-->

ผู้เขียน หัวข้อ: โดนเพื่อนสนิทชายมอมเหล้าแล้วเค้าบอกไม่ได้ใส่ถุง  (อ่าน 2935 ครั้ง)

dvd6699

• บุคคลทั่วไป

คำถามจากน้องสาวคนหนึ่ง

**โดนเพื่อนสนิทชายมอมเหล้าแล้วเค้าบอกไม่ได้ใส่ถุง , ต้องทำอย่างไรบ้างคะ
ต้อง ทำ อะไรหรือทานอะ ไร ภายใน 24 ชม. หรือเปล่าคะ
หนูไม่รู้จริง ๆ ตอนนี้ได้แต่ร้องไห้ กลุ้มใจมากเลย ไม่รู้จะบอกใครดี
กลัวพ่อกับแม่และญาติ รู้มากเลยคะ

เรื่องมันมีอยู่ว่า....
ในคืนนั้นไปเที่ยวผับ กับเพื่อนสนิทที่คณะ แต่ ไม่ได้ชอบเค้านะ
เราไปกันแค่ 2 คน คะ
เขาสั่งเหล้ามาขวดนึง แล้วก็รินให้หนู
แต่หนูไม่ยอมกิน เขาพยายามพูดเกลี้ยกล่อมหนู จนหนูยอมกินไปตามมารยาท
ไม่รู้ว่ากินไปกี่แก้ว มารู้สึกตัวอีกที
เราทั้ง 2 คน ก็เมาแล้ว จากนั้นก็พากันออกจากผับ
ไปต่อที่ร้านโจ๊กกองปราบ ซอยโชคชัย 4

ตอนนั้นบอกได้เลยว่าหนูเมามาก หนูอ้วกตลอดเลย
รู้สึกมึนหัวมากจนเผลอหลับไปตอนไหนไม่รู้
มารู้สึกตัวอีกที ? ก็ตอนที่เค้ามาส่งที่บ้านแล้วเค้าบอกหนูว่า....

เขาไม่ได้ใส่ถุง..
อารมณ์นั้น หนูมีแต่ความโกรธ และกลัวอย่างมาก นึกถึงแต่พ่อแม่
ใบหน้ามีแต่น้ำตา พร้อมกับเสียงสะอื้น
หนูเลยตัดสินใจถามเค้าไปว่า คุณทำอย่างนี้ได้ยังไง
ไม่สงสารหนูเหรอ
คุณต้องรับผิดชอบในสิ่งที่คุณทำลงไป

เค้าเลยตอกกลับมาว่า.............

จะให้รับผิดชอบอะไร...
ก็มึงแดกไปตั้งสองชาม แล้ว ยังอยากใส่ ถุงอีกเหรอ !!!
จะ ทำ อย่างไรดีคะ โทรไปหา เค้าดีมั้ย ? ตอนนี้สับสนมาก

gd gd gd

ปล. ที่มา thaimanutd.com

kurt02

โดนคนแรกเลยเรา  uilo  uilo

Jade44

iyor piuyty l;kjh uiu 890

acer2518

;D กูว่าแล้วววว  ตั้งแต่เห็นชื่อท่านดีวีดี ก็คิดแล้วว่า ต้องโดนแน่ๆ ฮาๆๆๆ :-[ :-[

~shank~

fhdf fdsท่านดีวีดี เปลี่ยนแนวแล้วหรอคับ kjhg lkkjjhแต่ก็ฮาดีคับ .,mn

JuNeO

:D เวร นึกว่าเอาเรื่องส่วนตัวมาพูด อิอิ  l.jkljh

tos77

แป่วๆๆๆๆๆๆๆๆ  ljhgf

j007

ตอนแรกก็น่าเหนใจอ่ะน แต่ตอนจบนี่ซิ
 iyor sengz piuyty 890 fdgdf

mousejet

เวงกัม hfh

jukkuuuu

fdgdf ตรูว่าแล้ว ไม่อยากเชื่อเล้ยย ว่ายังเผลอกดเข้ามาดูจนได้

เหอๆๆๆ

ได้จายจิงๆ เรื่องของทั่นปลาหมึกนี้ อิอิ

ผมเอง Jukkuuuu ไปล่ะ แว้บบ  เย้ยย ไอค่อนปาจำหายไปหนายๆๆๆ กำกำกำ lkkjjh

เอาใหม่ดีก่า ผมเอง Jukkuuuu ไปล่ะคับ อิอิ .,mn

bluemagpie

ghjk 890 ไม่ใส่ถุงอย่างนี้อันตรายนะครับ ต้องรีบไปหาหมอตรวจไวรัสตับอักเสบ และโรคติดต่อทางเพศสัมพันธ์ sicz

ple98

fdgdf ม่ายรู้จาพูดไงแล้วอ่ะ   fhdf

iament

8) อายคิดลึกอะ

mmppp

fdgdfdf เคยอ่านไปแล้ว แต่อ่านอีกทีก็ยังขลำ เอ้ย ยังขำเหมือนเดิมอ่ะ  /jhtdc

nu114

หายเครียดเลยตู iyor

tos77

ghjk 890 ไม่ใส่ถุงอย่างนี้อันตรายนะครับ ต้องรีบไปหาหมอตรวจไวรัสตับอักเสบ และโรคติดต่อทางเพศสัมพันธ์ sicz
ยังไม่ได้อ่านล่ะสิ  lhgfr

mcfly

ทำกันได้นะคับ เพิ่มมาถึงกดอ่านเลยว่าท่านDVD มีของน่าสนใจแต่ฉะไหนได้ โดนต้มอีกแย้ว เหนื่อยคับ แบบนี้ต้องมีการแก้แค้น ???

labk1200

hgjhg
เยี่ยมๆมากๆครับ กินเหล้าเสร็จก็ต่อโจ๊ก
แต่ดันลืมซื้อโจ๊กใส่ถุงกลับบ้าน
เยี่ยมคร้าบบบผม ;kljj

bluemagpie

Re: โดนเพื่อนสนิทชายมอมเหล้าแล้วเค้าบอกŭ
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 02 ธันวาคม 2007, 19:20:58 »

อ่านแล้วครับ
 แล้วทำไมไม่ใส่ถุงล่ะ เผื่อน้องเขาจะเก็บ sperm เอ้ย! เก็บไอ้ที่เพิ่งกินหมด 2 ชามไปกินต่อที่บ้าน

dvdcm

kjhg โดนจริงๆครับ  :-X หักมุข จริงๆ

dewonline

ไม่เป็นไรหรอก

plkboy

คลิกมาโดนอีกคน

lim6049

really_d

:-[  เอาน่า อย่าคิดมาก ถือคตินี้สิ  เพื่อนกันเอากันมันส์จะตายหน่ะ  ...  jhkll

satha_091

โดนกันไปตามๆ กัน :)

วะจัน

ขำดี  jljhl

ninjatao

ขำดี  jljhl

ตรงไหนที่ว่าขำ อิ อิ  ttu

ดีใจที่สุดเลย ที่รัก รัก ที่รักนะค่ะ รักมากด้วย mbvc

วะจัน

ขำดี  jljhl

ตรงไหนที่ว่าขำ อิ อิ  ttu

ดีใจที่สุดเลย ที่รัก รัก ที่รักนะค่ะ รักมากด้วย mbvc

ก็ ไม่ได้ซื้อโจ๊กใส่ถุงมาให้งัย น้องสาว คิดอะไรอยู่ จ๊ะ ........... gd  jljhl

marathoner9

sengz  โดน ด้วยเลย นึกว่าจาเปนกาทูเครียด หักซ้า  iyor iyor

LipoVitunC2

dsgjsd ทำกันได้  fdgdf

mink0000

เวรกำ...ลิมอ่าน คอมเม้นก่อน ....โดนเต็มๆ  890 890

yui

เออ.............. uiu

Artie

โดนเช่นกันครับ  iyor