-->

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องสโนว์ Miss spa  (อ่าน 1136 ครั้ง)

Zixone

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
น้องสโนว์ Miss spa
« เมื่อ: 11 ตุลาคม 2017, 09:20:50 »

เขินนนนนน  สวัสดีครับการบ้านฉบับแรกกับ นกป ของผม
พอหลังจากไปร้องเพลงสุดเหวี่ยงที่ เธอ2 และจบที่ มิ้ตติ้งคาราโอเกะ ขอบอกว่าเมา มัน เมื่อยสุดๆ ไปเลยต้องหาที่ผ่อนคลาย
กำลังขับรถกลับบ้านก็นึกขึ้นได้ มีลายเเทงใกล้แยกรวมโชค เลยตรงไปทันใด
ว่าแล้ว ก็ไปถึงช่วงบ่ายโมงนิด แอดมินเรียกมาให้ดู 5 คน ผมก็สะดุดกะน้องคนนึงยิ้มสวยมากครับ หน้าตาน่ารักโมเอะสุดๆ เลยเลือกคนนี้ รหัส สโนว์
ขึ้นห้อง น้องก็ยิ้มหวานสุดๆ “พี่คิดว่าหนูเป็นแฟนพี่ 1 วันนะคะ”
เอาเเล้ว ทอนแน่งานนี้คิดในใจ
แต่...พอน้องถอดผ้าออกมา ลายสักเต็มหลังเลย ผมไม่ชอบลายสักไม่ทันสังเกตุ ดูแค่หน้า
แต่...พอหันหน้ามา แม่เจ้า 38 กลมดิ้กเลย 555
งานอาบน้ำ อาบน้ำสะอาดดีมาก ผมก็ขออาบให้บ้างเนื้อตัวสวยมาก เนียนนุ่มสุดๆ หุ่นดีมาก
นมสวยแต่จุกคล้ำไปนิด และแข็งมากเวลาจับนี่มันเเข็งไปอ่ะ ...หล่นแน่ๆ
พออาบเสร็จ ขึ้นมาก็น้องรุกเลยครับ อ้าวไหนล่ะงานนวด ชีลงลิ้นอย่างเดียว มือผมก็สำรวจไปจุดต่างๆ ชีก็หันมานั่งค่อมผม 69 เเล้วเล่นน้องชายผมแต่ยังไม่อมนะ ก็เล่นๆ ผมเลยทาสีไปเลย
สักพักน้องบอกหนูไม่ไหวเเระขอปล้ำพี่นะ 2 เทา เราก็อืมมันมาถึงจุดนี้ละ
พูดจบน้องคว้าซีดี แล้วบ้วฟเลย ผมก็ทาสีต่อ มือก็ลูบตัวน้อง มันนิ่มกว่านม คับ
จับก้นน้องนวดๆคลึงๆได้อารมณ์กว่า สักพักน้องกระตุกคาปากผม แล้วบอก พี่เเกล้งหนู
ก่อนจะกลับตัวมานั่งขย่มๆ สัก 5 นาที ผมเปลี่ยนมาลิงอุ้มเเตง ด้อกกี้ แล้วจบด้วยเบสิค แบบเน้นๆ คือเอาแขนล้อคขาน้องเป็นตัว M แอ่นโหนกขึ้นนั่งยองๆกดมิดๆ ไป 10 นาทีก็พ่ายแพ้เขื่อนแตก ล้มพับกันทั้งสองฝ่าย
น้องสโนว์น่ารักหุ่นดี มากครับ คุยเก่งพูดเพราะ แต่น้องลายสักเต็มหลังเลย
นมใหญ่ทำมาสวยแต่รูป เเข็งมาก จุกก็ช้ำไปนิด
โดยรวมผมให้ 7/10 คับ เพราะ
ค่าใช้จ่ายสูงเกินไป B2B ไม่ทำตามกติกา 1600
สรุป หมดไป 3 เทา 1 ม่วง 1 แดง
แต่ไม่ถือว่าหล่นเพราะน้องเอ็นเตอร์เทนดี
น่ารักยิ้มสวย ใครชอบเเนวโมเอะ ไปลอง แล้วคุณจะขาสั่น
กระเป๋าฉีก 5555

diowa

• เด็กหัดเสียว
  • **
Re: น้องสโนว์ Miss spa
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 11 ตุลาคม 2017, 10:49:05 »

ขอบคุณสำหรับการบ้านเลย เยี่ยมครับ eta03

salapaohahaha

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 11 ตุลาคม 2017, 20:21:56 »

สุดยอดเลยครับ

shunaoi

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 10 พฤษภาคม 2018, 03:20:58 »

ผมว่าราคาแรงไป

wutn

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 08 กรกฎาคม 2018, 02:14:41 »

ราคาโหดมากครับ

hotpod

• เด็กหัดเสียว
  • **
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 08 กรกฎาคม 2018, 14:29:07 »

บ้านนี้ผมแบนไม่เที่ยวครับเพราะราคาสูงเล่นตัวหล่นมาสองครั้งครับ