-->

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องใหม่ขอคำชี้แนะครับ  (อ่าน 777 ครั้ง)

kengfreedom

• บุคคลทั่วไป
น้องใหม่ขอคำชี้แนะครับ
« เมื่อ: 26 พฤษภาคม 2010, 10:51:25 »

ขอความกรุณาท่านเทพทั้งหลายที่เคยเที่ยว ออน และ นผบ ในเขตเชียงราย ช่วยแชร์ประสบการณ์ให้ผมหน่อยครับ  ;khhg ช่วยแนะลายแทงที่เด็ดๆ ให้ตามเก็บหน่อยนะครับ....ขอขอบพระคุณร่วงหน้านะครับ เดด

roonaldo

Re: น้องใหม่ขอคำชี้แนะครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 26 พฤษภาคม 2010, 11:12:01 »

ขอความกรุณาท่านเทพทั้งหลายที่เคยเที่ยว ออน และ นผบ ในเขตเชียงราย ช่วยแชร์ประสบการณ์ให้ผมหน่อยครับ  ;khhg ช่วยแนะลายแทงที่เด็ดๆ ให้ตามเก็บหน่อยนะครับ....ขอขอบพระคุณร่วงหน้านะครับ เดด

ลองอ่านในกระทู้ห้องอ่างดูนะครับบบ

บางทีการ ค้นหาด้วยตนเองก่อนมันก็เป็นอะไรที่ไม่เลวเลยครับ

เดด เดด

Tred

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 26 พฤษภาคม 2010, 11:15:38 »

gsdgdgs ลองหากระทู้เก่าๆดูนะครับมันมีอยู่ผมไม่อยากพิมมากครับเพระผมพิมพ์หลายครั้งล่ะคัรบที่ว่าเด็กใหม่บ้างไม่เคยในเชียงรายบ้างเหนื่อยครับ ouiyอย่างไรก็หาในกระทู้เก่าๆนะครับจะมีอยู่ทั้งเทพและไม่เทพโพสข้อมูลอยู่ครับลองดู

cOmRade_ClubZaa

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 26 พฤษภาคม 2010, 17:17:01 »

ลองอ่านในกระทู้ห้องอ่างดูนะครับบบ

บางทีการ ค้นหาด้วยตนเองก่อนมันก็เป็นอะไรที่ไม่เลวเลยครับ

เดด เดด

ใช่เลยครับ ตามที่ท่านรูบอกนั้นแหละ

ฺBomu

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 27 พฤษภาคม 2010, 00:23:59 »

หวัดดีครับ ลองอ่านๆเอาเลยครับกระทู้เทพๆเต็มไปหมด  เดด