-->

ผู้เขียน หัวข้อ: - - - 13 เหรียญ สาขาเชียงใหม่ยังเปิดอยู่มั้ยครับ - - -  (อ่าน 7781 ครั้ง)

pagedown

• บุคคลทั่วไป

หรือว่าย้ายที่ไปละ หาไม่เจอเลย oijuhgfd

popcorn4202

ที่ว่าอยู่เส้นคันคลองใช่มั้ยครับ?
เวลาผ่านก็ไม่ได้สังเกตเหมือนกันแฮะ

sanop

ไม่ได้อยู่เีชียงใหม่แต่ผมรู้สึกว่ามันจะปิดไปแล้วนะครับ

เหมือนคุ้นๆว่าวันนั้นผ่านเส้นคันคลองเพื่อนชี้ให้ดูว่าเป็น 13 เหรียญ แต่ปิดไปแล้ว

pagne2204

ปิดไปแล้วครับ

พพำ พพำ

Zalera

ตอนนี้น่าจะกลายสภาพเป็นจุดลองของแล้วรึปล่าวอะ...

pagedown

เย้ย !!

กลายเป็นจุดลองของไปแล้วเหรอเนี่ย

ว่าแต่เชียงใหม่ยังมีร้านแนว ๆ 13 เหรียญอีกป่ะครับ  อาหารแนว ๆ นี้ มีให้เลือกเยอะ ๆ แล้วก็ไม่แพงมากอ่ะครับ

gumx

เปิดอยู่ครับ แต่หญ้ารกมาก

Sylar

เจ้งล่ะครับ เพิ่งไปโดนผีหลอกมา เอิ้กๆ

อาตี๋

น่าจะปิดยาวครับ เสียดายเหมือนกันครับ ชอบอาหารที่นี่ครับ อร่อยดี แต่เด็กเสริฟบอกได้คำเดียว ห่วยแตกมากครับ
ยังคุยกับเพื่อนๆที่ชอบไปสิบสามเหรียญด้วยกันเลยครับ ว่า สโลแกนร้าน "อาหารชั้นดี บริการชั้นเลวครับ"
555

ZOIDS

เคยกินตอนเด็ก ๆ ครับชอบมาก pork chop  yhb

cubeebuc

อยู่ที่เดิมแถวคันคลองไม่ใช่หรือ

Neww

zad ปิดไปแล้วครับ เมื่อวันเสาร์ขับรถผ่าน รั้วนี้หญ้าขึ้นปกคลุม ป้ายร้านรกไปหมด .....เจ๊ง ครับ ไม่รู้ด้วยสาเหตุใด...มีร้านแนะนำครับ แนว ๆ เดียวกัน ชื่อร้าน แซนวิซ บาร์ ครับ เปิดมานานแล้วเหมือนกัน 20กว่าปีได้มั้ง อาหารแนว ๆ 13 เหรียญ ครับ อร่อย เลยโค้ง แจ่งอารายหว่าาา ตรงข้ามตึก อีคอนอ่ะครับ ซ้ายมือ อยู่ตรงข้าม รพ.เชียงใหม่รามครับ  yhb  yhb

อาตี๋

zad ปิดไปแล้วครับ เมื่อวันเสาร์ขับรถผ่าน รั้วนี้หญ้าขึ้นปกคลุม ป้ายร้านรกไปหมด .....เจ๊ง ครับ ไม่รู้ด้วยสาเหตุใด...มีร้านแนะนำครับ แนว ๆ เดียวกัน ชื่อร้าน แซนวิซ บาร์ ครับ เปิดมานานแล้วเหมือนกัน 20กว่าปีได้มั้ง อาหารแนว ๆ 13 เหรียญ ครับ อร่อย เลยโค้ง แจ่งอารายหว่าาา ตรงข้ามตึก อีคอนอ่ะครับ ซ้ายมือ อยู่ตรงข้าม รพ.เชียงใหม่รามครับ  yhb  yhb
แจ่งหัวรินครับท่านใหม่ เพิ่มเติมนะครับ อยู่คูเมืองด้านในเลยโบลลิ่ง แล้วเข้าโค้งซ้าย เปิดไฟเลี้ยวเลยครับ

Neww

แจ่งหัวรินครับท่านใหม่ เพิ่มเติมนะครับ อยู่คูเมืองด้านในเลยโบลลิ่ง แล้วเข้าโค้งซ้าย เปิดไฟเลี้ยวเลยครับ
:-X อ้า....แจ่งหัวริน....ขอบคุณครับ ท่านพระจันทร์ สีน้ำเงิน....สับสนครับ อยู่เชียงใหม่มาหลายสิบปี ยังจำชื่อ แจ่งได้ไม่หมดเลยครับ...แฮ่ ๆ ๆ..... ;khhg

tans2005x

Re: - - - 13 เหรียญ สาขาเชียงใหม่ยังเปิดอยู่มั้ยครับ - - -
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 01 พฤศจิกายน 2009, 12:50:37 »

ปิดละคับ เสียดาย อร่อยอะ

aiclub

Re: - - - 13 เหรียญ สาขาเชียงใหม่ยังเปิดอยู่มั้ยครับ - - -
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 01 พฤศจิกายน 2009, 13:51:23 »

yhb ปิดแล้วครับ แถวห้วยแก้วนะครับ ผ่านเกือบทุกวัน

bestv7

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 01 พฤศจิกายน 2009, 16:56:14 »

หลายปีเห็นที่คันคลองครับเดี๋ยวนี้ไม่รู้เเล้ว

dvd6699

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 01 พฤศจิกายน 2009, 18:27:29 »

แนะนำ สเต็คบ้านไร่ครับ มาจากสะพานนวรัตน์ เลย กู๊ดวิว มาหน่อย อยู่ ขวามือ

ZOIDS

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 01 พฤศจิกายน 2009, 20:41:58 »

แนะนำ สเต็คบ้านไร่ครับ มาจากสะพานนวรัตน์ เลย กู๊ดวิว มาหน่อย อยู่ ขวามือ
อันนี้ผมก็กินบ่อยครับ ชอบมาก ราคาไม่แพง

ตอนแรกมีสาขาตรง หลังสำนักงานการบินไทย แถวอาชีว

เสียดายเค้าปิดไปแล้วตรงนั้น  ouiy

wiyada_susi

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 10 พฤศจิกายน 2009, 23:47:11 »

เข้ามายกมือเสียดายด้วยคนค่า ของเค้าอร่อยจิง ๆ เนอะ ๆ yhb

man69

« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 11 พฤศจิกายน 2009, 10:16:44 »

อันนี้ผมก็กินบ่อยครับ ชอบมาก ราคาไม่แพง

ตอนแรกมีสาขาตรง หลังสำนักงานการบินไทย แถวอาชีว

เสียดายเค้าปิดไปแล้วตรงนั้น  ouiy
oi8u7 มีอีกสาขาหนึ่งครับเปิดในสนามกอล์ฟพิมานทิพย์ทางเข้าเลยตึกเอไอเอก่อนถึงวัฒโนครับ

อาตี๋

« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 11 พฤศจิกายน 2009, 12:57:35 »

ขอบคุณครับสำหรับข้อมูลร้าน  คราวนี้ได้ตามไปทานเสียที mnb

darkyok

« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 13 พฤศจิกายน 2009, 22:40:14 »

เจ๊งไปแล้วคับเดี๋ยวนี้คนเขาไม่ค่อยนิยมกินแล้ว

wonderkid

« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 13 พฤศจิกายน 2009, 23:59:01 »

เสียดายโครตตตตกินตั้งแต่เด็ก
เป็นแฟนพันธ์แท้-เหรียญเลยนะนี่ย ijuhb

lukegolf

« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 14 พฤศจิกายน 2009, 13:59:30 »

นึกถึงหอยลายอบกระเทียม กับทีโบนสเต๊กจัง สงสัยต้องไปกิน13เหรียญสาขารัชดาซะแล้วสิ urhys

taohoo

« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 18 พฤศจิกายน 2009, 13:10:26 »

เสียดายจังเลยยังไม่เคยไป ปิดซะแล้ว