-->

ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามร้านนวดในเชียงรายมีที่ไหนมาบ้างครับ  (อ่าน 1443 ครั้ง)

mr.ito

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

ขอพิกัดหน่อยครับ ;khhg ;khhg ;khhg

usher

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-2
Re: สอบถามร้านนวดในเชียงรายมีที่ไหนมาบ้างครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 08 สิงหาคม 2016, 18:06:07 »

เชียงรายก็แถววังคำอ่สครับเยอะ
ว่าแต่มีใครแนะนำแม่สายบ้างไหม

mr.ito

Re: สอบถามร้านนวดในเชียงรายมีที่ไหนมาบ้างครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 09 สิงหาคม 2016, 13:31:43 »

ขอบคุณครับ...พิกัดร้านไหนโอเคครับ
ป.ล. นาบด้วยหรือป่าว

gajulife

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 25 กันยายน 2016, 19:16:45 »

ลำบากเหลือเกินครับเชียงราย
ที่เคยไปแล้วจบก็อุดมลักษณ์ กับร้านข้างเคียง
แม่สายนี่มีบ้างแต่หน้าไม่ค่อยผ่านครับ
บ้านเล็กบ้านน้อยทยอยปิดตัวกันไปหมด
SL ลุ้นเอาครับเคยเรียกมาปรากฎว่าต้องเยทั้งน้ำตา
ในเมืองล้มหายไปเยอะ มีแถวสนามบินแต่ยังไม่เคยไปลองครับวานแนวหน้าแจ้งผลประกอบการด้วย
ผมย้ายมาเชียงราย 2 ปีแล้ว ต้องหาเรื่องไปธุระเชียงใหม่ประจำ

sniper

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 26 กันยายน 2016, 20:29:32 »

เชียงรายหายากจริงเน๊าะ  eta07

XXXXXXX

• *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 12 ตุลาคม 2016, 23:34:02 »

ลำบากเหลือเกินครับเชียงราย
ที่เคยไปแล้วจบก็อุดมลักษณ์ กับร้านข้างเคียง
แม่สายนี่มีบ้างแต่หน้าไม่ค่อยผ่านครับ
บ้านเล็กบ้านน้อยทยอยปิดตัวกันไปหมด
SL ลุ้นเอาครับเคยเรียกมาปรากฎว่าต้องเยทั้งน้ำตา
ในเมืองล้มหายไปเยอะ มีแถวสนามบินแต่ยังไม่เคยไปลองครับวานแนวหน้าแจ้งผลประกอบการด้วย
ผมย้ายมาเชียงราย 2 ปีแล้ว ต้องหาเรื่องไปธุระเชียงใหม่ประจำ

ความรู้สึกเดียวกันเลย เยสทั้งน้ำตำกับ SL

frog11

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-0
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 13 ตุลาคม 2016, 11:34:23 »

เชียงรายยังไม่ได้แย่ถึงขนาดนั้นครับ ยังมีช้างเผือกหลบซ่อนอยู่อีกเยอะ เพียงแต่พวกท่านต้องหาให้เจอ  เพราะเดี๋ยวนี้เหล่าลูกเสือทั้งหลายกวดเข้มกันมาก จึงต้องระวังตัวกัน
ปล. ไม่ต้อง pm มาถามนะครับว่ามีแถวไหนบ้าง กลัวพวกล่อถาม เดี๋ยวอด.... kjhg kjhg kjhg

Blackdemon01

• *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 14 ตุลาคม 2016, 10:27:56 »

ใครมีลายแทงดีๆขอด้วยคนนะครับ  เขินนนนนน เขินนนนนน เขินนนนนน

pongsit2012

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 18 ตุลาคม 2016, 10:29:43 »

ขอด้วยครับพิกัด

gluayhom

• *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 18 ตุลาคม 2016, 14:47:34 »

ใครมีพิกัดแถว แม่สาย, เชียงแสน รบกวนชี้แนะหน่อยครับ

sagura

• *
  • Country: 00
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 08 พฤศจิกายน 2016, 05:50:37 »

มีของดี แบ่งปันกันหน่อยเหอะคร้าพพพ eta08

Alice

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 11 ธันวาคม 2016, 02:54:13 »

ประสบปัญหาเดียวกัน

TheJokerTH

• *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 11 ธันวาคม 2016, 18:57:45 »

ตามๆครับ

maxlife

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 18 ธันวาคม 2016, 23:01:13 »

เด็กเจียงฮายจะตอบให้นะครัช...
เท่าที่ประสบมานะครัช...
ในตัวเมืองเชียงราย
ต้องออกไปหารอบๆ โรงแรมวังคำครับ
วิธีสังเกตุคือจะต้องมีหมอมานั่งหน้าร้านโดยต้องไม่ใส่ชุดยูนิฟอร์มนะครับ
แล้วสังเกตุในร้านได้ว่าจะไม่มีเก้าอี้นวดในร้าน เพราะจะพาลูกค้าขึ้นชั้นสอง-สามหมด
ร้านแนะนำ
- อุดมลักษณ์...ส่วนใหญ่ตปท.กับสาวดอยครับ
- ร้านข้างๆ อีก 3-4 ร้านก็ดีครับ แต่ต้องบอกเขาครับว่า...ขอห้องวี (เพิ่ม100)
** ถ้าชอบสว ให้ยืนหันหน้าเข้าโรงแรมวังคำครับทางขวาจะมีถนนข้างโรงแรมและจะมีร้านนวดอยู่สองร้าน...ห้องวีหมดครับ
ราคา 700-1000 ไม่รวมนวดหรือแล้วแต่คุย อันนี้ลุยได้หมด...(เคยไปร้านที่ติดกับร้านขายเสื้อ...ได้หมออายุน้อยมา 20 กว่าๆ ร้องดังมากกกก เดินลงมาหมอคนอื่นๆ มองหน้ากันแบบว่า...)
- ร้านนวดรอบนอกมีบ้างครับอันนี้แล้วแต่เราคุย ส่วนใหญ่จะสังเกตุได้จากชุดที่ใส่ครับ ถ้าใส่กางเกงขาสั้นหรือกระโปรง85%มีพิเศษครับ

ส่วนออน.เท่าที่รู้เหลือที่เดียวคือเวียงอินทร์ครับ
แต่ถ้าพักโรงแรมที่มีเด็กถือกระเป๋าให้ลองถามได้ครับ เด็กถือกระเป๋าบางแห่งจะจัดให้เช่น โรงแรมอินคำ
หรือถามทางreceptionได้ครับว่ามีบริการมานวดที่ห้องไหม...หมอทุกคนที่มานวดทำพิเศษหมดครับ ขึ้นอยู่ว่าจะได้ขนาดไหนอันนี้ต้องอยู่ที่หมอกับเราเองนะ

ทางแม่สายนิเอาแบบแน่นอนต้องไปถามยามหรือเด็กรับรถโรงแรมวังทองครับ เขาจะหาให้โรงแรมไหนก็ได้ แล้วให้เราขอเบอร์เด็กเอาเองนะครับ เผื่อไว้คราวหน้า
ที่เหลือ...จะมีร้านนวดแผนโบราณอยู่สองร้าน
1. ทางซ้ายมือก่อนถึงสี่แยกโรงแรมเบิร์ด ส่วนใหญ่สว.
2. ทางขวามือเลยโรงแรมเบิร์ดไป (ต้องยูเทิร์น) อันนี้เจ้ให้เลือกเด็กได้เลย
วิธี
ให้เข้าไปนวดแล้วถามเบอร์เด็กเอาเองครับแล้วนัดนอกรอบที่ห้องเรา (ไม่ทุกคนนะครับ)

จะเข้ามาดูเรื่อยๆ นะครัช

usher

• **
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 19 ธันวาคม 2016, 23:18:25 »

แม่สายร้านที่สองนึกไม่ตรงไหนนะ

bangdad175

• *
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 20 ธันวาคม 2016, 14:56:02 »

มาเก็บข้อมูลครับ

maxlife

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 25 ธันวาคม 2016, 14:57:59 »

แม่สายร้านที่สองนึกไม่ตรงไหนนะ
ลองขับออกมาจากด่าน ตรงมาเรื่อยๆ จะอยู่ในซอบทางซ้ายมือก่อนถึงรร.เบิด์ร จะมีป้ายบอกนวดแผนโบราณ ซึ่งร้านจะเป็นบ้านที่ถูกแปลงครับ มีตู้ด้วยนะ แต่ตอนไปเจ้ให้เลือกเด็กแบบไม่ให้อยู่ในตู้

gluayhom

• *
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 25 ธันวาคม 2016, 22:42:03 »

ขอชื่อร้านนวดทั้ง 2 ร้านที่แม่สายได้ไหมครับ
เอาแบบย่อๆ ก็ได้ครับ

Coco_Seed

• **
  • Country: 00
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 09 กุมภาพันธ์ 2017, 01:12:11 »

;khhg ;khhg ;khhg
ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับ ท่าน maxlife
กำลังจะไปลงพื้นที่ครับ มีเวลาอยู่แม่สายช่วงกลางวัน
และในเชียงรายช่วงกลางคืน
คงต้องเลือกเส้นทางดู อิอิ

49bluesky

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 15 กุมภาพันธ์ 2017, 12:36:43 »

เมื่อก่อนเคยมีร้านนึง จากเชียงราย ก่อนถึงโรงแรมแม่โขงเดลต้า แม่สาย ซอยไปรษณีย์แม่สาย  เข้าซอยไปนิดหน่อย ติดกับไปรษณีย์ ชื่อร้าน "โอเรียน สปา & นวดแผนไทย"  ตอนนั้นผมเดินจากโรงแรมไป ผมไปได้ระดับ 3 ครับ หมอ สว. คนเมือง ขาว ผอม นวดๆอยู่เห็นของผมตั้งโด่ขึ้นมาหัวเราะเอามือคว้ามับเข้าให้ แต่ตอนนั้นไม่ได้เตรียมตัวเต็มที่เลยแป้บเดียวครับ หมอใจดียังขับรถเครื่องมาส่งที่โรงแรม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 15 กุมภาพันธ์ 2017, 12:41:42 โดย 49bluesky »

usher

• **
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 15 กุมภาพันธ์ 2017, 16:36:12 »

แม่สายแถวใกล้ขนส่งทั้งครับหลังจาก
ข้าวต้มนะ อาจสว. นะครับ สส. ผมหาไม่เจอ

mr.ito

« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 01 มีนาคม 2017, 13:56:51 »

ขอบคุณครับ ;khhg