-->

ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามเกี่ยวกับ SL  (อ่าน 787 ครั้ง)

chicarito14

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
สอบถามเกี่ยวกับ SL
« เมื่อ: 30 มิถุนายน 2017, 00:44:17 »

จากเว็บเพื่อนบ้านนะครับ

SL บางท่านบอกว่า ถ้าไม่นัดห้ามแอดมาขอรูป หรือบางคนให้ แอดแล้วพอขอรูปดันไม่ให้บอกให้นัดก่อนไปรอที่ รร ก่อน ไรงี้ถึงจะให้รูป

ไอ่เราก็แบบ เห้ยยยย แล้วถ้าหน้ามึงไม่ตรงใจกูละวะ กูจะเรียกร้องไรได้ ถึงอยากจะเยด แต่ก็อยากได้หน้าตาที่ตรงสเปคหน่อยนะ ตังก็จ่ายให้

เพื่อนๆว่าผมคิดถูกหรือเปล่าครับ หรือ ปกติ SL เขาก็แบบนี้กันอยุ่แล้ว รบกวนเซียนๆหน่อยครับ