-->

ผู้เขียน หัวข้อ: one night stand เพราะแฟนไม่ทำการบ้านผิดไหมค่ะ  (อ่าน 33883 ครั้ง)

AZURA3232

• กรรมการเวป
  • เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
Re: one night stand เพราะแฟนไม่ทำการบ้านผิดไหมค่ะ
« ตอบกลับ #50 เมื่อ: 15 สิงหาคม 2012, 22:22:11 »

เก่งไปมันก็เท่านั้นแหละคุณ  คนมันไม่หยุด ยังไงมันก็ไม่หยุด คนไม่พอ ยังไงมันก็ไม่พอ

...(อ้าวละตกลงอิตาข้างบนไปสวิงหรือป่าวฟระ ถ้าไปส่งการบ้านด้วย roister)

kjhg kjhg

phnat

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: one night stand เพราะแฟนไม่ทำการบ้านผิดไหมค่ะ
« ตอบกลับ #51 เมื่อ: 15 สิงหาคม 2012, 23:29:30 »

ผบ.ใครเข้ามาขอคำปรึกษา  dsgjsd
รู้ตัวแล้วรีบกลับไปปรับปรุงความสัมพันธ์ด่วนเลย
ก่อนทีจะมีงานงอก scary

Vodka

• *
« ตอบกลับ #52 เมื่อ: 16 สิงหาคม 2012, 00:46:57 »

พยายามปรับความเข้าใจกันครับ ลองคุยว่าฝ่ายชายมีปัญหาที่ตรงไหน เครียด ยุ่ง เหนื่อย
หรือเป็นเพราะที่ตัวเราเอง เราดูแลตัวเองดีไหม ทำตัวหรือแสดงนิสัยอย่างไรเมื่ออยู่กับเขา
ตรงนี้ผมว่าต้องลองย้อนมองตัวเองด้วยนะครับ ว่านอกจากเรื่องบนเตียงแล้ว เวลาเราอยู่นอกเตียงเราเป็นยังไง
เพราะมันส่งผลถึงเรื่องบนเตียง และความสัมพันธ์ครับ
ส่วนตัวไม่แนะนำให้คุณโฟร์มี One Night stand รวมทั้งกิ๊ก หรือคู่ขาครับ เพราะมันไม่ใม่ทางแก้ไขปัญหา
เป็นแค่การหนีปัญหาครับ และรังแต่จะก่อปัญหาตามมาอีกครับ
ยังไงก็สู้ๆและขอให้ผ่านปัญหานี้ไปให้ได้นะครับ

หื่นกาม

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #53 เมื่อ: 16 สิงหาคม 2012, 11:35:42 »

ไม่ผิดคับ เรื่องของความรู้สึก ห้ามกันไม่ได้ พี่ก้อชอบเหมือนกันชั่วครั้งคราว ไม่ผูกมัด ไม่มีภาระ วันหลังบอกพี่ก้อได้ เขินนนนนน

pjew

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #54 เมื่อ: 16 สิงหาคม 2012, 12:09:13 »

พยายามปรับความเข้าใจกันครับ ลองคุยว่าฝ่ายชายมีปัญหาที่ตรงไหน เครียด ยุ่ง เหนื่อย
หรือเป็นเพราะที่ตัวเราเอง เราดูแลตัวเองดีไหม ทำตัวหรือแสดงนิสัยอย่างไรเมื่ออยู่กับเขา
ตรงนี้ผมว่าต้องลองย้อนมองตัวเองด้วยนะครับ ว่านอกจากเรื่องบนเตียงแล้ว เวลาเราอยู่นอกเตียงเราเป็นยังไง
เพราะมันส่งผลถึงเรื่องบนเตียง และความสัมพันธ์ครับ
ส่วนตัวไม่แนะนำให้คุณโฟร์มี One Night stand รวมทั้งกิ๊ก หรือคู่ขาครับ เพราะมันไม่ใม่ทางแก้ไขปัญหา
เป็นแค่การหนีปัญหาครับ และรังแต่จะก่อปัญหาตามมาอีกครับ
ยังไงก็สู้ๆและขอให้ผ่านปัญหานี้ไปให้ได้นะครับ

ชอบคำตอบกระทู้นี้มากครับ   pongz

fullhouse

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #55 เมื่อ: 18 สิงหาคม 2012, 12:12:05 »

น่าเห็นใจครับ เขินนนนนน เขินนนนนน

marathoner9

• *
« ตอบกลับ #56 เมื่อ: 18 สิงหาคม 2012, 14:12:56 »

เก่งไปมันก็เท่านั้นแหละคุณ  คนมันไม่หยุด ยังไงมันก็ไม่หยุด คนไม่พอ ยังไงมันก็ไม่พอ

...(อ้าวละตกลงอิตาข้างบนไปสวิงหรือป่าวฟระ ถ้าไปส่งการบ้านด้วย roister)

kjhg kjhg

eta20โอว  ป๋า อสุรา  มะเห็น นาน..

ป๋ม โดนลดขั้น เป็น สมาชิก ธรรมด๊า ๆ ไป ซะแระ   uilo

doa

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #57 เมื่อ: 22 สิงหาคม 2012, 18:22:33 »

เข้าใจเป็นอย่างดีครับ

noteengi

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #58 เมื่อ: 23 สิงหาคม 2012, 14:36:50 »

จับเข่าคุยกันดีกว่าครับ ครอบครัวจะได้ไม่ร้าวฉาน

LayijiKung

« ตอบกลับ #59 เมื่อ: 23 สิงหาคม 2012, 16:43:52 »

เฮ้อ ทำมายยคนโสดอย่างผมมันต้องการทู้กกกกวันเลยน้อ ติดตรงที่ยังไม่มีใคร
สามี จขกท. นี่ไม่ไหวเลยเน้อ

Team_then

• **
  • Country: 00
« ตอบกลับ #60 เมื่อ: 25 สิงหาคม 2012, 09:07:24 »

ทำให้รู้ว่า เวปเรา

มีผู้ ญ มาอ่านกระทู้ อยุ่ด้วย jljhl
ลำปาง หนาาาาา

Love_CM

• V.I.P.
  • *
  • Country: th
« ตอบกลับ #61 เมื่อ: 25 สิงหาคม 2012, 09:29:17 »

ขอบคุณพี่ๆ ลุงๆ อาๆ ทุกท่านนะคะ
น้องโฟร์ยังไม่เคยนอกใจแฟนหรอก น้องโฟร์แค่กำลังคิด
ที่น้องโฟร์ตั้งหัวข้อ ก็เผื่อให้เค้าได้มาอ่านละจะเอาไปคิด ที่รู้จักเว็บนี้ก็เพราะเค้าเข้าทิ้งไว้
แต่น้องโฟร์ไม่รู้ว่าเค้าใช้ชื่ออะไรหรอกนะ อาจจะเป็น 1 ในคนที่มาให้ความเห็นก็ได้ 55555
เห็นๆกันอยู๋ว่าเค้าก็เที่ยว หรือน้องโฟร์ไปลองหัดแบบที่ผู้ชายเค้าชอบเที่ยวดี แบบอาบอบนวด นวดกาปู๋เงี้ย แล้วมาจัดการกับเค้าเลย อันนี้มีความเห็นว่าไงคะ ดีปะ
*** น้องโฟร์อยากบอกว่าผู้ชายก็ใส่ใจแฟนบ้างสักนิดนะ ถ้าไม่อยากโดนสวมเขาคืนบ้าง***

โค๊ะ ช่างกล้าแ้ท้ๆ เปิดเวปทิ้งไว้
มันต้องคุยกันครับ ทั้งสองฝ่าย เรื่องครอบครัวเป็นเรื่องละเอียดอ่อนมาก
น้องก้อต้องรู้ว่าแฟน-น้องเป็นคนยังไงอยู่แล้ว รู้อยู่แก่ใจ แต่ไม่พูดกันเอง
คนนอกไม่รู้ ท่านอย่าควรไปยุ่ง ผัวเมียตีกัน ตำรวจยัง เบียนหน้าหนี ไม่อยากทำคดีให้เลยครับ
สู้ๆๆครับ

SEX and ZEN

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #62 เมื่อ: 26 สิงหาคม 2012, 23:03:46 »

ถามว่าผิดไหม?  ถ้าไปถามตุ๊เจ้า ท่านจะตอบว่า ผิดศีลข้อ4 กาเมสุมิจฉาจาราเวระมะนี...... ผิดแต๊ แต๊ เน้อ

tum_dtk

• **
« ตอบกลับ #63 เมื่อ: 27 สิงหาคม 2012, 02:30:05 »

ที่อยากจะตอบ พี่ข้างบนก้ตอบไปหมดแล้ว pongz

tricnx

• **
« ตอบกลับ #64 เมื่อ: 27 สิงหาคม 2012, 09:25:54 »

น่าจะคืนดี ปรับความเข้าใจกันได้แล้วนะครับ

pulohid

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #65 เมื่อ: 27 สิงหาคม 2012, 12:32:34 »

ทำแบบนี้ไม่ถูก แต่ก็มีสาเหตุที่ยอมความกันได้ครับ

melodee

• *
« ตอบกลับ #66 เมื่อ: 28 สิงหาคม 2012, 23:29:09 »

ผมว่าเรื่องแบบนี้มองได้หลายมุมนะครับ แต่ถ้าถามว่าผิดไหม ก็ผิดอยู่ดีแหละครับ

piryat

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-8
« ตอบกลับ #67 เมื่อ: 11 กันยายน 2012, 21:49:56 »

+100   ljhgf ljhgf ljhgf

ของท่าน พี่เทพเจ้า ฯ ขอเป็นอีกหนึ่งความคิดเห็นนะครับ 
หนึ่ง*****ก่อนอื่นต้องถามน้องก่อนว่า คนอื่นที่เป็น one night stand  นี่เม้มเบอร์เขาไว้ไหม ส่งข้อความ แชทกันหรือเปล่า
ถ้ามี แนะนำนะครับ ลบให้หมด   ( เพื่อทีหลังแฟนจะได้ไม่จับได้ )
สอง*****แต่งงานกันมากี่ปี  ครับ  ถ้ายังไม่มีลูกไม่เป็นไร ถ้าผู้ชายรับไม่ได้ก็เลิกกัน (ในกรณีที่คุณหาเลี้ยงตัวเองได้)   แต่
ถ้ามีลุกแล้ว ( กี่คน )  ข้อนี้ให้ยั้งคิดทันทีว่า เด็กที่เกิดมาเกิดจากความรัก ใช่หรือไม่ ถ้าใช่  ให้คุณฝ้ายหากระดาษเปล่ามาหนึ่งแผ่น
ขึดเส้นแบ่งสองฝั่ง  ฝั่งซ้ายเป็นข้อดีของแฟนคุณ  เช่น (ไม่กินเหล้า สูบบุหรี่  กลับบ้านตรงเวลา รายได้ของแฟนคุณเขาให้คุณไว้ใช้เกินกว่า70 เปอร์เซนต์ของรายได้เขา อันนี้ถือว่าดีที่สุด  )
ส่วนฝั่ง ขวา เป็นข้อเสีย  ผมเดาว่า น่าจะเป็นเรื่อง  สัมพันธภาพทางเพศระหว่างคุณกับแฟน    ถ้าคุณฝ้ายเห็นข้อเสีย ในตัวแฟนคุณมีข้อนี้เพียงข้อเดียว ให้รีบกลับลำเรือทันที ครับ  (  หักดิบ เรื่อง ONE NIGHT STAND  เลย )   เปิดใจเข้าหากันครับ
เช่น 1.   หามุมที่สงบที่สุดในบ้าน เวลาที่เหมาะสม เช่น หลังอาบน้ำ กินข้าว วันหยุด คุยกันอย่างเปิดใจ   ว่าทางกายคุณสมบูรณ์แล้วแต่ทางใจคุณทุกข์เรื่องนี้ (เพศสัมพันธ์)  บอกเขาไปตรง ๆ  ผมว่า (แฟนคุณ อาจจะตกใจในครั้งแรกที่คุณพูดแต่ให้เวลาเขาปรับตัวนะครับ
เพราะร้อยทั้งร้อย  ถ้ารู้ว่าแฟนตัวเองที่คบกันมานาน เป็นสาวไฟแรงสูง จะดีใจด้วยซ้ำไป   ค่อย ๆบอกความต้องการของกันและกัน
แฟนคุณรู้สึก อย่างไงเวลามี sex  อยากได้อะไรเพิ่มเติม และคุณต้องการอะไร  เพิ่ม (สำหรับฝ้าย )   เพราะปัจจุบัน  สามี  ภรรยา หลาย ๆ คนใช้ sex  เพื่อบำบัดความเครียดนะครับ  แต่ถ้าวิธีผม มันเวิร์ด  ให้รีบกลับไปทำข้อหนึ่ง ทันที หวังว่าคำแนะนำเล็ก ๆ น่าจะเป็นประโยชน์ต่อคุณ และแฟน ไม่มากก็น้อยนะครับ   (  สุดท้าย นี้ขอให้ชีวิตครอบครัวคุณ อุดรอยรั่วในเรือที่มี แล้วเดินทางต่อไปอย่างมั่นใจ บนทะเลอารมณ์ให้ตลอดรอดฝั่งนะครับ  ) 

จากใจจริงและจริงใจ      เทพเจ้าแห่งขวดเจลใสวิ๊ง  ๆๆๆๆๆๆ

babyboy

• *
« ตอบกลับ #68 เมื่อ: 12 กันยายน 2012, 17:58:59 »

เอ่อ ... ปรับ ความเข้าใจ กัน ดีกว่า ครับ ^^

theearth

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #69 เมื่อ: 15 กันยายน 2012, 22:49:44 »

ต้องบอกให้เค้าว่าเรายังไม่ถึง โกรธไปเลย อิอิ เดวก่มาง้อเอง

sleepypop

• *
« ตอบกลับ #70 เมื่อ: 17 กันยายน 2012, 02:15:03 »

เห็นน้องโฟ ถามเรื่อง อาวไม่มัน อยากให้มันต้องทำยังไงอะไรทำนองนี้

ผมว่า ความมันของแต่ละคนไม่เหมือนกัน
บางคนชอบถึงเร็ว บางคนชอบถึงช้า
บางคนชอบ foreplay นานๆ บางคน foreplay มากไปกลายเป็นเหี่ยว
บางคนชอบเห็นคู่นอนเจ็บปวด บางคนชอบให้คู่นอนทำให้เจ็บปวด
บางคนไม่ชอบเสียวมาก บางคนชอบร้องเสียงดัง
บางคนชอบให้จิกหลังเวลาถึง

คือ แต่ละคนก็ชอบกันไปคนละอย่าง จะให้บอกว่า ทำยังถึงจะมัน คงตอบลำบากเลยนะครับ
ผมว่างานสุดไปถามกันไปเลยว่าชอบยังไง ก็ลองจัดไปตามนั้นจะง่ายกว่า
แต่บางคนก็ไม่รู้ว่าชอบแบบไหนก็มีนะครับ ถ้ายังไม่รู้ว่าชอบแบบไหนก็ลองเรียนรู้ด้วยกันไป ลองให้มันครบทุกแบบ แล้วเดี๋ยวก็จะรู้เองครับว่าแบบไหนมันสุด

แต่ถ้าให้แนะนำนะครับ นอกสถานที่ มันส์สุด

jame_bond_007

• แชมป์ อยู่ที่ใจ ยังไง ก็ รัก หงษ์
  • ไอ้เสือปืนไว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-5
« ตอบกลับ #71 เมื่อ: 17 กันยายน 2012, 14:15:50 »

ตอบ ณ๊องโฟ นะงับ พี่ เปน ผุชาย คนนุง มี เมียแร้ว ทกวันนี้ มี คุณนายที่1
คุณนายที่2 3 4 กิ๊ก อีก 2-3 คน ขาประจำ อีก 5-6 คน ขาจร อีก มากมาย
แร้วแต่ ใครจาโท มา ไหน จา ไป ลงอ่างอีก พอเปิด เวป มีเบอร์ ใหม่ๆ มา
ก้ไป อีก เหน การบ้าน SL แหล่มๆ ก้ ไป อีก ถามว่า คุณนายที่1 ดีมั้ย ดีมากคับ
สุดยอด ไม่เคยบกพร่อง การบ้านการเรือน ... อ้าว แร้ว ไปมีคนอื่นๆๆๆ อีก ทำไม
คำตอบคือ "สันดาน ผุชายคับ" ผู้ชายแทบทุกคน มักมีความคิดแบบนี้ คือ ถ้าได้ อาราย
ใหม่ๆ ก้ จะดี ได้อะไร แหล่มๆ ก้ จะดี แร้ว ของเดิม ดีมั้ย ดีจิ ยกย่องให้ เปนที่หนึ่ง
ยังไง ก้ ไม่ทิ้ง แต่ ขอไปหา ใหม่ๆ บ้าง กำไร ชีวิต บ้าง อะไร บ้าง โดยปกติ ผุชายที่ไม่
แสดง ออก มา เปน เพราะ ยังไม่มีโอกาส เช่น เงินยังไม่ถึง เวลายังไม่เหมาะสม
ข้อมูลหรือ ช่องทาง ยังไม่เพียงพอ แต่ ถ้า มีเงิน มีเวลา มีข้อมูล ผมว่า เกือบ100%
ออก ไป ลองของใหม่ๆ ทุกคน คับ ดังนั้น สิ่งที่เรา ควรจะทำตอนนี้ คือ ทำตัวเราให้เป็นตัวเรา
ย้อนไป นึกถึง วันแรก ที่ เค้าอยู่กะ เรา ขอ เราแต่งงาน เพราะ สาเหตุ ใด เหตุ ผลใดที่ เรา
ได้ เป็น อันดับหนึ่ง ให้ คงความดี นั้นไว้ คับ ตราบใด ที่เรา ยังรักเค้า

nuttikon

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
« ตอบกลับ #72 เมื่อ: 17 กันยายน 2012, 14:24:53 »

mbvc พระขะจานตอบได้ดีจิงๆเลย uilo ทราบซื้งจิงๆ ผมก็เป็นคนนึงที่ไม่มีเงิน และเวลา ต้องทำงานงกๆ(เหมือนจะเป็นคนดี) ถ้ามีก็ไปมั่ง แต่ก็ยังรักคนเดิมนะครับผม เขินนนนนน ว่าแต่รูปลายเซ็นต์น้องคนที่สามจากซ้าย หุๆหลังไมค์ได้ไหมครับ  fhgj

jame_bond_007

• แชมป์ อยู่ที่ใจ ยังไง ก็ รัก หงษ์
  • ไอ้เสือปืนไว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-5
« ตอบกลับ #73 เมื่อ: 17 กันยายน 2012, 15:32:41 »

mbvc พระขะจานตอบได้ดีจิงๆเลย uilo ทราบซื้งจิงๆ ผมก็เป็นคนนึงที่ไม่มีเงิน และเวลา ต้องทำงานงกๆ(เหมือนจะเป็นคนดี) ถ้ามีก็ไปมั่ง แต่ก็ยังรักคนเดิมนะครับผม เขินนนนนน ว่าแต่รูปลายเซ็นต์น้องคนที่สามจากซ้าย หุๆหลังไมค์ได้ไหมครับ  fhgj
นั่น ไง เลือกได้ถูกคนจิงๆ คนเน้ ช้าาาน หวงที่ สุด ว้อยยยย roister

jengvls

• **
« ตอบกลับ #74 เมื่อ: 18 กันยายน 2012, 12:57:44 »

ต่างกรรม ต่างวาระ

shadowsman

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-2
« ตอบกลับ #75 เมื่อ: 20 กันยายน 2012, 15:40:50 »

เอาใจช่วยนะครับ  ouiy

lannalawyer

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #76 เมื่อ: 27 กันยายน 2012, 21:18:34 »

รักจางเมื่อห่างเตียง แต่นี่เตียงยังแข็งแรง แต่น้ำปิงแห้งเท่านั้นเอง

imperza69

« ตอบกลับ #77 เมื่อ: 28 กันยายน 2012, 23:10:49 »

หันหน้าคุยกัน น่าจะ หาทางออกได้ง่ายที่สุดครับ

doid

« ตอบกลับ #78 เมื่อ: 28 กันยายน 2012, 23:45:20 »

รักจางเมื่อห่างเตียง แต่นี่เตียงยังแข็งแรง แต่น้ำปิงแห้งเท่านั้นเอง
kjhg kjhg kjhg

Peepo

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #79 เมื่อ: 08 ตุลาคม 2012, 11:10:41 »

One night stand นี่ไม่ใช่ทางแก้ปัญหาเลย มีแต่เพิ่มปัญหา หาทางคุยกันได้จะดีที่สุดครับ

sakarn45

• **
« ตอบกลับ #80 เมื่อ: 09 ตุลาคม 2012, 10:35:51 »

ดูจากอายุ แล้วยังไม่น่าจะแต่งงาน

kolokoso

• *
« ตอบกลับ #81 เมื่อ: 09 ตุลาคม 2012, 11:45:08 »

ไม่ผิด ถ้าคิดไม่ร้ายยยยย ghjk

DarkUTD

« ตอบกลับ #82 เมื่อ: 09 ตุลาคม 2012, 15:39:59 »

เปิดอกคุยกันดีที่สุดครับ ouiy

TJ453

• **
« ตอบกลับ #83 เมื่อ: 09 ตุลาคม 2012, 16:06:30 »

ลองถามเพื่อนสาวที่เก่ง  ๆ  ดูยังคับ  .,mn

hudchiw

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #84 เมื่อ: 12 ตุลาคม 2012, 16:03:06 »

ความสุขของกะทิ ^^

Ake-sf

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #85 เมื่อ: 20 พฤศจิกายน 2012, 13:31:05 »

zspectrum

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #86 เมื่อ: 20 พฤศจิกายน 2012, 15:03:44 »

ถ้าเจอแล้วจาก นานๆที กะ คนที่เราไม่รู้จักในสังคมปกติ ก็น่าจะโอนะครับ จะได้ไม่เบื่อ ก็แฟนเราทำหน้าทีไม่เต็มที่
แต่ไงก็คุยๆ ปรับกันกับแฟนนะครับ สุดท้ายเขาก็อยู่กะเราทุกวัน one night stand แค่ตื่นเต้ลล ครับ หนุก อิ่ม แต่ไม่อุ่นใจเท่าแฟนเราอ่ะ

onenight

• *
« ตอบกลับ #87 เมื่อ: 21 พฤศจิกายน 2012, 17:47:17 »

คุยกันดีกว่าครับ

I3adI3oy

• คณะสำรวจ
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1
« ตอบกลับ #88 เมื่อ: 22 พฤศจิกายน 2012, 21:14:08 »

ไม่สนับสนุนให้นอกใจแฟนครับ หัวอกผู้ชายด้วยกัน ถ้ารู้ว่าแฟนนอกใจมันเจ็บมากๆ พยายามปรับตัวเข้าหากันดีกว่าครับ
" ทำวันนี้ให้ดีที่สุด  แล้วอนาคตมันจะดูแลตัวของมันเอง "

musashiden01

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #89 เมื่อ: 03 ธันวาคม 2012, 13:09:24 »

ผิดอยู่ครับบผม yellow001 yellow001

romeochan

• *
    • I, console gamer
« ตอบกลับ #90 เมื่อ: 06 ธันวาคม 2012, 12:10:44 »

ถ้าเมื่อไหร่ก็ตามที่มีความคิดว่า เธอทำได้ ชั้นก็ทำได้ ชีวิตคู่มันก็มีสัญญาณอันตรายแล้วล่ะครับ  yellow001

hollowboy

« ตอบกลับ #91 เมื่อ: 06 ธันวาคม 2012, 12:24:59 »

ถ้าเมื่อไหร่ก็ตามที่มีความคิดว่า เธอทำได้ ชั้นก็ทำได้ ชีวิตคู่มันก็มีสัญญาณอันตรายแล้วล่ะครับ  yellow001

เห็นด้วยเลยครับ  pongz

jj_playboy

« ตอบกลับ #92 เมื่อ: 06 ธันวาคม 2012, 15:15:28 »

แค่น้องเปิดประเด็นก็กล้ามากแล้ว ต่อไปก็ต้องกล้าคุยกับพี่เขา ว่าต่อไปนี้ชีวิตคู่จะเป็นเช่นไร ผมเชื่อว่าน่าจะผ่านไปได้ครับ แต่อยากรู้จังว่าพี่เขาทำงานอะไรถึงได้เครียดทุกวัน

satid

• **
« ตอบกลับ #93 เมื่อ: 06 ธันวาคม 2012, 15:48:16 »

อย่าดีกว่า ไม่งั้นมีปัญหาแน่นอน เปิดอกคุยกันดีกว่า

eakxyz

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #94 เมื่อ: 06 ธันวาคม 2012, 17:12:22 »

รักกัน จริง อย่าทำดีกว่าคับ

namrug

• *
« ตอบกลับ #95 เมื่อ: 07 ธันวาคม 2012, 14:33:17 »

นอกใจยังไงก็ผิด

esguitar

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #96 เมื่อ: 01 มกราคม 2013, 21:23:44 »

ของแบบนี้ผู้ชายทำได้ ผู้หญิงก็ต้องทำได้ สมัยนี้เท่าเทียมกันแล้วครับ  eta30

thangkit

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #97 เมื่อ: 02 มกราคม 2013, 05:07:16 »

ไม่ถูก แต่ก็พอเข้าใจคับ

mixer

« ตอบกลับ #98 เมื่อ: 02 มกราคม 2013, 09:39:55 »

มาอ่านความเห็นอย่างฮา

paradorn0007

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #99 เมื่อ: 03 มกราคม 2013, 00:53:53 »

ของแบบนี้หันหน้าเข้าหากันอย่างเดียวครับ ไม่มีใครรักเรา จริงใจกับเราเท่ากับคนในครอบครัว แต่ก็แอบนอกใจบ้างบางเวลา eta30