-->

ผู้เขียน หัวข้อ: มีโอกาสอาจได้ไปฮานอย เวียดนาม อยากได้ข้อมูล  (อ่าน 773 ครั้ง)

smokingarea

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

ในช่วงเดือนตุลาคม ผมอาจมีโอกาสได้ไป ฮานอย ประเทศเวียดนามครัป จึงอยากทราบข้อมูล และ แหล่งเที่ยว(หาเด็ก) ต่างต่าง อยู่ที่ไหนกันบ้าง และ ได้ยินว่ามีร้านตัดผม ที่เวียดนาม แบบว่าจัดระดับสามกันได้เลยทีเดียว จึงอยากทราบข้อมูลเหลือเกินครัป แต่เวลาที่จะอยู่ที่นั่นอาจน้อย แค่หนึ่งคืนกับอีกหนึ่งวันเอง ครัป เคยอ่านพบว่ามีพี่ท่านหนึ่งมาแนะนำแต่ผมค้นดูก็ไม่เจอเลยครัป จึงอยากทราบข้อมูล เหลือเกิน ขอบคุณล่วงหน้านะครัป