และทุนก็คือเงินครับ เค้าไม่สนใจว่าคุณจะทำงานอะไร เงินเดือนเท่าไร แค่ให้คุณดูแลเ้ค้าได้ ตอบสนองเค้าได้ (จะเป็นประเภท ตามใจตัวเองนะ) คุณต้องไม่ขัดนะครับ .....อันนี้ผมมาจากประสบการณ์ เพราะงั้น ต่างกรรมต่างวาระครับ โชคดีกะดีไป เหมือนผม ได้แฟนหมอกะตอนย้ายมาทำงานใหม่ เป็นแค่พนักงานคอม แต่ได้หมอเป็นแฟน .....หลังจากนั้นคุณจะสานต่อยังไงกะขึ้นอยู่กับคุณแล้วครับ   ttu
....ขอให้คุณโชคดี
ไม่ใช่นักล่า...เป็นได้แค่...นักลอง

fanta500

• **
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 27 กรกฎาคม 2011, 20:16:23 »

เขิน จีบตั้งแต่เป็นนักศึกษาครับ แหล่มสุด เราเงินเยอะกว่าชัวเงินไม่ต้องถึง ดูแลเอาใจใส่ได้ก็พอไหว pongz

birth555

• *
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 28 กรกฎาคม 2011, 19:10:24 »

เขิน จีบตั้งแต่เป็นนักศึกษาครับ แหล่มสุด เราเงินเยอะกว่าชัวเงินไม่ต้องถึง ดูแลเอาใจใส่ได้ก็พอไหว pongz

นี่แหละคับใกล้ชิดมากที่สุดล่ะใช้งบน้อย แต่ดันเรียนจบแล้วนี้สิ  lkkjjh

devilbelta

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 29 กรกฎาคม 2011, 11:38:43 »

ดิ้นต่อยท้อง ร้องต่อยปาก หลังจากนั้น ไปนอนรอในมุ้งสายบัวครับ
ขำขำ

มีความจริงใจสิครับ ใช้ได้กับทุกคน
รับจัดนำเที่ยวทั้งในประเทศและต่างประเทศ
รับจองตั๋วเครื่องบินทุกสายการบิน ทุกเส้นทางการบิน
รับจองที่พัก ร้านอาหาร สปา กลอฟ
ยินดีให้คำปรึกษาด้านวีซ่าทุกประเทศ

ไอติมอุ่น

• *
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 29 กรกฎาคม 2011, 12:19:00 »

หมอเป็นอาชีพที่ช่วยเหลือคน ถ้าเข้าไปทางขอความช่วยเหลือ หรือไปรักษา จะสานสัมพันธ์ ได้ง่าย

ที่สำคัญจะจีบหมอ ถามว่ามีตารางเวรของหมออ๊ะยัง ถ้ายังไม่มีต้องไปหา ถ้าได้มามีชัยไปกว่าครึ่ง ฮ่าๆ

thaimantoy

• *
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 05 สิงหาคม 2011, 14:52:14 »

อยากได้เหมือนกันครับ  หมอ น่ะ

CescBalo

• *
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 16 สิงหาคม 2011, 12:39:29 »

เอาใจมากๆ  ตามใจมากๆ  ถ้าเค้ารักเราแล้วค่อยเล่นตัว
ผมอยากได้  ทันตแพทย์ครับ  (พิมพ์หมอฟัน  เด๊ยวหาว่าหื่นอีก)

THINK9inch

• เก้านิ้วไม่เคยคุยใคร
  • **
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 16 สิงหาคม 2011, 12:54:36 »

hgjhgหอสาวพายะบาลสวนดอกเลยครับ...แจ่มๆทั้งน้านๆๆ ;kljj

gosty

• กรรมการเวป
  • เด็กทะลึ่ง
  • *
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 17 สิงหาคม 2011, 15:05:40 »

โดยส่วนตัวแล้วการจีบหมอก็จะเหมือนกับจีบสาวๆโดยทั่วไปแต่จากประสบการณ์ของผม
1.เวลาการทำงานของหมอ จะทำเป็นกะ ถ้ากะเช้าก็ไม่มีไรถ้าเข้ากะดึกผมจะพยยามอดนอน
  แล้วแว้บไปหาตอนออกกะ หรือไม่ก็นอนก่อนแล้วไปตอนออกกะ อันนี้แล้วแต่ที่นะครับ บางที่ เข้า1วันออก1วัน(ทำงาน1วันพัก1วัน) บางที่ มีเข้ากะเช้ากะเข้ากะดึก ถ้าเป็นแบบแรก ผมจะไปหาวันที่พักตอนเย็น หมายความว่าเค้าพร้อมที่จะไปไหนมาไหนละ ถ้าแบบหลัง จะเล็งเวลาออกกะแล้ว ชวนไปกินข้าว
2.การโทรหา อาชีพหมอ ผมไม่แนะนำให้โทรไปกวนเวลาทำงานมากๆๆๆๆ ลองนึกภาพเวลาเค้าตรวจคนไข้ แล้ว เราโทรไปคุย ผมจะเน้น การ ส่ง sms mms มากกว่า ถ้าเค้าพักเค้าจะติดต่อกลับมาเอง
อาชีพหมอจะมีความรับผิดชอบสูงครับ ใครส่งไรไปโทรกลับหมด
ไว้มาต่อ....ไปสวนก่อน

elsvier

• **
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 18 กันยายน 2011, 12:49:30 »

โดยส่วนตัวแล้วการจีบหมอก็จะเหมือนกับจีบสาวๆโดยทั่วไปแต่จากประสบการณ์ของผม
1.เวลาการทำงานของหมอ จะทำเป็นกะ ถ้ากะเช้าก็ไม่มีไรถ้าเข้ากะดึกผมจะพยยามอดนอน
  แล้วแว้บไปหาตอนออกกะ หรือไม่ก็นอนก่อนแล้วไปตอนออกกะ อันนี้แล้วแต่ที่นะครับ บางที่ เข้า1วันออก1วัน(ทำงาน1วันพัก1วัน) บางที่ มีเข้ากะเช้ากะเข้ากะดึก ถ้าเป็นแบบแรก ผมจะไปหาวันที่พักตอนเย็น หมายความว่าเค้าพร้อมที่จะไปไหนมาไหนละ ถ้าแบบหลัง จะเล็งเวลาออกกะแล้ว ชวนไปกินข้าว
2.การโทรหา อาชีพหมอ ผมไม่แนะนำให้โทรไปกวนเวลาทำงานมากๆๆๆๆ ลองนึกภาพเวลาเค้าตรวจคนไข้ แล้ว เราโทรไปคุย ผมจะเน้น การ ส่ง sms mms มากกว่า ถ้าเค้าพักเค้าจะติดต่อกลับมาเอง
อาชีพหมอจะมีความรับผิดชอบสูงครับ ใครส่งไรไปโทรกลับหมด

ตามนั้นเลยครับ  hgjhg pongz eta08

gentleman_018

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 07 ตุลาคม 2011, 12:28:18 »

ขอบคุณคับ

galumdok

• คนธรรมดาๆ
  • **
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 22 ตุลาคม 2011, 01:49:40 »

ใจถึง ในการเปิดกระดานรัก

เช้าถึง เย็นถึง เพราะ ต้องการการเอาอกเอาใจ

เข้าใจ  อาชีพนี้ เวลาว่างมีไม่มาก ถ้ามีก้อคือ เวลา นอน ไม่ก้อเที่ยว

เสมอต้นเสมอปลาย

แค่ 2 ใน 3 ก้อ ok แล้วครับ
สวยหล่อไม่เกี่ยว  อยู่ที่ซอยเปลี่ยว และ พละกำลัง

น้องที่รัก

• กรรมการเวป
  • เด็กทะลึ่ง
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 23 ตุลาคม 2011, 02:32:12 »

กะแดะ แรดนักนังกอส  เหนแดกแต่เดกเกะ ยังมาทำสอนชาวบ้าน!!!  roister roister roister