-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ไวอาก้า กับ อาหารเสริมสำหรับผู้ชาย จากประสบการณ์ที่ใช้มา  (อ่าน 3918 ครั้ง)

armkung1

• ว๊องแมน
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
    • http://www.chiangraifocus.com/forums/index.php?topic=262669.0

จากที่เคยศึกษาและทดลองนะครับใช้มานะครับ
ไวอาก้า คือยาที่ไปทำปฏิกิริยาให้น้องชายเข็งตัวครับ
ถ้าเป็นไวอาก้าจริงๆ ราคาก็ค่อนข้างสูงครับ ถ้าเป็นของจริง
ใช้แบบนานๆทีเดือนนึงครั้งนึง ไม่ค่อยมีผลข้างเคียงนะครับ
แต่ถ้าใช้บ่อยเกินไป ร่างกายก็จะมีอาการที่เรียกว่าดื้อยา หรือต้องใช้ปริมาณมากขึ้นเรื่อยๆครับ
ผลข้างเคียงคือ เวียนหัว ใจสั่น คลื่นใส้(ไขฮาก) ปวดหัว ยิ่งถ้าเจอของปลอมอาการพวกนี้จะมีอากาศชัดเจนครับ

วิธีการทำงานของมันคือ
กินก่อนใช้งานประมาณครึ่งถึงหนึ่งชั่วโมงครับ
อาการคือจะแช็งประมาณสามชั่วโมง
ยกตัวอย่างเช่นจะไปปฎิบัตภารกิจ กินแล้วออกจากบ้าน
เกิดไปเจอเพื่อนกลางทางหรือติดธุระสำคัญ มันก็จะเข็งอยู่อย่างงั้นจนยาหมดฤทธิ์
หรือทำกิจกรรมสำเร็จเรียบร้อยถ้ายาไม่หมดฤทธิ์มันก็ก็เข็งอยู่ครับ ไม่เป็นธรรมชาติ

จากที่ส่วนตัวผมศึกษา ทดลอง และสรรหามานะครับ
ผมลองสินค้าตัวหนึ่ง ชื่อ ขุนพล ซื้อมาลอง1กล่อง(1เดือน)
ตอนนี้มีตัวหนึ่งผลิตในไทย ผลิตเพื่อส่งออกต่างประเทศนะครับแต่ก็มีตัวแทนจำหน่ายในไทยนะครับ
เป็นผลิตภันท์ที่ทำจากธรรมชาติ มันจะทำงานก็ต่อเมื่อมีสิ่งเร้า ก็คือเข็งตามธรรมชาติ
ตอนทำกิจกรรมรู้สึกใด้เลยว่าจากปรกติน้องชายเข็งระดับC มันก็เข็งขึ้นระดับB
เคยลองเบิ้ลครับ เปิ้ลใด้สบายเลยครับ ตื่นนอนตอนเช้าเข็งตัว เหมือนตอนหนุ่มๆ
ข้อดีที่ผมกล้าลองตัวนี้ก็คือ มันเป็นผลิตภันท์จากธรรมชาติ
ช่วยบำรุงและฟื้นฟูสมรรภาพทางเพศ ป้องกันมะเร็งต่อมลูกหมากด้วยครับ..
เคยซื้อมาให้เพื่อนที่เป็นโรคเบาหวานกินครับ คือคนเป็นโรคเบาหวานจะมีปัญหาเรื่องสมรรถภาพทางเพศอยู่แล้วครับ
ผลที่ออกมาคือ เพื่อนกลับมาปฏิบัตภารกิจใด้ตามปรกติครับ ส่วนตัวเนะนำให้เลือกวิธีนี้มากกว่าไวอาก้าครับ
ถ้าอยากรู้รายละเอียดสินค้า การซื้อ ผมพอจะเนะนำใด้เน้อครับ ตามเบอร์ผมเลยครับ 
เพราะอยากหื้อใช้ผลิตภันท์ธรรมชาตมากกว่าไวอาก้าครับ
ไม่รู้ว่าอู้จะอี้เป็นก๋านโฆษณาหื้อเขาก่อเน้อครับ แต่เจตนาแค่อยากแชร์ประสบการณ์บ่าดายเน้อครับ dgd
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 กรกฎาคม 2012, 17:26:21 โดย armkung1 »
อาร์มเจียงฮาย 083-7669944

kevins

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

มีเวป หรือข้อมูลเพิ่มหรือป่าวครับ

ราคา???
กาแฟสำหรับท่านชาย คอฟฟี่ โกลด์ เพิ่มความสุข แข็ง อึด ทน  สนใจคุยกันได้ครับ

ninjsenokzzx

• ว๊องแมน
  • *
  • Country: th
    • เวย์โปรตีน

น่าสนใจมากๆเลยครับ

cerelon

• ว๊องแมน
  • *

น่าสนใจมากครับ

รบกวนขอข้อมูลเพิ่มเติมด้วยครับ

pura

• แอบหื่น

สนใจด้วยครับ..PM ข้อมูลให้ด้วยนะครับ

Mdline

• ดีไม่ดีก็แล้วแต่จะมอง
  • V.I.P.
  • เด็กหัดเสียว
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-1

มาคอนเฟิร์มว่าข้อมูลสองย่อหน้าแรกถูกต้องครับ
แต่ต้องระวังคนที่เป็นโรคหัวใจครับ

ส่วนย่อหน้าที่3คนที่เป็นเบาหวานแล้วจะได้ผลผมไม่ชัวร์ครับ
แต่คิดว่าน่าช่วยได้บ้างถ้าไม่เป็นเบาหวานเยอะ
คือไวอากร้าออกฤทธิ์ที่หลอดเลือดดำที่อวัยวะเพศเราให้เลือดมันมาคั่ง
แต่คนเป็นเบาหวานจะมีปัญหาที่หลอดเลือดแดง ฉะนั้นแล้วแต่วิจารณญาณครับ

ปล.อีกไม่นานสิทธิบัตรไวอากร้าของต่างประเทศจะหมดอายุแล้วครับ
ต่อไปจะมีไวอากร้าที่ผลิตโดยองการเภสัชกรเข้ามาในไทยครับ
ที่นี้ไวอากร้าคงจะหาซื้อได้ตาม....คลินิคแพทย์ล่ะครับบบบ