-->

ผู้เขียน หัวข้อ: สงสัยจังเลย เมื่อปีที่แล้วที่ผมขึ้นมาเนี่ย ....... จำกันได้ไหมหว่าเนี่ย  (อ่าน 766 ครั้ง)

somchai.sa

• บุคคลทั่วไป

คือว่า สงสัยที่ขอๆกันไปเนี่ย ประมาณ 10 กว่าท่านเนี่ย มีใครได้ลองใช้บริการมั่งยังหว่า

เพราะผมก็เคยใช้เอ อยู่คนเดียวเนี่ย เอิ้กส์ๆๆๆๆ

virgin_killer

ไม่เข้าใจ
จข.กท.มาอธิบายหน่อย
ไม่งั้นผมลบนะ

somchai.sa

ไม่เข้าใจ
จข.กท.มาอธิบายหน่อย
ไม่งั้นผมลบนะ

คืองี้ครับ เมื่อปีที่แล้ว ผมขึ้นมาทำงานที่เชียงใหม่

แล้วผมมีเบอร์ เอ ที่จัดให้ผม แบบแจ่มๆ มาแจกกลางอากาศไป

ก๊มีหลายๆ user มาขอเบอร์ ทางหลังไมค์ เพราะผมบอกไปว่า เอจัดมาให้เนี่ย แจ่มๆทั้งนั้นเลยครับ

ก็มีประมาณสัก 10 คนได้มั้ง 

จะให้ส่งหลังไมค์ให้ไหมครับ

marathoner9

แจก ผมสิ ถ้าแจ่มจริง ไม่มีพลาด  mnb mnb mnb

somchai.sa

แจก ผมสิ ถ้าแจ่มจริง ไม่มีพลาด  mnb mnb mnb

ไม่บอกแล้ว ไปถามจากสมาชิกปีที่แล้วเอง 5555