-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ในเชียงใหม่พอจะมีนวดน้ำมันหรือนวดกษัยแบบจริงจังมั่งใหมครับ  (อ่าน 1530 ครั้ง)

Ice555

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

ครับเหมือหัวข้อเลยครับอยากสอบถามท่านผู้ช่ำชอง eta20 เอ้ย!!!ชำนาน
พอจะแนะนำ ร้านนวดน้ำมัน นวดกษัย แบบเป็นจริงเป็นจังมั่งมีรึปล่าวครับแบบหมอนวดยังอายุน้อย  หรือแบบพริ๊ตตี้  อะไรประมาณนี้ รบกวนด้วยนะครับ dsgjsd dsgjsd
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 03 พฤษภาคม 2017, 01:13:57 โดย Ice555 »

Dark devil

• แอบหื่น

บรรดา สปอนเซอร์ทั้งหลายเลยท่าน สวยๆทั้งนั้น 555

Danado

• แตกหนุ่ม
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-0

ถ้าเข้าใจไม่ผิด จำได้คร่าวๆว่ามีหมอนวดกษัยอยู่คนนึง ตอนนี้ย้ายไปทำที่ร้านธัญภา นะครับ ลองสอบถามทางร้านดูนะ

salapaohahaha

• เด็กหัดแอ่ว
  • *

เข้าเกาะติดสถานะการณ์อย่างใกล้ชิด...