-->

ผู้เขียน หัวข้อ: คิดยังไงกะการที่ โค้ชห้ามนักเตะมีเซ็กซ์ระหว่างบอลโลก  (อ่าน 1089 ครั้ง)

asset

• บุคคลทั่วไป

หลังจากทัวร์นาเมนต์ครั้งที่ผ่านๆมา โค้ชแต่ละทีมจะสั่งกำชับว่างดมีเซ็กซ์ระหว่างมาทำศึก ซึ่งทางการแพทย์ก็ยังไม่มีข้อสรุปว่ามีแล้ว จะอ่อนล้า หรือกระปี้กระเป่าขึ้นมา แต่ที่แน่ๆในบอลโลกคราวนี้ เสือเตี้ยเป็นโค้ชคนแรกที่ได้ประกาศไปแล้วว่า...........

อาร์เจนตินา อดีตแชมป์โลก 2 สมัย ภายใต้การนำทีมของ "เสือเตี้ย" ดิเอโก มาราโดนา เพิ่งอุ่นเครื่องยำใหญ่ แคนาดา 5-0 เมื่อวันจันทร์ที่ 24 พ.ค. ที่ผ่านมา ล่าสุดเหล่านักเตะหนุ่มคงได้กระหยิ่มยิ้มย่องกันเพิ่มเติมเมื่อแพทย์ประจำทีมไฟเขียวหนีบแฟนและภรรยาไปโซ้ยที่ แอฟริใต้ ระหว่างวันที่ 11 มิ.ย. -11 ก.ค. ตามสบาย โดยแพทย์ประจำทีมได้กล่าวว่า "ผู้เล่นทุกคนสามารถมีอะไรกับภรรยาและแฟนสาวได้ตามสะดวกระหว่างลงแข่งขัน ฟุตบอลโลก ไม่มีการห้ามแต่อย่างใด เพราะผมและทีมโค้ชเข้าใจดีว่านี่เป็นเรื่องธรรมชาติ"

อย่างไรก็ดี คุณหมอใจกว้างขอร้องนักเตะอย่าจ้ำจี้ตอนดึก "แต่ขอไว้อย่างคืออย่างดึกเกินตี 2 และไม่ควรปฏิบัติกิจพร้อมกับการดื่มแชมเปญ และสูบ ซิการ์"

ใครเคยจ้ำจี้แล้วไปเตะบอลต่อเลย อาการเปนยังไงกันบ้างละครับ.... lhgfr

gosty

ฮาอิดโคตรๆ

dvd6699

ใครๆ เปรียบเซ็กเหมือนกินข้าว

แต่ของผมเปรียบเหมือนการดื่มน้ำครับ อิ อิ  uiuo

ฺBomu

ผมว่ามันน่าจะมีปัญหาที่มีเซ็กตอนดึกทำให้นอนดึก พักผ่อนไม่เพียงพอ ทำให้มีผลกับฟอร์มการเล่นมากกว่านะครับ  dsgjsd

BenzVam

Re: คิดยังไงกะการที่ โค้ชห้ามนักเตะมีเซ็Ŧ
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 30 พฤษภาคม 2010, 17:49:58 »

ถ้าผมเป็นนักเตะ  แล้วเกิดรู้สึกน้ำขัง

ผมคงอยากจะรีบๆตกรอบไปซะ

จะได้ไป โซ้ยสาว ให้สบายตัว

เพราะฉะนั้น การอนุญาตให้มีเซ็กซ์  ผมเห็นด้วยนะ  แต่อย่าหักโหมเกินไป
 kjhg kjhg

virgin_killer

ผมลงครึ่งหลัง เพราะไปเล่นครึ่งแรกไม่ทัน
หลีดทีมตรงข้ามก็เกือบไม่ได้หลีดโชว์ตอนพักเที่ยง
แต่ก็ยังมาทันทั้งคู่

ครึ่งหลังผมยิงได้
ส่วนน้องก็หลีดพริ้วน่าดู

;kljj

roonaldo

ผมลงครึ่งหลัง เพราะไปเล่นครึ่งแรกไม่ทัน
หลีดทีมตรงข้ามก็เกือบไม่ได้หลีดโชว์ตอนพักเที่ยง
แต่ก็ยังมาทันทั้งคู่

ครึ่งหลังผมยิงได้
ส่วนน้องก็หลีดพริ้วน่าดู

;kljj

เอาเข้าไป

popcorn4202

จริงๆ การมี sex นั้นเหมือนกับการออกกำลังกายชนิดหนึ่งครับ
ช่วยลดความตึงเครียดได้เป็นอย่างดี ดังนั้น แทบไม่มีผลร้ายเลยกับนักกีฬา
เว้นแต่ว่าจัดไปชึดใหญ่นะครับ อันนี้ฟ้าเหลืองแน่ๆ

ZOIDS

นักแข่งกีฬาอันอื่นเค้าก็ห้ามครับ เพราะมันทำให้ล้า  เขิน