-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ภัยในห้องน้ำ เตือนทั้งหญิงและชายนะจ๊ะ ระวังกันด้วย  (อ่าน 2560 ครั้ง)

chocokizz

• บุคคลทั่วไป

ข้อความต่อไปนี้ อ้างอิงจากไดอารี่ของข้าพเจ้าเอง
วันที่ 29 พฤษภาคม 2553

ในช่วงที่อากาศร้อนๆแบบนี้ มดในห้องของเรา(มดคันตัวเล็กๆสีส้มที่เวลาถูกมันกัดจะคันมากๆแล้วเราหาตัวมันไม่ค่อยเจอ)
มันจะชอบไปหาที่ที่มีน้ำ โดยเฉพาะในห้องน้ำ ตั้งแต่อากาศเริ่มร้อน เราก้อมักจะเห็นมดพวกนี้ เกาะกันเป็นแพอยู่บนผิวน้ำ
ในถังน้ำที่ใช้ราดโถส้วม เห็นทีไรก้อนึกขำในใจทุกทีว่ามันโง่จริงๆ ouiy

และแล้วเมื่อ20นาทีที่แล้ว ก็ขำในความโง่ของมันไม่ออก zad

เราปวดท้องมากๆเนื่องจากศึกครั้งใหญ่ได้มาถึงข้าศึกประชิดมายังกำแพงเมืองแล้ว hgjhg
เลยรีบเข้าาห้องน้ำและเปิดประตูเมืองปล่อยให้ข้าศึกตกลงไปในเหวแห่งแดนสุขาวดี
เมื่อข้าศึกถูกกำจัดหมดแล้วเราก็หยิบสายฉีดตู๊ดมาชำระร่องรอยการต่อสู้
แต่อนิจจา ข้าศึกที่ว่าร้ายกาจ ยังสู้มดเว_ตไลนี่ไม่ได้
มันไปกินน้ำที่สายฉีดตู๊ดโดยการแฝงตัวเข้าไปในรูสายชำระ piuyty
เมื่อเราบีบสายฉีดเพื่อชำระอย่างเพลิดเพลินในชัยชนะ
สักพักก้อรู้สึกเหมือนว่ามีอะไรเดินไปมาแถวๆตู๊ด
และเมื่อก้มลงไปมองในโถสส้วมโดยไม่ตั้งใจก้อได้ประสบกับภาพเหตุการณ์จริง

piuyty piuyty piuyty piuyty piuyty
มดนับหลายสิบอยู่ในโถส้วม!!!!
แม่เจ้า ชีวิตจริงปรากฏ พอเห็นอย่างนั้นมดก็เริ่มปฏิบัติการณ์ทันที มดนับสิบกัดตู๊ด
แล้วมันก้อลามมากัดติ๊ดด้วย
อ๊ากกกกกกกกกกกกกกกกก ghjk
(บทความนี้จัดอยู่ในเรท ฉ 18+ ผู้ที่อายุไม่ถึง18ปีควรได้รับคำแนะนำจากผู้ปกครอง)
และมดเหล่านั้นถูกกระแสน้ำจากสายฉีดตู๊ดมันก็กัดเราเพื่อยึดไม่ให้ตัวมันไหลไปตามน้ำ
มดบางตัวเข้าไปแฝงตัวในเถาวัลย์(ภาวนาในใจว่า่ อย่าเข้าไปในถ้ำเชียวนะมึง)
โอ้ กูจะทำไงดีวะเนี่ย เลยรีบลุกจากห้องน้ำไปเอาผ้าเช็ดตัวมาเช็ด
แล้วรีบเอามดออก แล้วก้อกลับไปสำรวจที่สายฉีดออีกครั้ง
ลองฉีดน้ำออกก็พบว่าไม่มีมดแล้ว จึงจัดการล้างและใช้แลคตาซิดฆ่าพวกมัน
เมื่อเอาผ้าเช็ดตัวเช็ดจนแห้งดีแล้วก็ทำการสำรวจอีกครั้งอย่างละเอียด เผื่อมีมดตัวไหนยังโหนเถาวัลย์เล่นอยู่
หรืออาจมีมดบางตัวเข้าำไปในถ้ำ ปรากฏว่าโชคดี ไม่มีมดหลงเหลืออยู่แล้ว ouiy
เอากระจกมาส่องดู โอ้โหแม่เจ้า ดูไม่จืดเลยจริงๆ  uiloคันมากแต่พยายามไม่เกา
ขณะที่เขียนบันทึกหน้านี้คันมากๆ แต่ตอนนี้เริ่มหายแล้ว
ใส่กางเกง ออกไปอัดบุหรี่2ตัว(การสูบบุหรี่ทำให้เป็นมะเร็ง10ชนิดไม่ควรเอาอย่างนะคะ)
ระหว่างที่กำลังดูดบุหรี่ก้อนึกขำตัวเองไป(พร้อมๆกับรู้สึกคันไปด้วย)

ก้อเลยตัดสินใจมาบอกเพื่อนๆให้สำรวจกันดีๆด้วยนะคะ
(จริงๆถ้าเราเป็นผู้ชายน่าจะฮากว่านี้เพราะแฟนเราเคยเอาผ้าเช็ดตัวที่มีแต่มดไปเช็ดน้องหนูและข.ไข่มาแล้วฮามากๆ)

ระวังดีๆ ดูให้ถี่ถ้วน ขอความสุขอยู่กับทุกคน

vbnn vbnn vbnn

tamon9

ขอบคุณที่มาเตือนคับ ได้เป็นความเห็นเเรกด้วย อิอิ เขิน

scoopy_lanna_dew

น้องฟ้าคันน.. อิอิ 

อ๋อ มดกัดนั่นเอง

อยากเป็นมดอ่ะ

tanickovic

มดกัด ตี๊ดดดด

racegal

อ่อ...เรื่องแบบนี้มันมีอีกหลายอย่างนะ
เคยได้ยินมาเหมือนกันว่า ก่อนจะเอาสายน้ำฉีดอะ ให้ ฉีดทิ้งไปก่อนอะคะ ทุกที่เลยนะ ตามห้าง หรือ อะไรอย่างงี้ก็เหมือนกัน
ระวังเสมอ .. จุดสำคัญ   dgd

singha2517

จริงครับเขาว่าก่อนเสร็จกิจธุระให้ฉีดน้ำจากสายชำระทิ้งก่อน
ผมเคยฉีดทิ้งที่ห้องน้ำสาธารณะปรากฎว่ามีเศษหญ้าอะไรก็ไม่รู็ปนมากับน้ำเลยครับ jljhl

jiggolord

มันทำให้ส่วนที่ถูำกกัดใหญ่ขึ้น 10%  เขิน

chocokizz

มันทำให้ส่วนที่ถูำกกัดใหญ่ขึ้น 10%  เขิน
[/color]

ม่ายเจงงงงงงงงง เท่าเดิมมมม คอนเฟิร์ม!!!!  pongz

akaEle

ของผมเคยโดนตรงหนังหุ้มปลาย....บวมซะ...เหมือนพวกที่ไปฉีดยาขาย....คันโคตรๆ
ปล.ตรงปลายก็โดนมาแล้ว แต่ไม่อธิบาย จะออกแนวทุเรศมากกว่า....

ljhgf ljhgf ljhgf ljhgf ljhgf

jiggolord

มันทำให้ส่วนที่ถูำกกัดใหญ่ขึ้น 10%  เขิน
[/color]

ม่ายเจงงงงงงงงง เท่าเดิมมมม คอนเฟิร์ม!!!!  pongz

ม่ายเชื่ออ่ะ  jljhl

shoots

[/color]

ม่ายเชื่ออ่ะ  jljhl
แปลว่าแบบนี้ต้องแสดงหลักฐานออกมาพิสูจน์ใช่มิ.... fhgj

takcomru

โอ้วววว้าวววว...  ช่วงนี้น้องสาวคงขี้อาย  หน้าแดงอมชมพูเชียว  555++ .,mn

ote19

สงสัยต้องระวังตัวแจเลยครับ

A Tung

แหม ผิวตรงส่วนนั้นยิ่งบาง ๆ อยู่ด้วยเนาะ ....

ผมเคยโดนเหมือนกัน เป็นตุ่มใหญ่เลย (จริง ๆ เลยไอ้มดพวกนี้)

joe191

ผมยังไม่เคยโดนอ่ะนะ

Miss Jingjai

น่ากลัว

0859386264

เลิกจากนั้งทำธุระที คันยิก ยิก เลยนะครับ

solomonx

ผมว่า มดที่นั่นขั้นเทพเลยนะครับ ขนาดน้ำฉีดตูดแรงๆ มันยังเกาะได้อยู่ - -

cmuPuza

สยอง!!!!!!!!!!!!!! ghjk ghjk

หลอนมากๆ แค่นึกก็คันแล้วอะ กรี้ดดดด
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 09 มกราคม 2011, 12:15:23 โดย cmuPuza »

sir_ken

เคยโดนกัดกระปู๋กันบ้างไหมฮะ ผมเคยตากผ้าเช็ดตัวไว้แล้วมดแดงมันขึ้นอ่ะ อย่างเยอะๆ
ไม่รู้เอาไปเช็ด หุหุ เกาะขาเป็นสิบ อย่าคัน

unname013

น่ากัว..........

G_unit

เหอๆๆผมก้อเคยโดนมดกัดน้องหนู๋เหมือนกัน.....

แต่เป็นคนชื่อมด นะคับ  kjhg kjhg kjhg

zzsaga

อืม งั้นถ้า ใครอยากให้ใหญ่ โดยวิธีธรรมชาติ นี้ต้องเอามดไปกัด. . .  หรอท่าน
งั้น ผมก็ขอพอใจในสิ่งที่มี ละกัน  vbnn
10% ท่าจะไม่คุ้ม

Jaaag

อืม งั้นถ้า ใครอยากให้ใหญ่ โดยวิธีธรรมชาติ นี้ต้องเอามดไปกัด. . .  หรอท่าน
งั้น ผมก็ขอพอใจในสิ่งที่มี ละกัน  vbnn
10% ท่าจะไม่คุ้ม

55++ ใช่เลยเพ่ทั้งบวม ทั้งคัน
ถ้าจำไม่ผิด ไอ้มดที่ว่าเนี่ยแถวบ้านผมเรียกว่า "มดไร" ตัวเล็กๆ สีส้มๆแดงๆ
ถ้าแพ้มดพวกนี้อย่างผมหล่ะก็ โดนกัดทีเป็นตุ่มหนองเลยอ่ะ

v

อืมน่ากลัวแหะ แต่ยังไม่เคยเจอ   ขอบคุณมากครับ

chaigat

บรรยายจนผมเห็นภาพเลยครับ