-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอกล่าวขอบคุณคณะกรรมการจัดงานมอบรางวัล  (อ่าน 1775 ครั้ง)

Sylar

• บุคคลทั่วไป

เนื่องจากมัวแต่อำกันไปแซวกันมาในงาน  ::)จึงไม่มีโอกาสกล่าวขอบคุณคณะกรรมการแบบจริงจัง ทั้งเจ้าภาพ ท่านJim acer ท่านdon ป๋าชล และเพื่อนฝูงพี่น้องในบอร์ด และที่สำคัญที่สุด พลพรรคหงส์หื่นที่ช่วยกันฝ่าฟันจนทำให้ผมมีวันนี้ kick อิอิ เหงื่อไหลออกจากตาอีกล่ะ cxz ขอบคุณอีกครั้งครับ รักทุกคนเล้ยยยยยยยย 8)

cmman573

Re: ขอกล่าวขอบคุณคณะกรรมการจัดงานมอบรางวัล
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 04 ตุลาคม 2008, 08:25:24 »

หึๆๆๆ ยินดีด้วยนะอีตาเซล่า เสียดายปลีกตัวไปงานไม่ได้ (งานเข้า) อดไปป่วนชาวบ้านเลยตรู

ปล. กิจกรรมดีๆแบบนี้ อย่าลืมจัดอีกนะครับ คร่าวหน้าผมไปงานด้วยแน่นอน

Nick2005

Re: ขอกล่าวขอบคุณคณะกรรมการจัดงานมอบรางวัล
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 04 ตุลาคม 2008, 09:16:27 »

บรรยากาศในงาน กันเองดีครับ  ขอบคุณคณะกรรมการจัดงานครับ

9669

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 04 ตุลาคม 2008, 09:36:52 »

มี ห ง ษ์ หื่ น เ มื่ อ ไ ห ร่

พ ว ก เ ร า ก้ อ จ ะ ไ ป เ ป็ น ก อ ง เ ชี ย ร์ ( แ ช่ ง ) ทุ ก ค รั้ ง

จ า ก ใ จ 9669 แ ล ะ golfmanu00

8)

anfield

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 04 ตุลาคม 2008, 10:00:42 »

hgj  ถึงไม่ได้ไป แต่ รู้ ว่า ของเค้า ดี จิง    สุดยอดคับพี่ๆๆๆ pongz

don

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 04 ตุลาคม 2008, 10:05:30 »

งานนี้ถ้าไม่ได้ Jim acer งานคงกล่อยหน้าดู เ พราะไ ม่มีรางวัล  kjhg  ป๋าชล ถึงจะมาสาย แต่ก่อนหน้านั้นท่านทำงานหนัก ทั้งหาสถานที่ กับ wow  ติดต่อมัดจำ ส่วนผมนั้นต้องขอโทษกับทุกท่านด้วยที่งานไม่เป็นไปตามกำหนดของงาน ( 4 ทุ่มคนยังไม่มาเกือบ 20 ได้ ) uiu  ผิดผลาดประการใดขอแก้ไขในงานเดือนหน้าครับ jljhl  เพราะว่าท่าน  Jim acer  ยังแจกรางวัลอยู่ อิอิ mbvc

mormor1973

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 04 ตุลาคม 2008, 10:56:13 »

ขอบคุณด้วยคนครับ pongz

j007

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 04 ตุลาคม 2008, 11:27:58 »

ลงชื่อไว้แต่ไม่ได้ปายอ่ะ ไงก็ฝากขอโทษทางผู้จัดด้วยนะครับ.....เผอิญงานเข้าอ่ะ(เกือบหัวแตก)
 uilo

golfmanu00

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 04 ตุลาคม 2008, 12:35:11 »

เมามากมายครับ zad

pulohid

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 04 ตุลาคม 2008, 19:59:08 »

เสียดายไม่ได้ไป uyi

acer2518

Re: ขอกล่าวขอบคุณคณะกรรมการจัดงานมอบรางว
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 05 ตุลาคม 2008, 00:15:10 »

09876เพิ่งกลับมาถึง กทม เมื่อเช้านี้...มิ๊ติ๊ง สนุกมากครับ..
ขอขอบคุณทีมงานทุกท่าน..โดยเฉพาะท่านดล ที่เหนื่ยกว่าคนอื่นหน่อย..แล้วก็ป๋าที่มาช่วยถ่ายรูปให้ด้วย(แบ่งๆกันดูด้วยนะครับ ป๋า อิอิ)..
ดีใจมากครับที่ทุกคนสนุก..จะได้จัดอย่างนี้อีกบ่อยๆ...และคราวหน้า อาจได้เพิ่มกิจกรรม และรางวัล มากๆขึ้นไปอีก... 09876
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 06 ตุลาคม 2008, 09:27:02 โดย Jim_Acer »

mintada

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 05 ตุลาคม 2008, 00:28:23 »

หึๆๆๆ ยินดีด้วยนะอีตาเซล่า เสียดายปลีกตัวไปงานไม่ได้ (งานเข้า) อดไปป่วนชาวบ้านเลยตรู

ปล. กิจกรรมดีๆแบบนี้ อย่าลืมจัดอีกนะครับ คร่าวหน้าผมไปงานด้วยแน่นอน
[/quote

นั่นดิ  ผมตั้งใจจะไปเจอท่านเลยนะนี่ อดซะ /jhtdc

lunaG

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 05 ตุลาคม 2008, 00:58:12 »

งานนี้สนุก และดูกันเองกว่ามิททิ่มใหญ่อ่ะครับ

อาจเพราะคนน้อย เลยได้ชนแก้วกระทบไหล่เทพ ๆ หลายคน

ได้เห็นลีลาท่านจิ้น ก้อเป็นบุญตา แม่ค้าดอกไม้ยังไม่เว้น 555+

ไว้มีจัดอีกก้อจะไปอีกครับ ขอบคุณเทพทุกท่านที่เป้นธุระจัดงานด้วยนะครับ  ;khhg ;khhg ;khhg

narzzezus

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 05 ตุลาคม 2008, 01:42:50 »

ถึงผมไม่ได้ไป ขอมีส่วนร่วมเล่นเกมส์ด้วยละกันคับ
ติดธุระจิงๆๆไม่งั้นไม่พลาดแน่ๆๆ

wow!

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 05 ตุลาคม 2008, 10:26:35 »

ขอบคุณ ด้วยใจ ทุกคน ตั้งแต่พี่จิม พี่ดล ป๋า และท่านอื่นที่มาร่วมงาน กันได้อย่างเรียบร้อยมาก แม้ว่า ช่วงดึกจะชีพจรลงเท้ากันหลายคน ก็ตาม อิอิ jhkll

pass07

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 05 ตุลาคม 2008, 21:55:43 »

ขอโทษ ด้วย ครับ วันนั้น งานเข้า พอดีเลย ไม่ได้ ไป  ครับ

ขอโทษ จากใจ อย่าง สุดซึ้ง ครับ   ;khhg

chon

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 06 ตุลาคม 2008, 02:11:11 »

มีรูปแต่ไม่กล้าโพสงะ ไม่รู้ใคร สันหลังหวะ บ้าง เป็นไงบ้างครับสถานที่ อาหาร และ สุรา ถามคำเดวว่าคุ้มไหมครับ กับสามร้อยบาท อิอิอิอิ เล่นฟาดกันไปตั้งสิบขวด ต้องขอโทษด้วยที่ไปช้า และคิดว่าท่านดล คงคุมเกมส์อยู่ ปรากฏว่า ขาดทุนครับ แกคงเมา ขาดทุนไป เจ็ดร้อยบาท แกเล่นเอาตังค์ บริจากไปรวมกะเงินค่าเข้างาน ก็เลยสั่งแหลก คิดไปคิดมา ขาดทุนครับ ไม่เปงไร เด๋วป๋าจัดการให้ ได้เหล้าบริจากมาสองขวด เด๋วคงต้องเอามาประมูล เอาเงินมาชดเชยกะที่ขาดทุนไป เจ็ดร้อยบาท ขอว่างๆก่องเน้อ ป่วยด้วยงะ เหงือกบวม สงสัยปากเสียด่าชาวบ้านไว้มาก กรรมตามทัน อิอิอิอิ

Sylar

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 06 ตุลาคม 2008, 02:22:48 »

มีรูปแต่ไม่กล้าโพสงะ ไม่รู้ใคร สันหลังหวะ บ้าง เป็นไงบ้างครับสถานที่ อาหาร และ สุรา ถามคำเดวว่าคุ้มไหมครับ กับสามร้อยบาท อิอิอิอิ เล่นฟาดกันไปตั้งสิบขวด ต้องขอโทษด้วยที่ไปช้า และคิดว่าท่านดล คงคุมเกมส์อยู่ ปรากฏว่า ขาดทุนครับ แกคงเมา ขาดทุนไป เจ็ดร้อยบาท แกเล่นเอาตังค์ บริจากไปรวมกะเงินค่าเข้างาน ก็เลยสั่งแหลก คิดไปคิดมา ขาดทุนครับ ไม่เปงไร เด๋วป๋าจัดการให้ ได้เหล้าบริจากมาสองขวด เด๋วคงต้องเอามาประมูล เอาเงินมาชดเชยกะที่ขาดทุนไป เจ็ดร้อยบาท ขอว่างๆก่องเน้อ ป่วยด้วยงะ เหงือกบวม สงสัยปากเสียด่าชาวบ้านไว้มาก กรรมตามทัน อิอิอิอิ
กรรม เหงือกบวมอีกแย้วเหรอครับ ส่วนรูปไม่น่ามีปัญหานะครับ มีแต่ผู้ชายทั้งนั้น ดูยังไงก็เหมือนงานเลี้ยงธรรมดา หรือมีใครหลังหวะเอ่ย เอิ้กๆๆๆๆ

don

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 06 ตุลาคม 2008, 02:55:13 »

ขอโทษทุกท่านด้วยนะครับที่ทำให้ไม่สบายใจครับ  ผมยอมรับครับ และ ผมจะปรับปรุงเรื่องนี้ครับ  ;khhg  ขอบคุณป๋าชลมากๆๆครับ  ;khhg

acer2518

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 06 ตุลาคม 2008, 09:30:37 »

;D.....กินกันเพลิน..เลยฮาๆๆ....เดี๋ยวผมจะประมูลเหล้าคืนมาเองครับ...จะได้เอาไว้เป็นรางวัลต่อ.. 09876

virgin_killer

« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 06 ตุลาคม 2008, 09:36:17 »

ขอขอบคุณท่านJim ท่านdon แล้วเทพทุกๆท่านครับ
งานสนุกมากมาย เสียดายที่มีเวลาน้อย เลยต้องกลับบ้านก่อน
ลักทุกคนนะคับ บุ๊ยบุย..

pulohid

« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 06 ตุลาคม 2008, 09:45:27 »

อยากเห็นรูปจัง :P

chon

« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 07 ตุลาคม 2008, 06:33:50 »

อยากเห็นรูปจัง :P

รูปยังลงไม่ได้ครับ เพราะว่าป๋าเก็บเอาไว้ แบล็กเมลล์ เพื่อนๆสมาชิกบางคนก่อนครับ เหอๆๆๆๆๆๆๆๆ kjhg kjhg

manspringer

« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 07 ตุลาคม 2008, 07:59:31 »

รูปยังลงไม่ได้ครับ เพราะว่าป๋าเก็บเอาไว้ แบล็กเมลล์ เพื่อนๆสมาชิกบางคนก่อนครับ เหอๆๆๆๆๆๆๆๆ kjhg kjhg

รีบเอามา แบล็กเมลล์ ผมเลยป๋า  อิอิ

mcfly

« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 10 ตุลาคม 2008, 13:06:43 »

กลัวโดนแล็กเมลล์ จังเลยคับบบบบ ghjk ghjk ghjk