-->

ผู้เขียน หัวข้อ: [[[[[ อยากรู้วิธีจัดการกุ๊กกิ๊ก.....ที่ชอบทำร้ายตัวเองค่ะ ]]]]]  (อ่าน 21320 ครั้ง)

Varanus salvator

• บุคคลทั่วไป

แหม๋ ๆ ครูสอนเปียนโน ใช้เอามุขไปใช้โดยไม่ดัดแปลงเร้ยยย

ถ้าเป็นกระผมนะจะแหวก ๆ สักหน่อยเน้นแนวขำ โหด มัน ฮา

ถ้าเป็นผมจะหนีไปแอบหลังเวทีหุหุ ... เอาแบบว่าแอบนาน  ๆ สักหน่อย รอจนคุณปรายเธอกระวนกระวาย

แล้วให้เด็กเสริฟไปหาคุณปราย "พี่ครับ ๆ คือคุณผู้ชายที่มากับพี่กลับไปแล้วครับ เช็คบิลเลยรึเปล่าครับ"

โอ้ววววว (แล้วใครจะจ่ายตังฟะ) ประมาณเนี้ย

พอสักพักคุณปรายเธอก็จะต้องโทรตาม(มาจ่ายตังค์ด้วยพี่) หรือไม่ก็ทำหน้าเสีย ๆ นิสหนึ่งแน่ ๆ

แล้วให็เด็กขอตัวมาออกมาทำเป็นจะไปเช็คบิล

จังหวะนี้เองก็มีเพลงเริ่มบรรเลย ดิง ดิง ดิง . . . พร้อมก้าวขึ้นเวทีในมือถือดอกกุหลาบสีแดง(ซื้อกับเด็ก ๆ 20 บาทเอง) พร้อมกับรัองเพลง   5 5 5

รับรองน้องปรายต้องจำครูสอนเปียนโนไปอีกนาน . . . 
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 พฤศจิกายน 2009, 14:42:01 โดย Varanus salvator »

pye

Re: [[[[[ อยากรู้วิธีจัดการกุ๊กกิ๊ก.....ที่ชอบทำร&#
« ตอบกลับ #51 เมื่อ: 17 พฤศจิกายน 2009, 23:02:13 »

แหม๋ ๆ ครูสอนเปียนโน ใช้เอามุขไปใช้โดยไม่ดัดแปลงเร้ยยย

ถ้าเป็นกระผมนะจะแหวก ๆ สักหน่อยเน้นแนวขำ โหด มัน ฮา

ถ้าเป็นผมจะหนีไปแอบหลังเวทีหุหุ ... เอาแบบว่าแอบนาน  ๆ สักหน่อย รอจนคุณปรายเธอกระวนกระวาย

แล้วให้เด็กเสริฟไปหาคุณปราย "พี่ครับ ๆ คือคุณผู้ชายที่มากับพี่กลับไปแล้วครับ เช็คบิลเลยรึเปล่าครับ"

โอ้ววววว (แล้วใครจะจ่ายตังฟะ) ประมาณเนี้ย

พอสักพักคุณปรายเธอก็จะต้องโทรตาม(มาจ่ายตังค์ด้วยพี่) หรือไม่ก็ทำหน้าเสีย ๆ นิสหนึ่งแน่ ๆ

แล้วให็เด็กขอตัวมาออกมาทำเป็นจะไปเช็คบิล

จังหวะนี้เองก็มีเพลงเริ่มบรรเลย ดิง ดิง ดิง . . . พร้อมก้าวขึ้นเวทีในมือถือดอกกุหลาบสีแดง(ซื้อกับเด็ก ๆ 20 บาทเอง) พร้อมกับรัองเพลง   5 5 5

รับรองน้องปรายต้องจำครูสอนเปียนโนไปอีกนาน . . . 
อ๊อยอ๊อย....อยากโดนใช้มุขนี้

ชิมไหมจ๊ะ.. เขิน
แน๊ะ....ยอมให้ชิมจิงดิ้ ระวังโดนเค้ากัดน๊าแบบว่าหมั่นเขี้ยวอ่ะ หึหึ

อยากมีส่วนร่วมครับ  เห็นชื่อ คุณ pye  แล้วทำให้นึกถึงความหลัง  pyu ครับ
ก็เป็นเพื่อนกับ pye ไงเค้าจะเทคแคร์แทน pyu เอง แล้วคุณ sleepypop ล่ะคะคิดยั่งไงกับกะทู้ที่ปรายตั้งคำถาม
ไม่เห็นตอบปรายเลย

เลข 9 หลักคือเบอโทตะหาก - -*
ห้ามมี side effect เรื่อง impotence นะครับ ต้องรับผิดชอบไปตลอดชีวิตด้วยนะ
ถ้าเลข 9 ตัว ของปรายมีแต่คนในครอบครัวกับ หนูทดลอง เอ้ย....ผู้ร่วมวิจัย เท่านั้นนะคระที่รู้....
อยากเป็นคนในครอบครัวรึว่าเป็นหนูทดลองล่ะคร๊า (เอ้ยผิดอีกและ ผู้ร่วมวิจัยของปราย....หึหึ)
แต่ปรายว่ามัน 10 ตัวนะคะถ้ารวมตัวแรกด้วย หวายยยยยๆๆๆ นับผิดนับผิด หุหุ

ปล. คุณ Varanus salvator ไปกินข้าวด้ยวกันมั้ยคระ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18 พฤศจิกายน 2009, 03:18:38 โดย pye »

p_nuin

ปล่อยให้มันทำตามสบายเถอะครับหากิ๊กใหม่ๆนิสัยดีๆยังมีอีกเยอะอย่างน้อยก็มีผมอีกทั้งคนครับ ijn

pye

ปล่อยให้มันทำตามสบายเถอะครับหากิ๊กใหม่ๆนิสัยดีๆยังมีอีกเยอะอย่างน้อยก็มีผมอีกทั้งคนครับ ijn
"อย่างน้อยก็มีผมอีกทั้งคน" ที่นิสัยดี รึว่าที่ยอมเป็นกิ๊กคร๊า..........................

pye

ขอบคุณท่านเทพทุกๆท่านมากนะคะที่ตอบกะทู้ปราย  รู้สึกอบอุ่นจัง 

พี่พี่ดูแลน้องดีมากเลย (จากที่เก็บข้อมูลมาพักนึงปรายว่ามากกว่า 95% ที่ตอบกะทู้ปรายน่าจะเป็นพี่ปรายแล้วอ่ะ)

ตอนนี้ไม่มีเรื่องให้ทะเลาะกันค่ะ เลยยังไม่มีเหตุการณ์ไรพอจะมาส่งเป็นการบ้านได้

แล้วจะแวะมาคุยเล่นด้วยบ่อยๆนะคะ

ปล.กะทู้ปรายน่าจะบอกไรดีดีกับคนที่เจอปัญหาเดียวกับปรายนะคะ ต้องยกเครดิตให้ท่านเทพทั้งหมดในกะทู้เนี้ยเลย

man69

เขิน มาบ่อยๆนะคะ  uilo เค้าคุยกับผู้ชายจนเบื่อแล้วอะ  uhbgv นานๆทีจะมีผู้หญิงมาคุยด้วยสักที  zad

ATAATA

เลข 0 ตัวหน้า ไม่ต้องก้อได้คับ จริงๆ 08 เลยนะ งั้นขอแปดหลักพอ งุงิ  [poiuy

pye

Re: [[[[[ อยากรู้วิธีจัดการกุ๊กกิ๊ก.....ที่ชอบทำร&#
« ตอบกลับ #57 เมื่อ: 18 พฤศจิกายน 2009, 17:07:13 »

เขิน มาบ่อยๆนะคะ  uilo เค้าคุยกับผู้ชายจนเบื่อแล้วอะ  uhbgv นานๆทีจะมีผู้หญิงมาคุยด้วยสักที  zad
uilo uilo uilo
 จาไปแล้วเหรอ zad

ยังไม่ทันรู้จักกันให้มากก่านี้เลย
 ## ## ##

เค้าป่าวไปไหนหรอกคร้ายังสูบข้อมูลได้ไม่หมดเลย ยิ่งอ่านยิ่งรู้สึกว่าไม่รู้ ไม่ทันผู้ชายอาซะเล้ย
แล้วอยู่ในนี้อบอุ่นจาตาย มีคนดูแล หุหุ เนาะๆไช่ม๊ะใช่ม๊ะ แค่จะบอกว่าไม่มีการบ้านส่งเฉยๆอ่ะค่ะ
แล้วก็ยังอยากรู้วิธีที่ตั้งกะทู้ถามอีกเรื่อยๆอ่ะค่ะ อยากเก็บข้อมูลไปเรื่อยๆ ก็เค้าอ่อนด๋อยเนาะ

คุณ man69 พูดนะคะกับผู้หญิงด้วย น่ารักจังค่ะ ปรายชอบนะคะผู้ชายที่พูด คะ ขรา...  กับผู้หญิงเนี้ยมันดูอ่อนโยนดี
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18 พฤศจิกายน 2009, 17:21:07 โดย pye »

popcorn4202

พี่ man69 เขามีครอบครัวที่อบอุ่นไปแล้วไงครับ ผมยังอิจฉาเลยเนี่ย

Varanus salvator

« ตอบกลับ #59 เมื่อ: 18 พฤศจิกายน 2009, 19:24:28 »

เหอะ ๆ  ไปคร๊าบบบบบบบบบบบ ที่ไหนดีเอ่ย

เดี๋ยวมีมุขใหม่เพียบ ฮิฮิ ว่าแต่ ชอบคนแก่อะป่าวหละ ลุงแก่แร้ว ฮิฮิ  kjhg

Takezeed

กระทู้ปราย ทำให้เรารู้จักกัน

ร๊ากนะจุ๊บๆ

ปล. เขินจัง  yhb yhb yhb

Takezeed

« ตอบกลับ #61 เมื่อ: 19 พฤศจิกายน 2009, 15:38:19 »

เค้าป่าวไปไหนหรอกคร้ายังสูบข้อมูลได้ไม่หมดเลย ยิ่งอ่านยิ่งรู้สึกว่าไม่รู้ ไม่ทันผู้ชายอาซะเล้ย
แล้วอยู่ในนี้อบอุ่นจาตาย มีคนดูแล หุหุ เนาะๆไช่ม๊ะใช่ม๊ะ แค่จะบอกว่าไม่มีการบ้านส่งเฉยๆอ่ะค่ะ
แล้วก็ยังอยากรู้วิธีที่ตั้งกะทู้ถามอีกเรื่อยๆอ่ะค่ะ อยากเก็บข้อมูลไปเรื่อยๆ ก็เค้าอ่อนด๋อยเนาะ

คุณ man69 พูดนะคะกับผู้หญิงด้วย น่ารักจังค่ะ ปรายชอบนะคะผู้ชายที่พูด คะ ขรา...  กับผู้หญิงเนี้ยมันดูอ่อนโยนดี

ผมว่าบางครั้ง รู้ทักหมด มันก็ดูแปลกๆนะ  รุ้ทันหมดอย่างนี้  สงสัยจะทำซึ้ง ทำโรแมนติกได้หรออ่า  แล้วผมจะจีบปรายติดป่าวเนี้ยะคะ  อิอิ(แอบเลียนแบบ)
 l,l, l,l,

popcorn4202

« ตอบกลับ #62 เมื่อ: 19 พฤศจิกายน 2009, 15:43:44 »

ผมว่าบางครั้ง รู้ทักหมด มันก็ดูแปลกๆนะ  รุ้ทันหมดอย่างนี้  สงสัยจะทำซึ้ง ทำโรแมนติกได้หรออ่า  แล้วผมจะจีบปรายติดป่าวเนี้ยะคะ  อิอิ(แอบเลียนแบบ)
 l,l, l,l,

ijhgvf ไอ้นี่ ชักจะหม้อไปใหญ่แล้ว อย่าลืมปลากรอบมาแบ่งปันด้วยล่ะ
 uhbgv uhbgv

pye

พี่ man69 เขามีครอบครัวที่อบอุ่นไปแล้วไงครับ ผมยังอิจฉาเลยเนี่ย
แหมแล้วคุณ popcorn4202 ล่ะคร๊า
โดยทางเทคนิคแล้วถือว่าโสดดดด
แบบนั้นรึป่าวคร๊า หูยๆๆๆ

เหอะ ๆ  ไปคร๊าบบบบบบบบบบบ ที่ไหนดีเอ่ย

เดี๋ยวมีมุขใหม่เพียบ ฮิฮิ ว่าแต่ ชอบคนแก่อะป่าวหละ ลุงแก่แร้ว ฮิฮิ  kjhg
ไม่รู้เลยคร้า รู้แต่ว่าปรายไม่ชอบเด็ก อย่างอื่นม่ายรู้เลย หุหุหุ

ร๊ากนะจุ๊บๆ
แน๊ะ .... เค้ารู้จักคุณตัวส้มมาตั้งแต่กะทู้ของคุณอ้อแอ้และ ชอบให้กะตุ้นอยู่เรื่อยเลย
หูยหูยเนี้ยน๊าแอบมาจีบทิ้งจีบขว้างนะคร๊า หายไปหว่านเสน่ที่ไหนมาล่ะ รู้มั้ยมีคนเค้าแอบรอ นั้นแน่พูดคะ ขรา ด้วยน่ารักมากกกก ทำต่อไปค่ะ
แล้วที่อยากรู้ว่าผู้ชายเค้าคิดอะไร แค่อยากรู้จักค่ะ ไม่ได้อยากรู้ทัน จะได้ประเมินไปเลยว่าคนเนี้ยนิสัยยั่งไง จะได้ไม่เสียเวลารอว่าเมื่อไรเขาจะโรแมนติกใส่ ก็ปรายชอบคนโรแมนติกนิ้ รอมากๆเด๋วแก่ก่อนไม่น่ากอด จะได้หาคนอื่นไปเลย หุหุ

ปล. บางทีผู้หญิงเค้าก็รู้ทั้งรู้แหละแต่ว่ายอม 55555
ก็ผู้ชายเจ้าชู้น่ะโรแมนติกออกน๊า

โชคดีน๊าเนี้ยที่งานปรายทำในหนูทดลองค่ะเลยไม่มีใครแถวนี้เดือดร้อน หุหุหุ เนาะท่านพี่ ATAATA
แล้วก็ปี 3 คร้า ไม่ใช่ปี 5 น๊าที่ ม.ของปรายยังเป็น 4 ปีอยู่เลยคร้ายังไม่ปรับ
แล้วก็ปรายคงไม่ให้ เมลล์ รึเบอร์ใครง่ายๆหรอกน๊า อย่าขอเลยคร้า เพราะว่ามันอันตรายค่ะ
เอาไปแล้วได้คุยมันจะติดค่ะ เด๋วจะติดปรายเอาง่ายๆน๊าตร๊า หุหุ ไม่ดีไม่ดีค่ะ

ATAATA

แหมแล้วคุณ popcorn4202 ล่ะคร๊า
โดยทางเทคนิคแล้วถือว่าโสดดดด
แบบนั้นรึป่าวคร๊า หูยๆๆๆ

ไม่รู้เลยคร้า รู้แต่ว่าปรายไม่ชอบเด็ก อย่างอื่นม่ายรู้เลย หุหุหุ

ร๊ากนะจุ๊บๆ
แน๊ะ .... เค้ารู้จักคุณตัวส้มมาตั้งแต่กะทู้ของคุณอ้อแอ้และ ชอบให้กะตุ้นอยู่เรื่อยเลย
หูยหูยเนี้ยน๊าแอบมาจีบทิ้งจีบขว้างนะคร๊า หายไปหว่านเสน่ที่ไหนมาล่ะ รู้มั้ยมีคนเค้าแอบรอ นั้นแน่พูดคะ ขรา ด้วยน่ารักมากกกก ทำต่อไปค่ะ
แล้วที่อยากรู้ว่าผู้ชายเค้าคิดอะไร แค่อยากรู้จักค่ะ ไม่ได้อยากรู้ทัน จะได้ประเมินไปเลยว่าคนเนี้ยนิสัยยั่งไง จะได้ไม่เสียเวลารอว่าเมื่อไรเขาจะโรแมนติกใส่ ก็ปรายชอบคนโรแมนติกนิ้ รอมากๆเด๋วแก่ก่อนไม่น่ากอด จะได้หาคนอื่นไปเลย หุหุ

ปล. บางทีผู้หญิงเค้าก็รู้ทั้งรู้แหละแต่ว่ายอม 55555
ก็ผู้ชายเจ้าชู้น่ะโรแมนติกออกน๊า

โชคดีน๊าเนี้ยที่งานปรายทำในหนูทดลองค่ะเลยไม่มีใครแถวนี้เดือดร้อน หุหุหุ เนาะท่านพี่ ATAATA
แล้วก็ปี 3 คร้า ไม่ใช่ปี 5 น๊าที่ ม.ของปรายยังเป็น 4 ปีอยู่เลยคร้ายังไม่ปรับ
แล้วก็ปรายคงไม่ให้ เมลล์ รึเบอร์ใครง่ายๆหรอกน๊า อย่าขอเลยคร้า เพราะว่ามันอันตรายค่ะ
เอาไปแล้วได้คุยมันจะติดค่ะ เด๋วจะติดปรายเอาง่ายๆน๊าตร๊า หุหุ ไม่ดีไม่ดีค่ะ

พพำ

เหอๆ บอกงี้เค้าก็รู้หมดดิว่าผมขอ email ปราย  kjhg

คณะนี้ ที่ไหนๆ ก็ 5 ปีนะ 5ปีมานานนนนมากกแล้วด้วยอ่ะ

ไม่เป็นไรครับ มงเมล์ ไม่เอาครับ  เดด

pagne2204

เข้ามาเก็บข้อมูล

นาน ๆ  เข้าเริ่มอยากรู้จักเจ้าของกระทู้แล้วล่ะสิ

8ujn 8ujn

pye

« ตอบกลับ #66 เมื่อ: 20 พฤศจิกายน 2009, 18:52:17 »

เหอๆ บอกงี้เค้าก็รู้หมดดิว่าผมขอ email ปราย 

คณะนี้ ที่ไหนๆ ก็ 5 ปีนะ 5ปีมานานนนนมากกแล้วด้วยอ่ะ

ไม่เป็นไรครับ มงเมล์ ไม่เอาครับ 

ปรายผิดเองขอโทษทีค่ะ
สีปีเรียนค่ะอีก2ปีเป็นเรื่องของบริบาลปรายเลยไม่คิดรวม (บริบาลเภสัชกรรม)
ตอนนี้ปี3 ค่ะ
จริงๆสองอัน5กะ6ก็เหมือนกันแหละ ต่างแค่ปีสุดท้ายบริบาลเยอะหน่อยตอนฝึกต้องราวหวอดกะแพทย์ด้วย

ขอโทษคร้าท่านพี่ข้าน้อยผิดไปแล้ว

pye

นาน ๆ  เข้าเริ่มอยากรู้จักเจ้าของกระทู้แล้วล่ะสิ

8ujn 8ujn

"นานๆเข้า" เหรอ....แสดงว่ามามาซุ่มยิงแถวนี้สักพักแล้วอ่ะจิ้
เค้าก็ชอบแอบไปจุ๊บๆเกมส์กะทู้คุณ pagne2204 มาเล่นด้วยชอบมากเลย thesim3 เล่นมาตั้งแต่ซิมกอล์ฟมาซิมแรกซิมสอง แล้วก็เนี้ยซิมสาม
วันแรกได้มาไม่หลับไม่นอน แก๊งTKR มีผู้หญิงด้วยนิ้เท่าที่ดูดูมาน่าจะอายุเท่าๆกะปรายด้วย ปรายอยากรู้จักคนนั้นมากกว่าอ่ะ หุหุหุ เด๋วปรายจะแอบพาตัวขาวหนีเที่ยว

pagne2204

8ujn 8ujn

"นานๆเข้า" เหรอ....แสดงว่ามามาซุ่มยิงแถวนี้สักพักแล้วอ่ะจิ้
เค้าก็ชอบแอบไปจุ๊บๆเกมส์กะทู้คุณ pagne2204 มาเล่นด้วยชอบมากเลย thesim3 เล่นมาตั้งแต่ซิมกอล์ฟมาซิมแรกซิมสอง แล้วก็เนี้ยซิมสาม
วันแรกได้มาไม่หลับไม่นอน แก๊งTKR มีผู้หญิงด้วยนิ้เท่าที่ดูดูมาน่าจะอายุเท่าๆกะปรายด้วย ปรายอยากรู้จักคนนั้นมากกว่าอ่ะ หุหุหุ เด๋วปรายจะแอบพาตัวขาวหนีเที่ยว

พาผมหนีเที่ยวก็ได้ครับ

ยินดีเสมอ

เอิก ๆ ๆ

เล่น Sim 3 ด้วยเหรอครับ

มีภาคเสริมมาล่ะ

เดวจะเอามาลงให้

GOWA

8ujn 8ujn

พาผมหนีเที่ยวก็ได้ครับ

ยินดีเสมอ

เอิก ๆ ๆ

เล่น Sim 3 ด้วยเหรอครับ

มีภาคเสริมมาล่ะ

เดวจะเอามาลงให้

ปรายอยากรู้จักผู้หญิงคนนั้นอ่า
แนะนำให้รู้จักกันจิ

ATAATA

« ตอบกลับ #70 เมื่อ: 20 พฤศจิกายน 2009, 20:09:41 »

เหอๆ บอกงี้เค้าก็รู้หมดดิว่าผมขอ email ปราย 

ไม่เป็นไรครับ มงเมล์ ไม่เอาครับ 

ปรายผิดเองขอโทษทีค่ะ
สีปีเรียนค่ะอีก2ปีเป็นเรื่องของบริบาลปรายเลยไม่คิดรวม (บริบาลเภสัชกรรม)
ตอนนี้ปี3 ค่ะ
จริงๆสองอัน5กะ6ก็เหมือนกันแหละ ต่างแค่ปีสุดท้ายบริบาลเยอะหน่อยตอนฝึกต้องราวหวอดกะแพทย์ด้วย

ขอโทษคร้าท่านพี่ข้าน้อยผิดไปแล้ว

คณะแปลกแฮะ

ขอโทษอะไร อ่า ไม่ได้โกรธ เคืองไรซะหน่อย ชิลด์ๆ คับ

rgb

ZOIDS

ไปถึงไหนกันแล้วเนี่ย  oijuhgfd

man69

:-X เสน่ห์น้องสาวคนนี้แรงจริงๆ

pye

ยังอยากรู้อยู่นะคร๊า

[[[[[ วิธีจัดการกุ๊กกิ๊ก.....ที่ชอบทำร้ายตัวเองค่ะ ]]]]] 

กลับมาตอบปัญหานี้ให้ปรายด้วยหน่อยน๊า

pagne2204

ยังอยากรู้อยู่นะคร๊า

[[[[[ วิธีจัดการกุ๊กกิ๊ก.....ที่ชอบทำร้ายตัวเองค่ะ ]]]]] 

กลับมาตอบปัญหานี้ให้ปรายด้วยหน่อยน๊า

ปล่อยมันไป

ชัวิตตัวเองยังไม่รักเลย

อยู่ไปก็รกโลก

มันบอกว่าจะทำ ๆ ๆ นะ

ถึงเวลมันไม่ทำหลอก

หรือถ้ามันทำก็ไม่ต้องสนใจด่าซ้ำไป

หลังจากนั้นมันก็จะไม่ทำอีก

เพราะว่ามันจะหาวิธีใหม่มาเรียกร้องความสนใจแทน

mnb mnb mnb

ZOIDS

น้องเขียวทำบ่อยเหรอ  uhbgv

GOWA

ง่ายๆเลยนะครับ
ผมว่าเพราะมีเราอยู่เค้าถึงทำ
ถ้าไม่มีเราอยู่เค้าไม่ทำหรอกครับ
หรือว่าเคยมีกรณีที่เค้าทำตอนเราไม่อยู่ ทำแล้วก็เงียบไม่บอกเรา
ผมว่าไม่ค่อยน่าห่วงเท่าไหร่ครับ
ผมเคยเจอกรณีที่เวลางอนแล้วทำร้ายคนอื่นนี่สิ น่ากลัวกว่าเยอะ

GOWA

"เมื่อเธอไม่รักตัวเอง ไม่เคยดูแลแม้ตัวเอง แล้วเธอจะรักฉันยังไง
เมื่อเธอไม่รักตัวเอง ทำตัวไม่มีคุณค่าใด ก็แล้วใครจะรักเธอ"  ijuhb
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22 พฤศจิกายน 2009, 19:36:24 โดย GOWA »

Takezeed

8ujn 8ujn 8ujn

ดึกแล้ว  แวะมากระชิปปราย

ฝันดีนะคะ
 gooddream gooddream gooddream gooddream

pye

« ตอบกลับ #79 เมื่อ: 23 พฤศจิกายน 2009, 21:09:20 »

ดีค่ะท่าน GOWA  ท่านZOIDS  คุณตัวส้ม กะตัวเขียว
หายไปเป็นวัน แอบคิดถึงท่านๆนะเนี้ย

ปัญหาร้อยแปดพันเก้า มันต้องมีทางออกของมัน อย่างงี้ใช่มั้ยคระคุณ ตัวเขียว

แหมท่าน GOWAนึกว่าเจ้าบทเจ้ากลอน อ่านๆไป อ้อ ร้องเพลงให้ปรายฟังนิ้เอง ^ ^"ผมว่าเพราะมีเราอยู่เค้าถึงทำถ้าไม่มีเราอยู่เค้าไม่ทำหรอกครับ"จริงๆด้วยอ่ะทำตอนอยู่ด้วยกันตลอดเลย จริงด้วยจริงด้วย

ขอบคุณนะคะตัวส้มมิน่าเมื่อคืนไม่หนาวเลยสงสัยมีคนแอบห่มผ้าให้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 23 พฤศจิกายน 2009, 23:50:46 โดย pye »

ZOIDS

แต่ละคนนี่น้า เขิน

Ninja

หุหุหุ  เจ้าเขียวทำเบี่ยงประเด็นไม่แนะนำตัวขาวให้น้องปรายรู้จัก   :-[

ถ้าไม่อยากแนะนำให้น้องปราย ก้อแนะนำให้พี่รู้จักแทนก้อได้นะ 555  mnb

pye

แต่ละคนนี่น้า เขิน

ท่าน ZOIDS ขราหายไปไหนมา2วันอ่ะคระ แอบรอ  09876

แอบอยากรู้ด้วยว่า ZOIDSแปลว่าไร มันคือซอยส์ ใช่มั้ยคะเป็นหุ่นรบไดโนเสาร์ ไม่เห็นมีใครอ่านว่าโซอิดซ์ เลย หุหุ

เหมือนจะคนละตัวกะภาพที่อยู่ดิสเพลย์ด้วย แอบอยากรู้ว่ามันคือการ์ตูนไรเนี้ย

ม่ะกี่แอบเปิดๆๆๆ ไปเจอท่านZOIDSคุยกะคุณตัวเขียว แหมเป็นตุเป็นตะกัน

เหมือนซูปเปร์ฮีโร่สองพวกมาคุยกันเลย เลยแอบอยากรู้ว่าท่านZOIDSเป็นซุปเปอร์ฮีโร่พวกไหน เลยเริ่มที่ชื่อก่อน

แต่ชื่อกับภาพไม่เห็นไปทางเดียวกันเลย เลยแอบอยากรู้ yhb

(หลายแอบไปป่าวเนี้ย)

หุหุหุ  เจ้าเขียวทำเบี่ยงประเด็นไม่แนะนำตัวขาวให้น้องปรายรู้จัก   :-[

ถ้าไม่อยากแนะนำให้น้องปราย ก้อแนะนำให้พี่รู้จักแทนก้อได้นะ 555  mnb
แหมท่านNinjaขราคุณตัวเขียวเขาหวงออกจาตายไปน๊า เด๋วโดนกัดเอาน๊าคร๊า ออกมาออกมา เร้ว

pagne2204

ไม่หวงครับ

ถ้าพี่ว่างยินดีติดต่อให้ถ่ายรูปเสมอ

ijn ijn

Ninja

ไม่หวงครับ

ถ้าพี่ว่างยินดีติดต่อให้ถ่ายรูปเสมอ

ijn ijn

แหม...พี่แซวเล่นหรอก 555  uhbgv รู้ว่าของๆใคร ใครก้อหวง  ijn โดยเฉพาะของดีๆ สวยๆงามๆ  ijuhb

แต่ไม่รู้ว่าน้องปรายกะตัวขาว ใครจะสวยกว่ากันเนอะ เพราะยังไม่เคยเห็นรูปน้องปราย  09876

pye

แหม...พี่แซวเล่นหรอก 555  uhbgv รู้ว่าของๆใคร ใครก้อหวง  ijn โดยเฉพาะของดีๆ สวยๆงามๆ  ijuhb

แต่ไม่รู้ว่าน้องปรายกะตัวขาว ใครจะสวยกว่ากันเนอะ เพราะยังไม่เคยเห็นรูปน้องปราย  09876

ต่อให้สวย.... น่ารัก แสนดี รึต่อให้เป็นนางฟ้า...... ก็ทำให้ตัวเขียวรักไม่ได้เหมือนตัวขาวหรอกคร้า 09876

pagne2204

ต่อให้สวย.... น่ารัก แสนดี รึต่อให้เป็นนางฟ้า...... ก็ทำให้ตัวเขียวรักไม่ได้เหมือนตัวขาวหรอกคร้า 09876

ljhgf ljhgf ljhgf

pye

^
^
^
^
อ้าว คุณ Admin โพสแต่ตัว EMO ไม่น่ารักเลยนะคร๊า

pagne2204

^
^
^
^
อ้าว คุณ Admin โพสแต่ตัว EMO ไม่น่ารักเลยนะคร๊า

แต่ผมขอไม่ลบล่ะครับ

กลับลบผิดไปลบกระทู้เหมือนใครบางคน

ก๊าก

::) ::) ::)

ZOIDS

หาข้อมูลมาดีนะครับ

แต่ชื่อกับ display มันมีที่มาครับ มันยาว อิอิ  ijn

ว่าทำไมชื่อกับ display มันมาคนละทาง  urhys

GOWA

^
^
^
^

แต่ผมขอไม่ลบล่ะครับ

กลับลบผิดไปลบกระทู้เหมือนใครบางคน

ก๊าก

::) ::) ::)

เดี๋ยวลงให้
แต่ที่นี้จะลบผิดเป็นลบ User เลยแล้วกัน
 jbv jbv jbv

ZOIDS

ลบตัวเขียวเลยสิครับ เขิน

mermanmaster

ผมปล่อยให้ทำครับ เพราะคนแบบนี้ เรียกร้องความสนใจครับ

สุดท้ายมันไม่ใช่ทางแก้ปัญหา เมื่อเกิดปัญหาอีก เขาก้อจะทำอีกครับ เพราะรู้ว่าทำแล้วต้องได้รับความสนใจ

ปล่อยให้ทำ ถ้าอยากจะตายก้อตายไป คนที่ไม่รู้คุณค่าของตัวเอง จะเห็นคุณค่าของคุณได้อย่างไร

เพื่อนแฟนผมบอกจะโดคลองค่าตัวตาย เมียหอบลูกหนี

เมียผมบอก มึงโดไปเลย ตายไปเลย ลูกมึงกูเลี้ยงเอง

สุดท้ายมันก้อไม่โดนครับ กลับมาแดรกเหล้าเหมือนเดิม เมียก้อไม่กลับมาเหมือนเดิม

แล้วคุณก้อไม่รู้สึกผิดว่าเค้าเป็นอะไรเพราะคุณนะครับ เขาเลือกที่จะทำตัวของตัวเอง

เขาเป็นคนเลือก ไม่ใช่คุณเลือกให้เขา แนะนำได้เท่านี้ครับ

ผมก็คิดเห็นแบบเดียวกับท่านเลยครับ

มันแค่เป็นการเรียกร้องความสนใจและความเห็นใจ

ยิ่งทำคุณค่าของคนทำก็จะน้อยลง

แล้วแฟนหรือคนรักคุณก็จะมองในแง่ที่ว่าชีวิตตัวเองยังไม่รักเลยแล้วจะดูแลเค้าหรือเธอได้เหรอ?

ควรหันหน้าหากันอย่าใช้ความรุณแรงเพื่อเอาชนะกันเลย

เหตุการณ์อย่างงี้ผมก็เคยเจอมากับตัวเองครั้งหนึ่งเหมือนกันครับ

sodd

kjhgfปล่อยเลยครับ

gosty

เปงผมจะกรีดข้อมือช่วยเลยครับอยากโดก็จะผลักให้
ไม่งั้นก็เอาแซ่ฟาดเทียนรน hssd

iamstudent

• ว๊องแมน
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
    • www.เสื่อมสมรรถภาพ.com

จริงอย่างที่ท่านเทพ ทุกคนว่า  ไม่ต้องสนใจจะดีที่สุดครับ สุดท้ายเค้าคงคิดได้เอง ว่าที่ทำไป มันไม่มีประโยชน์ ครับ

tt007937

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

หุหุ เอาไงดี