-->

ผู้เขียน หัวข้อ: EasyGay & jamebond  (อ่าน 1448 ครั้ง)

อาตี๋

• บุคคลทั่วไป
EasyGay & jamebond
« เมื่อ: 14 พฤศจิกายน 2009, 11:56:59 »

jamebond
เหยี่ยวราตรี

เปรียบเทียบกันตัวต่อตัวครับ yhb

EasyGay
เหยี่ยวราตรี

อ้วนลำปางมาหานะเทอ

lunaG

Re: EasyGay & jamebond
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 14 พฤศจิกายน 2009, 12:59:41 »

2 สิงห์เค้าตอบกระทู้ได้เท่ากันไงครับ กระทู้ติดกันเลย

เอาปลามาให้ดู

อาตี๋

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 14 พฤศจิกายน 2009, 22:10:38 »

2 สิงห์เค้าตอบกระทู้ได้เท่ากันไงครับ กระทู้ติดกันเลย

เนี่ย ท่านจีต้องมาสอนวิธีทำให้ผมแล้วละครับ
ผมนั่ง หมากั่นเต่า อยู่นาน ถามใครก็ไม่มีใครยอมสอน วิธีทำปรากรอบแบบท่านจีเลย ฮือ ๆ ๆ

jamebond

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 14 พฤศจิกายน 2009, 22:58:30 »

เนี่ย ท่านจีต้องมาสอนวิธีทำให้ผมแล้วละครับ
ผมนั่ง หมากั่นเต่า อยู่นาน ถามใครก็ไม่มีใครยอมสอน วิธีทำปรากรอบแบบท่านจีเลย ฮือ ๆ ๆ

ท่านก้อ save จากหน้าจอ โดยใช้  Shift+PrtScrn
หลังจากนั้นก้อไป paste ในโปรแกรมพวก PhotoShop  หรือโปรแกรมอื่นๆ ตามถนัด แล้วก้อ crop
รูปที่ต้องการออกมา เซฟเป็น เจเป็คไฟล์ ก้อเท่านั้น

หรือไม่ก้อใช้โปรแกรม SnagIt ก้อด้าย ง่ายดี

lunaG

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 14 พฤศจิกายน 2009, 23:55:15 »

ผมใช้ ScreenHunter ครับ ของฟรี ใช้ง่าย

popcorn4202

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 16 พฤศจิกายน 2009, 15:29:43 »

สู้ต่อไปครับ ผมใช้เวลาเกือบปีถึงจะได้ 100 กระทู้ พอหลังจากนั้นทั้งโพสทั้งตอบเป็นว่าเล่น
ตอนนี้ปาเข้าไปเป็นพัน ยอมรับเลยว่าติดเว็บนี้งอมแงม เขิน

roonaldo

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 16 พฤศจิกายน 2009, 15:32:44 »

สู้ต่อไปครับ ผมใช้เวลาเกือบปีถึงจะได้ 100 กระทู้ พอหลังจากนั้นทั้งโพสทั้งตอบเป็นว่าเล่น
ตอนนี้ปาเข้าไปเป็นพัน ยอมรับเลยว่าติดเว็บนี้งอมแงม เขิน

เหมียนกันเลยย
ผมว่าแกงค์เรานี่นอกจากจะขาอ่าง ขา ผับ ขาหลอย pg แล้วยังขาเว็บนี่ละ  uhbgv uhbgv

อาตี๋

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 17 พฤศจิกายน 2009, 09:54:07 »

ท่านก้อ save จากหน้าจอ โดยใช้  Shift+PrtScrn
หลังจากนั้นก้อไป paste ในโปรแกรมพวก PhotoShop  หรือโปรแกรมอื่นๆ ตามถนัด แล้วก้อ crop
รูปที่ต้องการออกมา เซฟเป็น เจเป็คไฟล์ ก้อเท่านั้น

หรือไม่ก้อใช้โปรแกรม SnagIt ก้อด้าย ง่ายดี
ขอบคุณท่านjamebond  มากครับ เหอ ๆ คนแก่ทำเป็นแล้ว เย้ ๆ ๆ

ZOIDS

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 17 พฤศจิกายน 2009, 10:42:44 »

นึกว่ามีการประมือนอกรอบซธอีกน้า เขิน