-->

ผู้เขียน หัวข้อ: .  (อ่าน 18733 ครั้ง)

kate99

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
Re: เดชคัมภีร์เทวดา
« ตอบกลับ #50 เมื่อ: 03 เมษายน 2015, 15:07:01 »

รอวิทยายุทธ ขั้นต่อไปอยู่นะครับ

zelight

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #51 เมื่อ: 03 เมษายน 2015, 21:07:47 »

สุดยอดมากเลยครับ  fdgdfdf fdgdfdf

uncover1

• *
« ตอบกลับ #52 เมื่อ: 19 เมษายน 2015, 21:01:26 »

ขอบคุณสำหรับวิชาฮ้าฟฟฟ  hgjhg

kate99

« ตอบกลับ #53 เมื่อ: 26 เมษายน 2015, 13:45:40 »

รบกวนพี่เจม บอน 007 มาต่อให้จบทีครับ ผมได้รู้จักน้องแล้ว คุยได้แล้ว กำลังจะนัดออกเดท แต่ไม่รู้จะปิดเกมยังไงครับ ขอคำแนะนำด้วยครับ

kate99

« ตอบกลับ #54 เมื่อ: 29 เมษายน 2015, 15:39:10 »

รบกวนพี่เจม บอน 007 มาต่อให้จบทีครับ ผมได้รู้จักน้องแล้ว คุยได้แล้ว กำลังจะนัดออกเดท แต่ไม่รู้จะปิดเกมยังไงครับ ขอคำแนะนำด้วยครับ
น้อง ที่ท่านจีบ มีพื้นเพ ยังไง บ้าง ครับ เรียนแถวไหน(ไม่ต้องเอ่ยชื่อสถาบัน) คณะอะไร เปนคนที่ไหน
ชอบเที่ยวมั้ย ลักษณะนิสัย เปน ยังไง ขอข้อมูลเพื่อ การวิเคราะห์ด้วยครับ ผมใช้หลักการ
ค คิด
ว วิเคราะห์
ย แยกแยะ
หลัง จากนั้น จึงวางแผนเข้าโจมตี
เขินนนนนน
ข้อมูลเพิ่มเติมครับ
1.น้องเรียน ม. เอกชนครับ ปี2 คณะ การโรงแรม เป็น PR ร้านเหล้าครับแบบ ฟายแต็ง ครับ
2. เป็นคนต่างจังหวัดครับ
3. ชอบดื่ม เฮนเนสซี่ และ ไวนน์ครับ
4. ไม่มีรถ
5. น้องบอกเพิ่งเลิกกับแฟน 2 เดือนที่แล้วครับ
6. ใช่ไอโฟน 6
7. นิสัยคุยเก่ง แอบเจ้าชู้
8. วันแรกที่ผมเจอ ชวนน้องดื่มด้วย น้องก้อดื่มแต่ก้อมีไปดื่มโต๊ะอื่นด้วยดื่มเก่งครับ พอร้านใกล้เลิกจะชวนไปต่อน้องบอกเมาขอเป็นคราวหน้า
ก้อประมาณนี่ครับทั่น เจมส์ ยังไงสอนผมจับปลาด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

kate99

« ตอบกลับ #55 เมื่อ: 30 เมษายน 2015, 13:18:00 »

1.น้องเรียน ม. เอกชนครับ ปี2 คณะ การโรงแรม เป็น PR ร้านเหล้าครับแบบ ฟายแต็ง ครับ
3. ชอบดื่ม เฮนเนสซี่ และ ไวนน์ครับ
4. ไม่มีรถ
5. น้องบอกเพิ่งเลิกกับแฟน 2 เดือนที่แล้วครับ
8. วันแรกที่ผมเจอ ชวนน้องดื่มด้วย น้องก้อดื่มแต่ก้อมีไปดื่มโต๊ะอื่นด้วยดื่มเก่งครับ พอร้านใกล้เลิกจะชวนไปต่อน้องบอกเมาขอเป็นคราวหน้า
ก้อประมาณนี่ครับทั่น เจมส์ ยังไงสอนผมจับปลาด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

โอ้ยยย ฟายแต้งงงงงงง กินโคตรยาก กว่าจะได้ เสียไปเปนแสน น้องทุกคนได้รับการอบรม
สามารถกินชีวาสได้หมด สองกลมโดยไม่เสียตัว เรื่องรูปร่างหน้าตา อันนี้ ยอมรับจิงๆ
เพราะ ร้านนี้ ชั่งน้ำหนักจ่ายเงินเดือน ใครน้ำหนักเกินโดนหักเงิน
ข้อมูลข้างต้น นี้ ตามสูตรเป๊ะๆ น้องเปนคน พะเยา-เชียงราย เข้ามาเรียนตะวันออกไกล
เพราะหัวไม่ดี แค่มีเงินจ่ายก้เข้าเรียนได้ ที่ชอบดื่ม VSOP. และ ไวน์ เพราะที่ร้าน อบรมไว้ว่า
ให้ดื่ม อย่างต่ำ คือ ชีวาส อะไรที่ต่ำกว่า ชีวาส ไม่ดื่ม(แต่พอกลับบ้าน น้อง ยอก เหล้าขาว หนังควายจี่)
เรื่องคุยเก่งแอบเจ้าชู้ นั้นเรื่องปกติ คับ ลุกค้าขอไลน์ น้องกันทุกคน เผลอๆ iPhone6 ในมือน้อง
อาจมีคนซื้อให้ก้เปนได้ ก้ทำไงได้ครับ ค่าเทอมน้อง 25K ไหนจะ ค่าหอ 6K ค่างวดรถ 3K
ไหนจะเสื้อผ้าหน้าผมอีก 8K เรื่องกินน่ะไม่เท่าไหร่ น้อง จะจ่ายเงินกินข้าวแค่วันละมื้อ
เหนค่าใช้จ่ายของน้อง พอรู้แร้ว ชิมิ ว่าทำไม น้องถึงแอบเจ้าชู้
ถ้า ท่าน ต้องการได้น้องมาแบบ ชั่วครั้งชั่วคราว นะ ไปกินที่ร้านบ่อยๆ ครั้งที่ สอง หรือครั้งที่สาม
น้อง อาจเปนฝ่ายชวนท่านไปต่อ แต่อย่าพึ่งดีใจไป ครับ เพื่อนน้องไปด้วย ตอนกลับน้องก้ไม่ได้กลับกะเรา
นอกจากว่า น้องจะมีใจให้ท่านบ้าง ก้ จะรับนัดเดท ช่วงกลางวัน หรือ วันหยุดของน้อง
ก้ อีก นั้นแหละ วันที่ เดท ก้ ยังไม่ได้ครับ สาวฟายแต้ง เสียตัวยากมากๆ เขาได้รับการอบรมมาดี
วันที่เดท พาน้องไปเดิน ช้อป อาจโดน กระเป๋า-รองเท้า-เครื่องสำอางค์ ก้ ซื้อใจน้องนั้นแหละครับ
หลังจากนั้น เริ่ม สนิทมากขึ้น ไปหาที่ร้าน ออกเดท ครั้งที่ สอง ครั้งที่สาม อย่าลืม เวลาเดท พาน้อง
ไป ช้อปของที่อยากได้ ทุกครั้งครับ ข้าวของ เงินทอง ซื้อ น้องไม่ได้ แต่ ความพึงพอใจ
ที่สะสมมาตั้งแต่แรกคบเรา จะทำให้ น้องตัดสินใจได้ง่ายขึ้น หลังจากสนิทกันมากขึ้นแร้ว(น้องยอมนั่งรถไปกับเรา)
หาจังหวะ อยู่กันสองต่อสอง เช่น ไปที่ร้าน ชวนไปต่อ พยายามให้ น้องดื่มหลายๆอย่าง
สั่ง เปน คอกเทล ได้ยิ่งดี พอน้องมึนๆก้ได้ แร้วครับ เลี้ยวเข้าม่านรูด ยังไง ก้ เดินตามเราเข้ามาครับ

ขอให้โชคดี สุขสมหวัง นะครับ
เขินนนนนน
ขอบคุณสำหรับคำแนะนำครับทั้นเจมส์ แต่พออ่านแล้ว ยากเอาการเลยนะครับ งั้นผมเก็บเงินไปหาเส้นข้างสวยๆดีกว่าได้หลายคนด้วยอิอิ ยังไงก้อขอขอบคุณสำหรับคำแนะนำครับ และขอบคุณทั่นเจมส์ที่ให้ไอดีไลน์ผมมาเดี๋ยวผมจะแอดไลน์ไปคุยด้วยนะครับ

KDNCLV

• V.I.P.
  • เด็กหัดเสียว
  • *
« ตอบกลับ #56 เมื่อ: 09 พฤษภาคม 2015, 10:45:33 »

4. ไม่มีรถ

โอ้ยยย ฟายแต้งงงงงงง กินโคตรยาก กว่าจะได้ เสียไปเปนแสน น้องทุกคนได้รับการอบรม
สามารถกินชีวาสได้หมด สองกลมโดยไม่เสียตัว เรื่องรูปร่างหน้าตา อันนี้ ยอมรับจิงๆ
เพราะ ร้านนี้ ชั่งน้ำหนักจ่ายเงินเดือน ใครน้ำหนักเกินโดนหักเงิน
ข้อมูลข้างต้น นี้ ตามสูตรเป๊ะๆ น้องเปนคน พะเยา-เชียงราย เข้ามาเรียนตะวันออกไกล
เพราะหัวไม่ดี แค่มีเงินจ่ายก้เข้าเรียนได้ ที่ชอบดื่ม VSOP. และ ไวน์ เพราะที่ร้าน อบรมไว้ว่า
ให้ดื่ม อย่างต่ำ คือ ชีวาส อะไรที่ต่ำกว่า ชีวาส ไม่ดื่ม(แต่พอกลับบ้าน น้อง ยอก เหล้าขาว หนังควายจี่)
เรื่องคุยเก่งแอบเจ้าชู้ นั้นเรื่องปกติ คับ ลุกค้าขอไลน์ น้องกันทุกคน เผลอๆ iPhone6 ในมือน้อง
อาจมีคนซื้อให้ก้เปนได้ ก้ทำไงได้ครับ ค่าเทอมน้อง 25K ไหนจะ ค่าหอ 6K ค่างวดรถ 3K
ไหนจะเสื้อผ้าหน้าผมอีก 8K เรื่องกินน่ะไม่เท่าไหร่ น้อง จะจ่ายเงินกินข้าวแค่วันละมื้อ
เหนค่าใช้จ่ายของน้อง พอรู้แร้ว ชิมิ ว่าทำไม น้องถึงแอบเจ้าชู้
ถ้า ท่าน ต้องการได้น้องมาแบบ ชั่วครั้งชั่วคราว นะ ไปกินที่ร้านบ่อยๆ ครั้งที่ สอง หรือครั้งที่สาม
น้อง อาจเปนฝ่ายชวนท่านไปต่อ แต่อย่าพึ่งดีใจไป ครับ เพื่อนน้องไปด้วย ตอนกลับน้องก้ไม่ได้กลับกะเรา
นอกจากว่า น้องจะมีใจให้ท่านบ้าง ก้ จะรับนัดเดท ช่วงกลางวัน หรือ วันหยุดของน้อง
ก้ อีก นั้นแหละ วันที่ เดท ก้ ยังไม่ได้ครับ สาวฟายแต้ง เสียตัวยากมากๆ เขาได้รับการอบรมมาดี
วันที่เดท พาน้องไปเดิน ช้อป อาจโดน กระเป๋า-รองเท้า-เครื่องสำอางค์ ก้ ซื้อใจน้องนั้นแหละครับ
หลังจากนั้น เริ่ม สนิทมากขึ้น ไปหาที่ร้าน ออกเดท ครั้งที่ สอง ครั้งที่สาม อย่าลืม เวลาเดท พาน้อง
ไป ช้อปของที่อยากได้ ทุกครั้งครับ ข้าวของ เงินทอง ซื้อ น้องไม่ได้ แต่ ความพึงพอใจ
ที่สะสมมาตั้งแต่แรกคบเรา จะทำให้ น้องตัดสินใจได้ง่ายขึ้น หลังจากสนิทกันมากขึ้นแร้ว(น้องยอมนั่งรถไปกับเรา)
หาจังหวะ อยู่กันสองต่อสอง เช่น ไปที่ร้าน ชวนไปต่อ พยายามให้ น้องดื่มหลายๆอย่าง
สั่ง เปน คอกเทล ได้ยิ่งดี พอน้องมึนๆก้ได้ แร้วครับ เลี้ยวเข้าม่านรูด ยังไง ก้ เดินตามเราเข้ามาครับ

ขอให้โชคดี สุขสมหวัง นะครับ
เขินนนนนน
ขอบคุณสำหรับคำแนะนำครับทั้นเจมส์ แต่พออ่านแล้ว ยากเอาการเลยนะครับ งั้นผมเก็บเงินไปหาเส้นข้างสวยๆดีกว่าได้หลายคนด้วยอิอิ ยังไงก้อขอขอบคุณสำหรับคำแนะนำครับ และขอบคุณทั่นเจมส์ที่ให้ไอดีไลน์ผมมาเดี๋ยวผมจะแอดไลน์ไปคุยด้วยนะครับ

ส่วนตัวก็เคยได้สาว Fine thanks มา สองสามคน แต่ก็พลาดไปสองสามคนเหมือนกันครับ
แต่หลังจากปรับปรุวงร้านก็ไม่ได้เข้าไปอีกเลย ไปติด the 8 ที่ใกล้บ้านกว่า
หลักๆที่เคยได้ ก็คือ

1.เปิดเหล้ากับน้อง ตามท่านเจมส์ว่า แต่น้องได้จริงๆขวดล่ะ 60 บาทมั้ง ถ้าจำไม่ผิด
2.ให้น้องสั่งอาหารเอง ไม่ใช่เราสั่งให้ เพื่อสร้างความคุ้นเคย
3.ถ้าไปด้วยจำนวนคนน้อยๆ จะมีโอกาสมากขึ้น
4.ผมเคยไปคนเดียวเคยแจกน้ำหอมเด็กทั้งร้าน แต่เป็นแบบ Tester
5.ลองพันแก้วดู ช๊อตละร้อย หยอดไป พอสมควร
6.เช็คบิลแล้วทิปหนักไปเลย 500 อัพ เด็กจะจำเราได้ ยิ่งถ้าหลักพันนี่ ยิ่งประทับใจ
ึ7.ส่วนใหญ่เด็กต่อให้ชอบเราแค่ไหนก็จะเอารถมาเอง หรือ แฟนมาส่ง ดังนั้นคืนแรกเก็บกินนี่ ยากมากกกกกก
8.เมื่อได้เบอร์มาหรือไลน์ ก็ลองคุยๆดู สเต๊ปเพิ่งเลิกกะแฟน นี่ อย่าไปเชื่อครับ เพิ่งเลิกกะแฟนนี่ มีแฟนแน่นอนฟันธง
มีแฟนหรือไม่มีแฟน  หรือ น้องสนใจเรา ลองทักไลน์ไปก็รู้ครับ ลองวิเคราะห์แบบไม่เข้าข้างตัวเองดู

ปล อย่ามองขามเด็กเสิร์ฟชาย กลุ่มนี้ก็เล็งจีบสาวในร้านเหมือนกันครับ
ลองสร้างความสนิทดู แล้วแอบถาม ข้อมูลครับ 

KDNCLV

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #57 เมื่อ: 13 พฤษภาคม 2015, 12:27:17 »

ปล อย่ามองขามเด็กเสิร์ฟชาย กลุ่มนี้ก็เล็งจีบสาวในร้านเหมือนกันครับ
ลองสร้างความสนิทดู แล้วแอบถาม ข้อมูลครับ

อันนี้ เคล็ดวิชา บ้านมีดบิน เรยนะครัช
เขินนนนนน

แม่นครับ อิอิ

kung092410

« ตอบกลับ #58 เมื่อ: 21 มิถุนายน 2015, 17:01:36 »

ข้อมูลแน่นจริงคับพึ่งได้อ่าน eta04 eta04

teMbEr

« ตอบกลับ #59 เมื่อ: 18 สิงหาคม 2015, 15:11:03 »

ขอบคุณครับ  pongz

freehunter

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #60 เมื่อ: 05 กันยายน 2015, 19:52:40 »

hgjhg hgjhg รอเลยครับ

zixsorash

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #61 เมื่อ: 02 ตุลาคม 2015, 12:36:56 »

แหล่มเลย ข้อมูลเบอะมากๆ

kaibasato

« ตอบกลับ #62 เมื่อ: 02 ตุลาคม 2015, 19:17:21 »

เก็บข้อมูลเพื่อพัฒนาตนเองครับ

osiris_fou

« ตอบกลับ #63 เมื่อ: 06 ตุลาคม 2015, 15:06:11 »

ท่านอาจาร

chicarito14

• *
« ตอบกลับ #64 เมื่อ: 15 ตุลาคม 2015, 01:30:05 »

ขอบคุณครับอาจารย์

Maturee

« ตอบกลับ #65 เมื่อ: 18 ตุลาคม 2015, 13:19:07 »

รอคำชี้แนะครับ

cookiess

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #66 เมื่อ: 04 พฤศจิกายน 2015, 17:15:34 »

hgjhg

ขออ่านเป็นความรู้ ขอบคุณครับ

leball

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #67 เมื่อ: 21 พฤศจิกายน 2015, 22:49:37 »

ขอคารวะ ;)

rpbaby

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #68 เมื่อ: 11 ธันวาคม 2015, 21:26:05 »

ขอบคุณครับ

eta08 eta08 eta08

kanomjeen

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #69 เมื่อ: 21 ธันวาคม 2015, 18:29:05 »

อั๊ยยยยะ

pandatum

• แอบจิต
  • **
  • Country: th
« ตอบกลับ #70 เมื่อ: 03 มกราคม 2016, 14:53:16 »

มาต่ออีกนะครับ หนุกดี  lowwww

jewdd81

• **
« ตอบกลับ #71 เมื่อ: 13 มกราคม 2016, 07:31:12 »

ท่านอาจารย์ เจมส์ มีเทคนิค อะไรแนะนำเพิ่มเติมได้นะครับ ขอฝากตัวเป็นศิษท์ด้วยคนครับ นับถือๆ 
dsgjsd dsgjsd dsgjsd

ผมขอเทคนิค one night stand สาวๆในผับได้มั้ยครับ ทุกครั้งผมได้แต่ เบอร์,ไลน์,facebook แต่ ปิดดีล ภายในคืนเดียวไม่ได้ มีกรรมวิธียังไงบ้าง แนะนำหน่อยครับ อาจารย์  fdgdfdf fdgdfdf fdgdfdf eta03 eta03 eta03

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13 มกราคม 2016, 07:33:16 โดย jewdd81 »

pololand

• *
  • Country: th
« ตอบกลับ #72 เมื่อ: 24 มกราคม 2016, 14:17:57 »

ใส่แว่นตาราคาแพง

XXXXXXX

• *
« ตอบกลับ #73 เมื่อ: 05 กุมภาพันธ์ 2016, 16:00:48 »

ปักหมุดรออ่านเลยครับ

12ackoon

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #74 เมื่อ: 08 พฤษภาคม 2016, 10:26:48 »

โหดดดดดดดดด

game55nu

• *
« ตอบกลับ #75 เมื่อ: 12 มิถุนายน 2016, 13:34:32 »

มารอครับ

tone jar

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #76 เมื่อ: 20 มิถุนายน 2016, 14:19:06 »

วิชามารจริงๆ

mr.ito

« ตอบกลับ #77 เมื่อ: 24 สิงหาคม 2016, 10:46:59 »

ขอบคุณครับ ;khhg ;khhg ;khhg

Zabb1

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #78 เมื่อ: 25 สิงหาคม 2016, 15:54:35 »

ขอบคุณคับ

Zabb1

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #79 เมื่อ: 27 สิงหาคม 2016, 02:58:46 »

ขอบคุณคับ

redman1

• *
Re: .
« ตอบกลับ #80 เมื่อ: 27 กุมภาพันธ์ 2017, 01:25:30 »

กระทู้ตำนานเคล็ดลับ เก็บไว้ใช้ ขอบคุณครับ

salapaohahaha

• *
Re: .
« ตอบกลับ #81 เมื่อ: 22 มิถุนายน 2017, 16:06:30 »

เข้าเกาะติดสถานะการณ์อย่างใกล้ชิด...