-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ออกล่าที่สวนหลวง  (อ่าน 17442 ครั้ง)

lunaticpandola

• แอบจิต
  • **
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
ออกล่าที่สวนหลวง
« เมื่อ: 24 มิถุนายน 2012, 09:22:50 »

สวัดดีคับท่านเทพทั้งหลายวันนี้ผมมีเรื่องมาเล่าให้ฟังคับ แอบอ่านของท่านเทพมานานมากแล้ว
          ผมเป็นมือใหม่หัดเที่ยวน่ะคับ เมื่อวันเสาร์ก่อนผมไปเที่ยวสวนหลวงกับเพื่อนคับ มาร์ท & เมย์ (สวนหลวง) ร้านที่ท่านๆหลายคนก็คงเคยไป รุ่นน้องผมบอกว่าพี่ต้องไปให้ได้ ถ้าพี่ไม่ไปไม่สนุก(ผมเป็นคนคุยสนุก)  jljhl ตกปากรับคำว่าไป 18.00 ผมก็ไปคับรุ่นน้องที่ทำงานก็ไปกัน4คนคับ ผมก็เดินเข้าไปเป็นจุดเด่นพอสมควรเพราะน้องๆพากันยกมือไหว้กันสะเสียงดังเชียว fdgdfdf ทุกคนต่างมองมาที่ผม(ไอ้นี้เป็นใครว่ะ) ทันใดนั้นผมก็มองไปรอบๆเจอน้องผู้หญิงคนหนึ่งน่ารักหุ่นดีไฟหน้าใหญ่ ผมเจอเป้าหมายตั้งแต่เดินเข้ามาเลย ผมก็นั่งลงที่โต๊ะผมครับ แต่ไม่ได้แสดงอาการใดๆให้น้องๆรู้นะคับว่าผมกำลังมองผู้หญิง ดื่มเข้ามึนขึ้นเรื่อยๆ เสียงเริ่มดังมุขผมเริ่มดังจนโต๊ะข้างๆหัวเราะไปด้วย นักดนตรีก็แซว(รู้จักกัน) ทันใดนั้นผมเริ่มรู้สึกว่าน้องที่ผมแอบมองเค้าก็มองมาที่ผมเหมือนกัน อิอิอิ jljhl ได้ทีละโอกาสเริ่มเปิด
          21.30 เริ่มต้นตรงนี้แหละคับ ตอนที่ผมไปเข้าห้องน้ำ ผมเจอน้องคนที่ผมแอบมองนั่งอยู่ข้างหน้าเหมือนกัน เธอสูบบุหรี่ด้วย(แรงส์) เอาวะหลังจากที่ผมเดินออกมาจากห้องน้ำ ผมก็เดินมาใกล้ๆเธอแล้วพูดว่า
          ผม - ขอโทษคับชื่ออะไรหรอ
          ญ - ทำไมหรอค่ะ
          ผม - เปล่าคับ ผมแค่อยากรู้จักชื่อคับ ผมแอบมองมานานแล้วแต่ไม่กล้าเข้าไปทักที่โต๊ะ
          ญ - เมย์ค่ะ
          ผม - แล้วถ้าผมจะขอเบอร์จะได้มั๊ยอยากคุยด้วย (คิดในใจ กูของ่ายไปมั๊ยว่ะ) fhgj
          ญ - ถ้าอยากได้เบอร์ก็ไปเอาที่โต๊ะสิ(เธอแอบยิ้ม) wq
          ผม - ได้คับ จากนั้นผมก็เดินกลับไปที่โต๊ะของผม นั่งไปนั่งมาตาก็มองดูว่าเธอจะกลับมานั่งโต๊ะหรือยัง
เอาละเมื่อเธอมานั่งที่โต๊ะ ผมก็ขอความกล้าโดยการขอหมดแก้วกับน้องๆสัก 1 ที  scary อ๊าส์......................หมดแก้ว ผมเริ่มส่งสายตาเยิ้มๆด้วยความมึนๆ เธอก็มองมาที่ผมแล้วยิ้มเอาวะ ลุย eta03 ผมก็ลุกขึ้นจากโต๊ะ น้องถามพี่จะไปไหน "พี่จะไปล่าเหยื่อ" น้องๆมันขำกันใหญ่(สงสัยไม่เชื่อ) ผมเดินไปคนเดียวเลยคับ ตรงมาที่โต๊ะน้องเมย์ ตอนนั้นมีน้องเมย์กับเพื่อนอยู่2คน ผมก็ขอบกว่า "ผมมาอเบอร์คับ" จากนั้นก็ยื่นโทรศัพท์ให้น้องเค้ากดเบอร์ จากนั้นผมก็บอกไปว่า "จะโทรหาน่ะคับ" ผมจะกลับแล้ว น้องเค้าทำหน้า งง ผมก็ยิ้มให้เบาๆแล้วเดินกลับมาที่โต๊ะผมบอกกับน้องๆว่าพี่มีธุระขอกลับก่อน น้องๆมันแซวว่าจะรีบกลับไปเก็บห้องหรอ (รู้ได้ไงว่ะ) ผมก็เดินออกมาผ่านโต๊ะน้องเมย์ เค้าแอบยิ้มให้ผมด้วย jljhl
          มาถึงห้อง 22.30 ผมโทรหาน้องเค้า คุยกันไปคุยกันมา สรุปว่ายังไม่มีแฟนอายุ 20 อยู่หอคนเดียว แต่อยาดเที่ยวต่อยังไม่อยากกลับ ผมเลยถามว่าจะไปต่อไหนละ น้องเค้าบอกว่า "ที่มันปิดดึกๆอ่ะ" แต่ไม่มีเพื่อนไปเพราะมีกันอยู่สองคนกะเพื่อนไม่กล้าไป ผมเลยบอกว่าแล้วเราอยากไปไหนละจะไปเป็นเพื่อน "น้องอยากไปfabric" (ผมไม่ชอบเข้าผับหายใจไม่ออก) แต่อยากได้ก็ต้องไป นัดเจอน้องหน้า fabric ตอน 23.00
          23.00 มาถึงหน้าร้านคนก็เริ่มมาเยอะ สาวๆน่ารักทั้งนั้นคิดในใจจะเปลี่ยนเป้าตอนนี้ไม่ทันละ ทันใดน้องเค้าก็เดินมา เปลี่ยนชุด โอ้วแม่เจ้าสั้นเสมอจิ่ม ให้ตายสินมใหญ่ชิบ..... scary เก็บความหื่นไว้ในใจ "ปะเราเข้าไปข้างในกัน" เพื่อน้องเมย์ก็เดินนำไป ผมก็เดินไปกับน้องเค้า มองอยู่ข้างหลังส่วนสูงประมาณ 170 เอว 27-28 น่าจะได้ ผมยาวสีดำ ก้นสวยมาก ขาว โจ๊ะโฟ๊ะ..... โอเค เข้าไปถึงน้อเค้าก็เอาเหล้ามาจากกระเป๋าด้วยโอ้วมีแบบพกพา ก็สั่งMix อะไรมากินกัน ผมก็กินเบียร์อย่างเดียว ปล่อยน้องเค้ากินเหล้าไปเพราะผมกินเหล้าแล้วเมาไว กินไปกินมาเริ่มมึนๆทั้งคู่ เต้นๆอยู่ก็เอาก้นมาถูเอาผมมาแนบ โอ้วววววววววววววว น้องชายตื่นแล้วตอนนั้น พอน้องเค้าเต้นจนเหนื่อย ก็หยุดแล้วมองหน้าผมพร้อมกับยิ้ม พี่ไม่เต้นหรอ ผมเลยบอกว่า "พี่เต้นไม่เก่งอาย" น้องเค้าก็ขำจากนั้นก็ยืนข้างๆผมมือสัมผัสกันนิสๆ ผมก็จับมือน้องเค้าเลย นิ่มมากน้องมองหน้าผมแล้วบอกว่าห้ามปล่อยนะ โอ้วววววววววววววววว จากนั้นในหัวไม่คิดอะไรแล้ว หื่นมาเต็ม นึกขึ้นได้ว่ามีเพื่อนน้องเค้ามาด้วยอีกคน แต่ก็เหมือนจะรู้ตัว ยิ้มให้ผม lowwww  มองดุเวลาตายห่า 01.30
            01.30 ผมเริ่มออกท่าทีไม่สนุกแล้วเพราะมึนๆแล้วก็หายใจไม่ออก เลยบอกน้องว่าเราจะกลับเมื่อไหร่ น้องเค้าบอกว่าแล้วแต่เพื่อน ง่ะ.....ไม่ได้การ   ljhgf พยายามพูดให้เพื่อนเค้ากลับก่อนแล้วเราจะไปส่งเอง กล่อมไปกล่อมมาสำเร็จคับ กลับก็กลับเดี๋ยวผมไปส่ง แยกย้ายกันกลับ เพื่อเค้าก็ไปแล้วผมก็เลยบอกน้องเมย์ว่า ให้พี่ไปส่งไหน กินข้าวมั๊ย อยากกินไรเปล่า ตอนนั้นน้องมึนๆเกือบเมามั่ง ตอบผมว่า น้องง่วงมากอยากนอน อิอิอิเข้าทาง "ปะ..." น้องถามไปไหน ห้องพี่ อิอิอิ น้องเค้าบอกว่า ไม่เอาเดี๋ยวพี่ทำไรนู๋.......ผมเลยบอกว่า พี่ไม่ทำไรเราหรอก ว่าแต่เราเหอะอย่าทำไรพี่แล้วกัน น้องก็ขำ......
            ตัดมาที่ห้องผมเลย จากการเก็บกวาดแลดูห้องสะอาดมาก น้องเค้าก็ถอดรองเท้าเดินเข้าห้องน้ำ บอกว่าอยากอาบน้ำ ผมก็เอาผ้าเช็ดตัวให้ ผมเลยถามว่าอาบด้วยคนสิ น้องเค้าไม่ยอมบ้าหรอไม่เอา.......โอเคไม่เอาก็ไม่อาบ น้องอาบเสร็จก็ตามผมอาบ พอผมออกห้องน้ำมาน้องเค้านอนบนเตียงแล้ว โอ้วววววววววว ใส่กางเกงตัวเดิมเสื้อตัวเดิม ผมก็เช็ดหัวให้แห้งใส่ Boxer ตัวเดียวนอน ปิดไฟ เอาละคับ ผ้าห่มผมมีผืนเดียว ผมก็ดึงมาห่มน้องเค้าก็ไม่ว่าอะไร จากนั้นผมบอกว่าขอกอดหน่อยสิ พี่เป็นคนติดหมอนข้าง น้องเค้าบอกว่าห้ามทำไรนู๋น่ะ ได้ผมก็กอดเฉยๆ มือผมนะสิไม่อยู่นิ่งแล้ว แอบบีบไปหน้า น้องก็ไม่ว่าอะไร เอามือล้วงไปบีบก็ไม่ได้ว่าอะไร ผมก็เลยจับตัวน้องผลิกมาทางผม น้องมองหน้าผมแล้วยิ้มแบบเขิลๆ ผมทำการจูบปากเบาๆแลกลิ้นมือก็ล้วงต่ำไปถอดกางเกงน้องออก ถอดเสื้อออก โอ้วนมใหญ่มาก ถามน้องว่า Size เท่าไหร่ 36 ค่ะ เด็กอายุ20ใหญ่ขนาดนี้เลยหรอเนี่ย จากนั้นผมก็ดูดเลีย ทาสีลงมาเรื่อยๆ น้องก็มีเสียงอยู่ลำคอเบาๆ พอผมลงมาต่ำ ผมก็ถอดลิงน้อยของน้องออกไป ผมตะลึงอยู่สักพัก เพราะเนินขาวมาก สาหร่ายไม่เยอะ ปากถ้ำปิดอยู่ แต่เต็มไปด้วยนน้ำ ผมค่อยๆเอานิ้วลูบๆ ขึ้นลงๆ   เริ่มแฉะได้ที่ ผมก็เอา CD มาใส่ ด้วยขนาดของผม ยาว 7.5 นิ้ว น้องเค้าบอกว่าของพี่ยาวมาก เบาๆนะเจ็บ ผมก็ค่อยๆสอดใส่จนสุด น้องเอนตัวรับเบาๆ ผมค่อยๆเร็วขึ้น น้องก็กอดผมแน่นขึ้นเรื่อย เปลี่ยนท่าดน้นท่านี้ รู้สึกว่ารูฟิตมากกกกกก น้ำออกเยอะมาก เต็มหว่างขาผมเลย ผมซอยเร็วขึ้นๆๆ น้องแทบกรี๊ด.......หายใจไม่เป็นจังหว่ะ ผมก็ใกล้เสร็จ เลยใส่แบบไม่ยั่ง สุดท้ายแตก(ในถุง) สรุปคืนนั้น 3 ครั้ง มองนาฬิกา 05.00 โอ้ววววววว ทั้งผมและน้องอ่อนเพลียมาก น้องเค้านอนกอดผมหลับ ตื่นมาอีกที 11.00 น้องบอกว่าไปส่งหน่อย ผมก็อาบน้ำแต่งตัวไปส่ง จากนั้นน้องเค้าก็โทรหาผมตลอดเลยคับแต่ผมไม่อยากให้มีครั้งที่สองเราะรู้สึกว่าน้องจะติดผมแล้ว ผมก็เลบอกว่างานยุ่งไม่ ตจว วันนี้เหนื่อย สุดท้ายก็หายไปคับ

koop533

• เด็กหัดเสียว
  • **
Re: ออกล่าที่สวนหลวง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 24 มิถุนายน 2012, 09:32:05 »

จัดซักหน่อย คงไม่เสียหาย แต่ก็มีความเสี่ยง ขอบคุณการบ้าน

FCUK

• X5 Club
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-1
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 24 มิถุนายน 2012, 10:06:08 »

[size=14pt]...ชอบการบ้าน ครับ มาร์ท เมย์นี่ สาวๆ เยอะมากๆ อาหารราคาถูก กินให้ตายไม่ถึง 1000
 ขอบคุณการบ้านดีๆอีกครั้งครับ ท่าน[/size]
อายุขนาดเราเอาได้ให้เอาไว้ก่อน ตอนเมื่อยามมะเขือเผาจะได้ไม่มานั่งบ่นเสียดาย

toc-680

• **
  • Country: th
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 24 มิถุนายน 2012, 10:33:56 »

เยี่ยมครับ สำหรับการบ้าน  lowwww

uouso

• แตกหนุ่ม
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 24 มิถุนายน 2012, 10:40:43 »

pongz น่าทำปิ่นโตไว้ก่อน

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 24 มิถุนายน 2012, 10:42:26 »

จัดซักหน่อย คงไม่เสียหาย แต่ก็มีความเสี่ยง ขอบคุณการบ้าน

ความเสี่ยงขอผมคือ กลัวเธอติดคับเพราะจัดหนักเกิน

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 24 มิถุนายน 2012, 10:43:15 »

[size=14pt]...ชอบการบ้าน ครับ มาร์ท เมย์นี่ สาวๆ เยอะมากๆ อาหารราคาถูก กินให้ตายไม่ถึง 1000
 ขอบคุณการบ้านดีๆอีกครั้งครับ ท่าน[/size]

ใช่เลยคับ เยี่ยมตรงที่สาวเยอะนี้แหละคับ

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 24 มิถุนายน 2012, 10:45:29 »

ด้วยตัวผมเองไม่เคยเที่ยว นกป นผบ ผมจึงออกแนวล่ากลางคืนมากกว่าคับ อยากลอง นกป สักครั้งเหมือนกันคับ ต้องขอความรู้จากเทพทั้งหลายคับ

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 24 มิถุนายน 2012, 13:18:47 »

;khhg  เสียดายที่เราเลิกดื่มเหล้า เลิกสูบหรี่ไปนานแล้ว
เลยไม่รู้จักร้านนี้  แต่ถ้ามีสาวๆเยอะน่าลองหาเวลาไปนั่งบ้าง
  eta32
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

บุรุษไร้นาม

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 24 มิถุนายน 2012, 13:30:21 »

...เยี่ยมมากคับ..แค่ครั้งเดียวก็มีการบ้านมาฝากละ..ร้านนั้นก่อน..ผมก็ไปบ่อยๆๆ...แต่ช่วงนี้ติดภารกิจ..ไม่ไปเกือบครึ่งปีละ..คิดถึงเวลาเก่าๆเหมือนกัน ouiy ขอบคุณสำหรับการบ้านคับ..

ddt_2007

• X5 Club
  • แตกหนุ่ม
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 24 มิถุนายน 2012, 14:09:13 »

ร้านแห่งตำนาน ไม่ได้ไปซะนานเลย ยอมรับครับว่าร้านนี้สาวแหล่มๆเยอะเรย dgd
ว้าเหว่ยามตะวันตกดิน เคว้งคว้างยามค่ำคืน ป่วงๆเวลาพลบค่ำ เมาประจำเวลาเลิกงาน และซ่ำๆเวลาได้หญิง 555555+

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 24 มิถุนายน 2012, 14:18:02 »

;khhg  เสียดายที่เราเลิกดื่มเหล้า เลิกสูบหรี่ไปนานแล้ว
เลยไม่รู้จักร้านนี้  แต่ถ้ามีสาวๆเยอะน่าลองหาเวลาไปนั่งบ้าง
  eta32

ลองไปสิคับไม่เป็นไรหรอกคับ บรยากาศถือว่าใช้ได้คับ จิบเบียร์เบาๆ

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 24 มิถุนายน 2012, 14:19:07 »

...เยี่ยมมากคับ..แค่ครั้งเดียวก็มีการบ้านมาฝากละ..ร้านนั้นก่อน..ผมก็ไปบ่อยๆๆ...แต่ช่วงนี้ติดภารกิจ..ไม่ไปเกือบครึ่งปีละ..คิดถึงเวลาเก่าๆเหมือนกัน ouiy ขอบคุณสำหรับการบ้านคับ..

ผมว่าโชคด้วยแหละคับผม  jljhl

musha

• *
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 24 มิถุนายน 2012, 14:24:54 »

อยากมีโชคแบบนี้บ้างจังครับท่าน ;khhg

emotion_fun

• แอบหื่น
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 24 มิถุนายน 2012, 14:46:53 »

pongz เยี่ยมเลย  ลายแทงสักกำบ๋อ

mad

• คณะสำรวจ
  • *
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 24 มิถุนายน 2012, 15:59:53 »

โชคดีแต้ๆ ร้านนี้วัยรุ่นนักขนาด ผ่านหลายครั้งหละ

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 24 มิถุนายน 2012, 16:51:01 »

สักวันบ๋อคับร้านนี้ อยากกลับไปกินปลาบ่อเดิมอีก ไม่ร้เป็นไงบ้างเหมือนกัน ไม่ได้ไปมา 2 อาทิตย์ละ

Vodka

• *
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 25 มิถุนายน 2012, 00:40:57 »

ได้ยินชื่อมานานแล้วครับร้านนี้...ต้องหาโอกาสไปให้ได้ล่ะ  pongz

Teeh

• แอบหื่น
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-2
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 25 มิถุนายน 2012, 00:45:44 »

อยากดามหัวใจให้น้องเค้าจังเยย ;khhg

bitt123

• *
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 25 มิถุนายน 2012, 08:19:17 »

pongz เรื่องราว ได้อารมณ์ดี มากครับ

bbgatoonjj

• X5 Club
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-1
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 25 มิถุนายน 2012, 08:54:37 »

แนวฝีมือ...ออกแนวยาก

THENEST

• *
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 25 มิถุนายน 2012, 09:28:19 »

สุดยอดมากครับ...อยากไปล่ามั่งจัง แต่ติดตรง ผบ. เนี่ยแหละ  eta07คิดถึงวันเก่าๆจังเลย ouiy

• ไอ้เสือปืนไว
  • *
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 25 มิถุนายน 2012, 10:52:47 »

นับว่าเป็นคนมีโชคจริงๆคับ...ไอ้เราไปมาหมดสวนหลวงยังบ่อได้หะ

masagi

• *
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 25 มิถุนายน 2012, 16:15:37 »

คราวก่อนไปเเต่ร้านเต็ม เสียดายจังเลย ...... ได้อ่านอย่างนี้เเล้วสังสัียต้องไปให้ได้ครับผม

ton-cm

• เจียงใหม่-เมืองงาม
  • ไอ้เสือปืนไว
  • *
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 25 มิถุนายน 2012, 17:57:10 »

สวนหลวงก็มีแหล่งนะนี่
 eta04
ดอยสุเทพเป็นศรี. ประเพณี เป็นสง่า. บุปผชาติล้วนงานตา. นามล้ำค่า นครพิงค์.

phitchayut

• เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 26 มิถุนายน 2012, 01:14:07 »

5555555555+
ยินดีด้วย ผมก้อได้เมียจากที่นี่ ตอนนี้จะมีลูกล่ะ

dow252100

« ตอบกลับ #26 เมื่อ: 26 มิถุนายน 2012, 02:16:51 »

ร้านนี้สาวเยอะครับ แต่GPไม่ค่อยสวย(หรือผมตาไม่ดีหว่า) ljhgf

ไปกับรุ่นพี่ รุ่นพี่ผมก็เกือบได้นะ ไม่รู้แอบไปสานต่อเองหรือเปล่า แต่การบ้านท่านเนี่ย ใช้ฝีมือพอสมควรเลย pongz
น้องเอลี่ ชวนพี่มาเตะบอล

cmx

« ตอบกลับ #27 เมื่อ: 26 มิถุนายน 2012, 09:58:02 »

เยี่ยมมาก ไปทีไรไม่เคยได้เจอใครบ้างเลย แอบอิจฉา

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: 26 มิถุนายน 2012, 15:41:17 »

ร้านนี้สาวเยอะครับ แต่GPไม่ค่อยสวย(หรือผมตาไม่ดีหว่า) ljhgf

ไปกับรุ่นพี่ รุ่นพี่ผมก็เกือบได้นะ ไม่รู้แอบไปสานต่อเองหรือเปล่า แต่การบ้านท่านเนี่ย ใช้ฝีมือพอสมควรเลย pongz
ร้านนี้คงต้องใช้ หน้าตา บวกความกล้า แน่ๆเลย
มีตังค์แต่หน้าตาไม่ให้ นี่คงต้องหลบไปเลยแน่ๆ red001
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #29 เมื่อ: 26 มิถุนายน 2012, 22:15:15 »

อยากดามหัวใจให้น้องเค้าจังเยย ;khhg

555555 แต่ผมว่าน้องเค้าน่าจะมีแฟนแล้วนะคับแต่คงไม่ได้อยู่ด้วยกัน  dgd

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: 26 มิถุนายน 2012, 22:16:54 »

จริงๆแล้วร้านนี้มีกระเทยเป็น PG อยู่ 1 คนนะคับ อย่าพลาดนะคับ 5555

lee884

• **
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: 26 มิถุนายน 2012, 23:19:26 »

ชอบเรื่องนี้จัง

newkabo

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: 27 มิถุนายน 2012, 18:18:37 »

เยี่ยมครับ อยากเจอ บ้าง จัง

wattana

« ตอบกลับ #33 เมื่อ: 01 กรกฎาคม 2012, 08:43:08 »

pongz นึกถึงความหลัง ... แต่ครั้งก่อน  pongz

sukung

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: 02 กรกฎาคม 2012, 14:19:50 »

เหอๆๆอยากได้อย่างนี้มั่งจังเลยครับ hgjhg
สุคุง คนเดิมครับ

samapet

• Resource Pool
« ตอบกลับ #35 เมื่อ: 02 กรกฎาคม 2012, 14:24:45 »

hgjhg ยอดฝีมือครับแบบนี้

NIRVANA

• *
« ตอบกลับ #36 เมื่อ: 02 กรกฎาคม 2012, 15:58:17 »

การบ้านเยี่ยมมากคับ แต่น่าจะลอกยากมาก

tomhang99

• **
« ตอบกลับ #37 เมื่อ: 02 กรกฎาคม 2012, 17:36:43 »

มาเก็บข้อมูล...ครับ เสาร์นี้ลองไปดูหน่อย  hgjhg

lovelovechk

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-1
« ตอบกลับ #38 เมื่อ: 02 กรกฎาคม 2012, 19:04:13 »

เนื้อเรื่องชวนติดตามมากครับ
รูปงาม อย่าง จขกท. นกป. ลองหาอ่านการบ้านจัดหนักดู ถามท่าน pol ดูก็ได้ครับ เห็นแพลมๆ ว่า จัดไปหลายดอกเลย

Toungton

• *
« ตอบกลับ #39 เมื่อ: 02 กรกฎาคม 2012, 20:44:42 »

สวน หลวง อยาก พบ อยาก เจอ แบบ นี้ จิง ๆ piuyty

steez

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-3
« ตอบกลับ #40 เมื่อ: 02 กรกฎาคม 2012, 23:18:06 »

eta08 นับถือๆ

Se7eNto

• *
« ตอบกลับ #41 เมื่อ: 03 กรกฎาคม 2012, 00:11:32 »

THX สำหรับการบ้านดีดี

obama

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #42 เมื่อ: 03 กรกฎาคม 2012, 18:03:12 »

pongz อยากเจอแบบ จขกท บ้างจัง  ljhgf

kainguang

• *
« ตอบกลับ #43 เมื่อ: 04 กรกฎาคม 2012, 01:01:31 »

ไปล่าเหยื่่อ.. บ่ได้ยินคำนี้มานานละ จุดไฟให้ลองอีกทีเลยนะเนี่ย

pong

• **
« ตอบกลับ #44 เมื่อ: 04 กรกฎาคม 2012, 09:57:05 »

ทำไมไม่เคยได้อย่างนี้มั่งเนี่ยยย piuyty

seedzer

« ตอบกลับ #45 เมื่อ: 04 กรกฎาคม 2012, 16:02:21 »

การบ้านเยี่มมครับ

citylife_01

• *
« ตอบกลับ #46 เมื่อ: 04 กรกฎาคม 2012, 16:03:39 »

น่าอิจฉาจังเลยครับบบ ขอบคุณสำหรับการบ้านนะครับ hgjhg

rewka007

• *
« ตอบกลับ #47 เมื่อ: 07 กรกฎาคม 2012, 21:28:55 »

ฝีมือจริงๆครับท่าน pongz

asdfjkl;

« ตอบกลับ #48 เมื่อ: 26 กรกฎาคม 2012, 13:18:33 »

ไปทันเปิดไฟ ตอนไหนอ่ะ

tookkatun

• *
« ตอบกลับ #49 เมื่อ: 24 กันยายน 2012, 18:50:46 »

อยากได้บ้างจัง