-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอคำแนะนำหน่อยครับ  (อ่าน 780 ครั้ง)

konnisaidee

• บุคคลทั่วไป
ขอคำแนะนำหน่อยครับ
« เมื่อ: 09 มิถุนายน 2010, 09:38:44 »

สวัสดีครับเพื่อนๆทุกคนก่อนอื่นขอแนะนำตัวก่อนนะครับผมกำลังจะอายุ 2..... แล้วอีก1เดือนถ้าถามถึงว่าเคยไปเที่ยวที่ไหนมาบ้าง?

บอกเลยก้อหลายที่ครับและถ้าถามว่าแล้วเป็นไงบ้างจะบอกว่าก้องั้นๆแหละครับไม่ค่อยตื่นเต้นเลยเท่าที่ไปมานะและที่สถานฑูต

ผมก้อยังไม่เคยไปอยากจะลองไปสักครั้งส่วนตัวผมแล้วผมเป็นคนพูดน้อย เงียบๆ ถ้าเปในวันพิเศษของเราเนี่ยทางร้านจะมีอะไร

พิเศษให้สำหรับเรามั้ยครับแต่ก้อยังกล้าๆ กลัวๆ  ที่จะไปเที่ยวที่สถานฑูต  เขิน ครับ  ว่าจะไปหาของขวัญให้ตัวเองสักหน่อย

ไงก้อแนะนำหน่อยนะครับขอบคุณมากครับ

gosty

Re: ขอคำแนะนำหน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 09 มิถุนายน 2010, 11:51:24 »

มีกะทู้แนะนำเยอะแยะครับในเวปนี้

แต่ถ้าเปงผมจะดอดๆไปร้านเหล้าไปถามหาโปรวันเกิดแล้วกินคนเดียว

แล้วทำหน้าเศร้ารอพีจีม่ทักแล้วบอกวันนี้วันเกิด

แต่พึ่งเลิกกับแฟนเลยเซง

เลยมากินคนเดียว

แล้วชวนน้องเค้าไปต่อ

แล้วไปเชือดฉลองวันเกิด

Phate

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 09 มิถุนายน 2010, 12:06:06 »

แต่ถ้าเปงผมจะดอดๆไปร้านเหล้าไปถามหาโปรวันเกิดแล้วกินคนเดียว

แล้วทำหน้าเศร้ารอพีจีม่ทักแล้วบอกวันนี้วันเกิด

แต่พึ่งเลิกกับแฟนเลยเซง

เลยมากินคนเดียว

แล้วชวนน้องเค้าไปต่อ

แล้วไปเชือดฉลองวันเกิด
ผมจะไปใช้มุกนี้ ที่ ฮอนบาร์!!!!

suksao

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 09 มิถุนายน 2010, 14:33:15 »

มหาเทพ gosty มาแปลกวุ้ย

ปกติจะต้องตอบว่า  "ลองมากินที่ฮอนบาร์สิ  แล้วชีวิตจะตื่นเต้นขึ้นเยอะ  หรือ  ฮอนบาร์ สนุกสุดเหวี่ยง"  อะไรแบบเนี้ย

เมื่อคืนกินเหล้าผิดยี่ห้อเหรอ???

j007

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 09 มิถุนายน 2010, 16:41:23 »

ลองหาสถานที่แนะนำในบอร์ดนี้ได้เลยครับ

แต่ถ้าให้แนะนำร้านเหล้าก็ที่ ฮอนบาร์ ครับ เขาลด % ให้กับการจัดงานวันเกิดพร้อมเค๊กฟรีด้วยครับ
หากท่านสั่งอาหารและเครื่องดื่มเกิน 1 แสนบาท......(ล้อเล่นครับ)

ส่วนเรื่องลด% กับเค๊ก ถามเจ้าของร้านเน่อ แต่ถ้าบรรยายกาศงานเลี้ยงผมว่าที่นี่หล่ะ แหล่มสุด
 ;kljj