-->

ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามร้านนวดในแม่ริมพลาซ่า  (อ่าน 891 ครั้ง)

Empire13

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
สอบถามร้านนวดในแม่ริมพลาซ่า
« เมื่อ: 10 กุมภาพันธ์ 2019, 12:09:52 »

อยากสอบถามเพื่อนๆโซนแม่ริมมีใครเคยสำรวจร้านนวดในแม่ริมพลาซ่าบ้างครับวันก่อนผ่านเข้าไปเห็นมีอยู่สองสามร้านไม่ทราบท่านใดพอจะมึข้อมูลบ้างครับ

doomday666

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
Re: สอบถามร้านนวดในแม่ริมพลาซ่า
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 10 กุมภาพันธ์ 2019, 21:48:48 »

+1ครับ

JuBei

• **
  • Country: th
Re: สอบถามร้านนวดในแม่ริมพลาซ่า
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 11 กุมภาพันธ์ 2019, 12:11:45 »

หลัก ๆ มี 2 ร้านครับ "มาลี นวดแผนไทย" กับ "สบายดี นวดแผนไทย" เคยไปร้านเดียว คือ "มาลี นวดแผนไทย"
ลองไปนวดน้ำมัน หนึ่งครั้ง นวดไทย หนึ่งครั้ง ส่วนใหญ่เป็นหมอวิ่งครับ หมอในร้านก็ค่อนข้างจะสูงวัย ตอนผมไปไม่มี
อะไรพิเศษ หรือน่าสนใจเลย ... ส่วนตัวคิดว่าน่าจะไม่มีระดับ

ส่วนร้านที่สอง ได้แต่ผ่าน ๆ มอง ๆ ไม่เคยเข้าไปลองสักทีครับ เพราะไม่เห็นมีหมอมายืนเล่น แถวหน้าร้านเลยครับ

Empire13

• **
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 12 กุมภาพันธ์ 2019, 16:21:21 »

หลัก ๆ มี 2 ร้านครับ "มาลี นวดแผนไทย" กับ "สบายดี นวดแผนไทย" เคยไปร้านเดียว คือ "มาลี นวดแผนไทย"
ลองไปนวดน้ำมัน หนึ่งครั้ง นวดไทย หนึ่งครั้ง ส่วนใหญ่เป็นหมอวิ่งครับ หมอในร้านก็ค่อนข้างจะสูงวัย ตอนผมไปไม่มี
อะไรพิเศษ หรือน่าสนใจเลย ... ส่วนตัวคิดว่าน่าจะไม่มีระดับ

ส่วนร้านที่สอง ได้แต่ผ่าน ๆ มอง ๆ ไม่เคยเข้าไปลองสักทีครับ เพราะไม่เห็นมีหมอมายืนเล่น แถวหน้าร้านเลยครับ

-ขอบคุณครับ วันก่อนผมผ่านไปแถวนั้นเห็นมีสามร้านครับ มีมาลีร้านใหญ่สุด สบายดี แล้วก็อีกร้านรู้สึกว่าจะชื่อร้านอาร์ตี้แต่ก็ไม่แน่ใจเลยนึกว่าจะมีของดีซ่อนแอบอยู่แถวแม่ริมครับ