-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ถามเทพหน่อย ว่าเล่น hi5 ควรจาลงรูปเราจริงๆไหมครับ  (อ่าน 794 ครั้ง)

motx

• บุคคลทั่วไป

อยากถามกามเทพว่าเล่น hi5 ควรจาลงรูปเราจริงๆไหมครับ
1.ไม่แน่ใจว่าจาลงรูปตัวเองจริงๆหรือไม่ หน้าตาก้อพอใช้นะ แต่อยากดึงดูดสาวๆเยอะๆเลยเอารูปคนอื่นมาลงก่อน
2.หากคุยกันถูกคอค่อยนัดเจอเห็นตัวจริงไปเลย จาดีหรือเปล่า

ถามกามเทพหน่อยคับ ทำงัยดี

j007

ผมมะรุ แต่รูปผมของจริงเลย....

แม้มะหล่อ แม้มะรวย แม้มะมีรถเต่าสีชมพู แต่ผมจริงใจกั๊บ..... เขิน

motx

อยากเป็ง มาริโอ้ เมาเร่อ ซะแล้วซิ เง้อ สาวติดตรึม  uiuo uiuo uiuo

kier3

การเอารูปคนอื่นที่มันหล่อมาใส่เป็นการหลอกลวงผู้ที่จะมาเป็นเพื่อนเรานะครับ  ผมว่าเราเอารูปจริงของเราใส่ลงไปนั่นละ  เพราะถ้ามีสาวที่ไหน  หรือใครที่เค้าคบเราที่ตัวตนของเรามันจะจริงใจกว่าครับ   ss

motx

สงสัยต้องไปหัดทำหน้าหล่อ มาแล้วตู pongz

paholkarn

ลง รูป จิง เรยงับ วัดใจกันตอน เหนรูป เรย

แต่ ควรลงรูป ที่ น่าสนใจ รูปที่ดึงดูดใจ นะงับ

เช่น รูปที่เรา กะลัง เล่นกีฬา อะไร ปรามาณ นั้น

Thonklarr

สนับสนุนให้ลงรูปจริงครับท่าน

เอารูปที่ดูดีๆหน่อยนะ