-->

ผู้เขียน หัวข้อ: มีอะไรมาให้ลองเล่นกันครับ^^  (อ่าน 705 ครั้ง)

galumdok

• คนธรรมดาๆ
  • เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
มีอะไรมาให้ลองเล่นกันครับ^^
« เมื่อ: 21 ตุลาคม 2011, 23:07:15 »

ไม่รู้เคยเล่นกันรึยัง  เอามาจากfacebook อีกที

สำหรับผมมัน ออกมาตรงแหะ

ใครพอจะอธิบาย ความซับซ้อนได้มั้งครับ ผมงงๆ  ปล. อาจจะใช้เครื่องคิดเลขช่วยหน่อย

ตามนี้เลยครับ

1.นำเลขเบอร์โทรของคุณ 3 ตัวแรก (ไม่นับเลขรหัส 3 ตัวแรกนะ^^)
2.คูณด้วย 80
3.บวก 1
4.คูณด้วย 250
5.บวกเบอร์โทร 4 ตัวหลัง......
6.บวกเบอร์โทร 4 ตัวหลังอีกที
7.ลบ 250
8.หารด้วย 2....................นี่เบอร์โทรศัพท์คุณใช่เปล่า????/

ลองกันดูนะครับ
สวยหล่อไม่เกี่ยว  อยู่ที่ซอยเปลี่ยว และ พละกำลัง

abcopal

• แอบหื่น
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: มีอะไรมาให้ลองเล่นกันครับ^^
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 22 ตุลาคม 2011, 03:28:21 »

เออซับซ้อนดี
ฉันคงมีแค่ชีวิตกลางคืน คนเขาตื่นเรานอนจะเรียกร้องอะไร
ที่จะหวังเจอใครคนที่เค้าจริงใจ ฝัน เขาหลอกฟันทั้งนั้น
แค่ชีวิตกลางคืนอยู่จนเช้าเค้าก็ลืม เช้าก็จบลงแค่นั้น แค่คืนสั้นๆ ไว้แก้เหงา
(ไม่มีใครเขารักจริง)