-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอถามเทพ และผู้กำลังจะเป็นเทพครับช่วยเข้ามาตอบด้วยคับ  (อ่าน 767 ครั้ง)

hotdog

• บุคคลทั่วไป

ผมอยากไปอาบอบนวดหรือนวดกระป๋องมากๆและคับ แต่ผมก้นแตกลายมากเลยคับ และมีสิวทีหลัง แต่ผมไม่ได้ป่วยเป็นอาไรคับตรวจร่างกายทุกปี เป้นมาตั้งแต่วัยรุ่นคับ  ผมอายน้องเข้าคับกลัวน้องเข้าจะรังเกียจ หรือว่าทางร้านมีกฏห้ามคนก้นลายขาลายไปนวดเปล่าคับ หรือว่าน้องที่เราเลือกเห็นแบบนี้จะบริการเรามัยคับ มีใครมีปัญหาแบบผมบ้างเปล่าคับ หรือว่าจะแน ะนำเรื่งนี้ได้บ้างผมควรไปเที่หรือเปล่าคับ ตอนในห้องนวด แบบอาบอบนวด หรือว่านวดกระป๋อง เขาเปิดไฟ  นวดหรือว่าหรี่ไฟ เพื่อที่จะได้ไม่ค่อยอายกัน รบกวนท่าเทพทั้งหลายช่วยมาตอบมด้วยคับ กังวนใจมากๆ ขอบคุณคับ

chan_030

ผมว่าอันนี้ไม่เกี่ยวนะ มันเป็นหน้าที่ของน้องๆเค้าที่จะทำให้เรามีความสุขอ่ะ แต่มันก็ต่างกรรม ต่างวาระ
ถึงจะหล่อปานใดไปเจอวันที่น้องๆเค้าไม่มีอารมณ์ ก็หล่นเหมือนกันอ่ะ...

unknower

มันไมเกี่ยวกันด้วยจิงๆแหละครับ เรามีเงินและเค้าก็มีหน้าที่ให้บริการเรา

มันจะสำคัญอะไรถ้าเรามีเงินซะอย่างน่ะครับ

ถ้าไม่กล้า ชวนเพื่อนไปด้วยจะได้มีคนไว้คุยแก้เขิลตอนเลือกน้องนาง อิอิ

prozerger1

ตามลายแทงของเทพในนี้ไปไม่มีหล่นครับ kjhg

bangdad

ผมอยากจะช่วยนะ แต่ผมไม่เคยไปอะ  fdgdfdf

popcorn4202

นวดกะปู๋ผมไม่เคยลองน่ะครับ อาบอบนวดเคยไปลง 3 หน
คงแนะนำอะไรกับท่านได้ไม่มากน่ะครับ ท่านต้องอ่านกระทู้ที่เทพๆ แนะนำ
รับรองได้ข้อมูลเยอะแยะแน่นอนครับ

chefbb

อะมาตอบให้  นกป  เขาไม่ว่าอะไรท่านหรอกครับน้องๆ ยินดีนวดให้ท่านเพราะว่าท่านนำรายได้มาให้น้องๆ อะครับผม  ที่นวด นกป  ที่รู้จักมีอยู่ ก็คือ Cozy Spa ข้างๆ โรงแรมเชียงใหม่พลาซ่าอะครับผม ลองเข้าไปใช้บริการดู  งานนี้ไม่เกี่ยวว่าก้นลายหรือไม่  อยู่ที่ท่านสินสอดที่จะนวดแบบครอสไหนอะครับ  อีกที่ก็บ้าน พริตตี้อะครับผม  สวนที่ที่สองยังไม่เคยไป เคยไปแต่ Cozy มาสองครั้งแล้วครับ น้อง ๆ บริการดี