-->

ผู้เขียน หัวข้อ: สาวเซอร์ เรียนวิจิตรศิลป์ มช. ปี1 มีวิธีไหน อย่างไรถึงจีบติดครับ  (อ่าน 3746 ครั้ง)

Copyphoto

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1

เทอไม่สวยแต่น่ารักมากครับ เทอตัดผมทรงหน้าม้่า ตัวเล็ก ขาว แต่งตัวแนวเซอร์ๆ เท่ๆ วินเทจหน่อยๆ ครับ

เท่าที่ผมสืบในเฟซบุ๊ค เทอชอบศิลปะครับ ไม่หรู ไม่ติดแบรนด์ สรุปโดนใจผมทุกอย่างครับ

อ้อ ตอนมัธยม เทอเรียนโรงเรียน ญ ล้วนมาก่อนด้วยครับ

ถ้าผมใช้เงินหว่าน เทอคงไม่สนใจผมล่ะมั้ง

หนุ่มๆ ที่เป็นนักดนตรี ทำงานศิลปะ ทำตัวเซอร์ๆ เท่ๆ

ที่เป็นเพื่อนของเทอก็มีเยอะ กลัวว่าเทอจะมีใจให้ไอ้หนุ่มพวกนั้นสิครับ

บอกตรงๆ ตอนนี้เครียดมากเลยครับ เล่นของสูงแบบนี้ ท่านเทพจะใช้วิธีไหน อย่างไรบ้างครับ

รบกวนด้วยครับ ขอบคุณครับ  eta08

Copyphoto

อ้อ ลืมบอกไปครับ ผมอายุจะสามสิบแล้ว เรื่องการเงินไม่เดือดร้อน

ส่วนเทอพึ่งปี 1 ผมควรจะหวังที่จะจีบเทอติดไหมครับ

ShadowMOON

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-0

ผิดจากที่คิดซะที่ไหน  ให้ไปซื้อมอไซค์ใหญ่คันล้านอัพ ซื้อมาละยัง  ไม่งั้นก็นั่งเอสห่าร้อย ไปให้เค้าเรียก ลุง เล่นๆ ก็ไม่เลวนะ  kjhg kjhg

phaii

• คะแนนจิตพิสัย +0/-0

1.ท่านต้องตีสนิทกับน้องเขาก่อนครับ ในเฟสก็ได้นะ
2.คบเด็กต้องจริงใจครับ พูดตามตรงว่า อย่าไปวอกกับเด็กครับ เด็ก ๆ ชอบความจริงใจ
3.พยายามทำตัวให้น้องเขาไว้ใจครับ 
4.น้องเขาจะให้ท่านอยู่ในสถานะที่ไม่ใช่เชิงชู้สาว ก็อย่าไปโกรธหรือท้อใจ หรือไปเร่งรัดน้องเขาจนเกินไป วัยนี้ไม่ต้องการให้ใครบังคับใจเค้าหรอก ยิ่งบังคับยิ่งเตลิด
5.เมื่อท่านสนิทกับน้องเขาในระดับนึงเเล้ว ท่านขอเบอร์น้องเขาได้สบาย ๆ ล่ะ น้องเขาเต็มใจให้เบอร์ท่านแน่นอน
6.เมื่อได้คุยโทรศัพท์ด้วยกัน  ท่านย่อมจะต้องรู้เรื่องเกี่ยวกับตัวน้องเขาเยอะแน่นอน พยายามทำตัวเป็น พี่ เป็นเพื่อน เป็นที่ปรึกษาที่ดีก่อนครับ เป็นผู้ฟังที่ดีด้วย ที่สำคัญท่านอย่าคุยกับน้องในทำนองโอ้อวดเงิน หรือ โชว์ศักยภาพด้านอื่น ๆ ของท่านนะ 99%ของเด็กวัยนี้จะไม่ชอบคนประเภทนี้
7.ถ้าทำตามขั้นตอนที่ผ่านมาได้ครบ (ถ้าไม่โดนน้องเค้าปฏิเสธในขั้นตอนใดซะก่อน) ท่านสมหวังแน่นอน
*ขั้นตอนข้างต้นไม่รับประกันความสำเร็จนะ มันจะได้ผลเป็นส่วนใหญ่ แต่ไม่ใช่ทั้งหมดครับ แค่เป็นแนวทาง แล้วแต่ท่านจะนำไปประยุกต์ใช้
** ริจะคบเด็กต้องรู้จักคุมเกมครับ ต้องรู้จักโอกาส จังหวะไหนควรจะบุก จังหวะไหนควรจะถอย ท่านต้องใจเย็น ๆ มองเกมให้ทะลุนะครับ (แหม ฟังดูเหมือนสงครามสามก๊กเลยนะ) สนามรบหรือสนามรักมันไม่ต่างกันหรอก ตำราพิชัยสงครามซุนวู นำมาจีบสาวได้ครับไม่เชื่อลองไปหามาอ่านดู
 ***ได้ผลการจีบเป็นประการใด นำมาแจ้งความคืบหน้าให้ด้วยนะครับ PM ก็ได้ ผมรอลุ้นช่วยท่านครับ
ปล. ท่านอย่าไปคิดท้อว่าเป็นของสูงหรือนางฟ้านะครับ เค้าก็เป็นคนเหมือนกันกับท่านนั่นแหละ สวยหรือไม่สวย ไม่ว่ารวยหรือจน ก็มีจิตใจเหมือนกัน รักเป็น เจ็บเป็นเหมือนกันทุกคนครับ ขอให้โชคดีครับ

Gravityltd

• INTERNATIONAL LOVE
  • V.I.P.
  • เด็กหัดเสียว
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

ง่า 7 ยอดสถาบันป๋ม แหล่งเรียน นิเทศ ศิลปะกรรม และการออกแบบ  อาร์ตๆทั้งนั้น รถเฒ่าจอดเต็ม  eta06
รักเที่ยวกลางคืน ต้องเหี้ยม และ ไร้ใจ

Gravityltd

• INTERNATIONAL LOVE
  • V.I.P.
  • เด็กหัดเสียว
  • *
  • Country: th

scary เชิงลึกเลยนะนั่น ว่าเขาไปกินเหล้ากันตรงนั้น
รักเที่ยวกลางคืน ต้องเหี้ยม และ ไร้ใจ

ESC

• แอบหื่น

ท่าน ต้อง ฝึกดนตรี กีฬา
ท่านต้องเรียนรู้เรื่อง งานศิลป์
อย่าแสดงออก ว่าเราสนใจ น้องเค้า เด็ดขาด
เด็กศิลป์ เด็กเซอร์ ถ้าจะรักจะชอบใคร เค้าจะเลือกเอง
สิ่งที่ต้องพยายาม คือ ดึงดูดให้ น้องมาสนใจเราเอง เช่น
โพสแปลกแตกต่างจากคนอื่น สถานะ โดนๆ สืบให้รู้ว่า
น้องเค้า ชอบศิลปิน คนไหน ชอบงาน ศิลป์แนวไหน
แร้ว ถ้าได้คุยแย้ว อย่าตื้อ อย่าจิก แต่อย่าห่าง
รักษาระยะ ไว้ รอ จนกว่า น้อง จะเขยิบ มา ใกล้ เราเอง
พอถึงวันนั้น อะไรๆ ก้ ง่าย แย้ว งับ เพราะ ใจเค้า มากับเรา แย้ววว
เรื่องเงินเป็น ปัจจัย รองๆ
เด่ว วันหลัง จะ แบ่งปัน การบ้าน จีบเด็กศิลป์ตีนดอยเจดยอด อิอิ
เขินนนนนน

อย่าตื้อ อย่าจิก แต่อย่าห่าง >> นี่แหละของจริง dsgjsd

puwadon

• แอบหื่น

ตำราไหนก็จีบได้55 ;khhg

CNX_man

• *

ป๋าเจมส์มาตอบนี่สิ เทพมาก เด็กเยอะมาก

pjew

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *

ป๋า Jame ของเรานี่ ทุกวงการเลยนะ   eta03

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2

ป๋า Jame ของเรานี่ ทุกวงการเลยนะ   eta03

hgjhg มอบฉายาให้ท่านไปเลย " กูรูแห่งเวบ cmx " มีปัญหาข้อสงสัยใดๆ

เรื่องผู้หญิงก็ได้ ผู้ชายก็ดี หรือกระเทยก็มี ปรึกษาท่านได้เลย ให้บริการ ฟรี

;khhg ;khhg hgjhg hgjhg

ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

horatiocaine

• ว๊องแมน
  • *

จากใจอดีต วจศ มช. มันพูดยากครับ เป็นช่วงปี1 หัวเลี้ยวหัวต่ออย่างแรง มันเหมือนต้องพยายามทำตัวตามเพื่อน ติดกับเพื่อนอยู่ตลอดเวลา สิ่งที่ดีที่สุดตอนนี้ที่ทำให้จีบติดไวสุดนะครับ (จำเป็นต้องแข่งกับเวลา เพราะช่วงหัวเลี้ยวหัวต่อเนี่ยอันตรายนัก รุ่นพี่มันรอน้องsocแล้วฉายออร่าครับ) ไปหาวิธีตีสนิทกับเพื่อนในกลุ่มก่อน ย้ำนะครับว่าเป็นเพื่อนผู้ชาย ยิ่งสนิทแบบรับไปไหนมาไหนด้วยได้เป็นลักษณะน้องได้ยิ่งดี เพราะพวกเนี้ยติดเพื่อนอย่างหนัก(หลังจากติดเพื่อนมันก็ติดเหล้าต่อ) ทำไงก็ได้ให้เพื่อนเธอไว้ใจ้แล้วให้เพื่อนเชียร์ เจอกันบ่อยๆ(ตามสถานการณ์) รบกวนเรื่องนึงครับ อยู่สาขาไหนจะได้วิเคราะห์ถูก แล้วจะมาตอบเพิ่มเติมครับ
ปล. จีบสาว วิจิตรปี1 ลืมกฎเกี่ยวกับผู้หญิงทุกข้อไปก่อน เพราะ ญ วจศ จะพยายามทำตัวเป็นผู้ชายในช่วงนี้(พยายามเซอร์ว่างั้น)

frog

• V.I.P.
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0

ช่วงปีหนึ่งเป็นช่วงที่จีบยากมากๆ ...แต่ถ้าปีสองขึ้นไปง่ายขึ้นมาหน่อย ส่วนมากปีหนึ่งจะติดเพื่อน และกังวลกับการสอบ และเกรดที่ออกมา ทำให้ยังไม่ค่อยอยากมีแฟนกันเท่าไหร่ ...

Copyphoto

เพื่อนๆ พี่ๆ ช่วยตอบหน่อยนะครับ อยากรู้ความเห็นเพิ่มเติม

ได้คุยกับน้องเค้าแล้ว แต่ไม่คืบหน้าเลย ทำไงดีครับ

tt007937

• *

กล้าได้กล้าเวียเลยครับ