-->

ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนท่านเทพทั้งหลาย  (อ่าน 762 ครั้ง)

valkyriechin

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
รบกวนท่านเทพทั้งหลาย
« เมื่อ: 17 มีนาคม 2011, 19:52:22 »

เนื่องจากผมได้อ่านหลายๆกระทู้แล้วอยากเป็นเทพอย่างทุกท่านบ้าง รบกวนช่วยชี้แนะตั้งแต่ขั้นแรกของวิชาตั้งแต่สถานที่ ราคา เทคนิคต่างๆด้วยครับ รบกวนด้วยครับ เขิน

jaydai

• อัศวินจากด้านมืด
  • กรรมการเวป
  • เด็กหัดเสียว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-1
Re: รบกวนท่านเทพทั้งหลาย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 17 มีนาคม 2011, 20:12:33 »

พอดี บุคคล คนนั้น หายไปแล้ว อ่ะครับ......
ชื่อเสียงเรียงนามเขาคือ เวอร์จิ้น แต่พวกผมจะเรียกเขาว่า ตาจิ้นส้ม....

หัวหน้าแก๊งและผู้ก่อตั้งแก๊ง TKR ..... แก๊งนี้รวบรวมคนหล่อ หน้าตาดี ทั่วเมืองเชียงใหม่เข้าไว้ด้วยกัน
เคยมีเรื่องเล่าขานกันว่า แก๊ง TKR รวมตัวแล้วเดินเข้า วอร์มอัพ เล่นเอาสาวๆ ทั้งร้านหัวใจแทบละลาย

แต่แก๊งนี้ ชั่ว อยู่อย่างเดว คือ ชอบพลาก พรหมจรรย์ของฉาวๆ ทำให้ ชายหน้าจืนอย่างผม อดรับประทาน
 ouiy

NUDT

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 20 มีนาคม 2011, 20:50:20 »

ระลึกนึกถึงท่านนักล่าพรมจรรย์ด้วยครับ  ;khhg

ตัวเค

• // I LOVE U //
  • กรรมการเวป
  • เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 20 มีนาคม 2011, 21:40:05 »

นักรบมีบาดแผลฉันใด นักรักย่อมมีบาดแผลฉันนั้น

อยากเป็นเทพ อย่างแรกต้องมี จุดขาย ก่อนนะ

นักรักผู้ยิ่งใหญ่ ไม่ใช่คนที่รักได้มากมาย แต่คือผู้ที่ตามหารักแท้แค่หญิงเดียว

woon

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 23 มีนาคม 2011, 16:17:51 »

ลองไปค้นกระทู้เก่าๆดูครับ